14,483 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
10 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Công ty Trách nhiệm hữu hạn Kỹ Nghệ Gỗ Hoa Nét
Senior Customs Specialist
Kỹ Nghệ Gỗ Hoa Nét - Wanek Furniture
3.4
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 25 ngày trước
Công ty cổ phần Y Khoa Hano - Bệnh viện đa khoa Hà Nội
Điều dưỡng/ KTV Chẩn đoán hình ảnh
Bệnh viện đa khoa Hà Nội
2.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
17 - 18 triệu
Quảng Ninh
Đăng 25 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thời Trang & Mỹ Phẩm Duy Anh (DAFC)
Store Manager - Mont Blanc - Hanoi
Thời Trang & Mỹ Phẩm Duy Anh (DAFC)
4.7
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
17 - 18 triệu
Quảng Ninh
Đăng 25 ngày trước
12 - 15 triệu
Quảng Trị
Đăng 25 ngày trước
Công ty TNHH Bảo Tín Minh Châu
Chuyên viên Marketing
Bảo Tín Minh Châu
4.0
15 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thời Trang & Mỹ Phẩm Duy Anh (DAFC)
Senior Retail Manager - Based in Hà Nội
Thời Trang & Mỹ Phẩm Duy Anh (DAFC)
4.7
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 25 ngày trước
Viện Thẩm mỹ y khoa Dr Hải Lê
Điều Dưỡng Chăm Sóc Sau Dịch Vụ
Viện Thẩm mỹ y khoa Dr Hải Lê
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
Công Ty CP Đầu Tư Phát Triển Nhà Và Đô Thị Idico
Kỹ Sư Kỹ Thuật Điện
Nhà Và Đô Thị Idico
Trên 15 triệu
Đồng Nai
Đăng 25 ngày trước
Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Á
Giao Dịch Viên - Khu vực An Giang
Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Á
2.9
7 - 12 triệu
An Giang
Đăng 25 ngày trước
CÔNG TY CP TM SX DV GIA THỊNH PHÁT
CHUYÊN VIÊN C & B
Gia Thịnh Phát
13 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Công ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng Trung Nam
CHUYÊN VIÊN QUẢN LÝ DỰ ÁN
Trung Nam Group
2.8
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Khánh Hòa
Đăng 25 ngày trước
Him Lam International School - Trường Quốc Tế Him Lam
Giáo viên Tin học (Part-time)
Trường Quốc Tế Him Lam
Thỏa thuận
Bắc Ninh
Đăng 25 ngày trước
12 - 14 triệu
Long An
Đăng 25 ngày trước
CÔNG TY CP XÂY DỰNG SCG
Chuyên viên thiết kế cảnh quan
CÔNG TY XÂY DỰNG SCG
3.0
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
15 - 16 triệu
Nam Định
Đăng 25 ngày trước
Action Composites Hightech Industries
QUALITY ENGINEERING SECTION MANAGER
Action Composites Hightech Industries
3.4
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 25 ngày trước
15 - 16 triệu
Thanh Hoá & 2 nơi khác
Đăng 25 ngày trước
Công Ty TNHH Phát Triển Giáo Dục Np Education
CHUYÊN VIÊN NHÂN SỰ
Phát Triển Giáo Dục Np Education
11 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Long An
Đăng 25 ngày trước
Công ty Cổ phần Tập đoàn Y Dược Vietlife
Chuyên viên Media kiêm Thiết kế
Y Dược Vietlife Group
3.0
15 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG KHOÁN HD
CV/CVCC Backend Engineer
Chứng khoán HDS
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vắc Xin Và Sinh Phẩm Nam Hưng Việt
CHUYÊN VIÊN ĐĂNG KÝ VÀ PHỤ TRÁCH VACCINE [TP.HCM]
Vắc Xin Và Sinh Phẩm Nam Hưng Việt
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Bến Tre
Đăng 25 ngày trước
GLOBAL VISION TECHNOLOGIES COMPANY LIMITED
CHUYÊN VIÊN MUA HÀNG
Global Vision Technologies - Kỹ thuật tầm nhìn toàn cầu
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Long An
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Cần Thơ
Đăng 25 ngày trước
Tập đoàn Mắt kính AR – AR GROUP
Retail manager
Mắt kính AR – AR GROUP
1.2
25 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Đèo Cả
Nhân viên dự toán
Tập Đoàn Đèo Cả
4.0
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
[PVcomBank Khánh Hòa] Chuyên viên Khách hàng cá nhân
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9
Thỏa thuận
Khánh Hòa
Đăng 25 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP WELDCOM
Kỹ Thuật Viên CNC Laser
Công nghiệp WELDCOM
4.0
15 - 25 triệu
Hà Nội, Hải Phòng
Đăng 25 ngày trước
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
Trường Phổ Thông Liên Cấp H.a.s
Nhân viên thiết kế đồ họa
Trường Phổ Thông Liên Cấp H.a.s
12 - 14 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ TẬP ĐOÀN KHÁCH SẠN A25
Nhân viên buồng phòng
Tập Đoàn Khách Sạn A25
2.0
11 - 21 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 25 ngày trước
20 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Công Ty TNHH Tư Vấn Y Dược Quốc Tế
Kiểm Nghiệm Viên
Công Ty TNHH Tư Vấn Y Dược Quốc Tế (IMC)
1.5
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
Công ty TNHH Frontier Consulting Việt Nam
Giám sát thi công nội thất
Frontier Consulting Việt Nam
15 - 23 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Á
Giao Dịch Viên - Khu vực Hồ Chí Minh (Quận Tân Phú cũ)
Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Á
2.9
7.5 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
Công ty cổ phần Kềm Nghĩa
Nhân viên An toàn (HSE)
Kềm Nghĩa
2.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN HAI BỐN BẢY
Nhân viên kho vận hành
HAI BỐN BẢY
573 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 10/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 30/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 1 - 2 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Đồng phục
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Phụ cấp thâm niên
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

1. Trách nhiệm

- Chịu trách nhiệm tiếp nhận, nghiệm thu, xuất nhập và cấp phát nguyên vật liệu, tài sản, công cụ dụng cụ theo kế hoạch

- Chịu trách nhiệm lưu kho, bảo quản hàng hóa, tài sản đảm bảo đúng quy định, tránh thất thoát và hư hỏng

- Chịu trách nhiệm kiểm kê kho định kỳ, quản lý chứng từ xuất nhập kho và đề xuất cải tiến quy trình kho vận

2. Nhiệm vụ

- Tổ chức nhận và nghiệm thu nguyên vật liệu, tài sản – trang thiết bị - công cụ dụng cụ.

- Tổ chức cấp nguyên vật liệu, tài sản - trang thiết bị - công cụ dụng cụ đến từng đơn vị đúng kế hoạch đã lập.

- Tổ chức lưu kho và bảo quản nguyên vật liệu, tài sản - trang thiết bị - công cụ dụng cụ đảm bảo không bị thất thoát, hư hỏng.

- Thực hiện kiểm kê kho định kỳ.

- Ký nhận các chứng từ xuất kho, nhập kho.

- Đề xuất các quy định/ quy trình làm việc có liên quan.

- Thực hiện các công việc khác theo yêu cầu từ cấp trên.

Yêu Cầu Công Việc

- Bằng cấp: Cao đẳng trở lên

- Giới tính: Không yêu cầu

- Kinh nghiệm: Từ 1 năm trở lên

- Ngoại ngữ: Không yêu cầu
- Tin học văn phòng, phần mềm, hệ thống quản lý kho.

- Kỹ năng giao tiếp tốt.

- Kỹ năng tổ chức, sắp xếp công việc hiệu quả.

- Kỹ năng giải quyết tình huống.

- Kỹ năng quản lý kho.

- Kỹ năng quản lý thời gian hiệu quả

Địa điểm làm việc

Hà Nội
Thôn Đìa, Phúc Thịnh, Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Cao đẳng
  • Giới tính: Nam
  • Độ tuổi: 22 - 35
  • Lương: Cạnh tranh
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

CÔNG TY CỔ PHẦN HAI BỐN BẢY
HAI BỐN BẢY Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
Tầng 8, Samco Bulding, 326 Võ Văn Kiệt, Phường Cô Giang, Quận 1, TP Hồ Chí Minh

CÔNG TY CỔ PHẦN HAI BỐN BẢY Chúng tôi xây dựng một doanh nghiệp phát triển bền vững và trách nhiệm qua việc đề cao sức Sáng tạo & Đổi mới, thúc đẩy Văn hóa Chiến binh, xây dựng Văn hóa Yêu thương, nuôi dưỡng Tinh thần Học hỏi và khuyến khích sự Kết nối - Chia sẻ trong nội bộ cũng như hướng đến môi trường bên ngoài.


Nhắn tin Zalo