12,547 việc làm
14 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 14 ngày trước
Công Ty CP Thiết Kế Và Xây Dựng Giza Việt Nam
Kỹ Sư Shopdrawing
Giza Việt Nam
16 - 20 triệu
Hà Nam & 2 nơi khác
Đăng 22 ngày trước
Công ty cổ phần Y Khoa Hano - Bệnh viện đa khoa Hà Nội
Dược Sỹ
Bệnh viện đa khoa Hà Nội
2.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
10 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT LIỆU VĨNH TÂN
Kỹ sư kết cấu
VẬT LIỆU VĨNH TÂN
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
17 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
14 - 16 triệu
Hưng Yên
Đăng 22 ngày trước
Công Ty CP Thiết Kế Và Xây Dựng Giza Việt Nam
Kỹ Sư Shopdrawing
Giza Việt Nam
16 - 20 triệu
Quảng Ninh, Thái Nguyên
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
10 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
10 - 15 triệu
Hưng Yên
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Ninh, Thái Nguyên
Đăng 22 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Kỹ Thuật Và Thiết Bị Y Tế Sài Gòn (SAGOMED)
Chuyên viên sản phẩm (Dự án) - Thiết bị y tế
Kỹ Thuật Và Thiết Bị Y Tế Sài Gòn
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nam & 2 nơi khác
Đăng 22 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT LIỆU VĨNH TÂN
Kiến trúc sư nội thất
VẬT LIỆU VĨNH TÂN
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 22 ngày trước
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
CÔNG TY CP SCI
Giám sát thi công
SCI Group
3.0
20 - 30 triệu
Thanh Hoá & 2 nơi khác
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 22 ngày trước
CÔNG TY TNHH ĐIỆN KHÍ QUỐC QUANG (VIỆT NAM)
GGEC - KỸ SƯ PE NHẬN VIỆC NGAY
ĐIỆN KHÍ QUỐC QUANG
3.0
Thỏa thuận
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Huế
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 22 ngày trước
Công Ty CP Thiết Kế Và Xây Dựng Giza Việt Nam
Kỹ sư trắc đạc
Giza Việt Nam
18 - 20 triệu
Quảng Ninh, Thái Nguyên
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 22 ngày trước
Công Ty CP Thiết Kế Và Xây Dựng Giza Việt Nam
Kỹ sư trắc đạc
Giza Việt Nam
18 - 20 triệu
Hà Nam & 2 nơi khác
Đăng 22 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
[HCM] CHUYÊN VIÊN TRADE MARKETING (UPTO 25M)
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
20 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
CÔNG TY CP SCI
Kỹ sư điện
SCI Group
3.0
20 - 35 triệu
Bắc Ninh & 2 nơi khác
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Cà Mau
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 22 ngày trước
15 - 35 triệu
Ninh Bình
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 22 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Thời Trang Việt Nam
Quản Lý Cửa Hàng Thời Trang (Aeon Hải Phòng)
Tập Đoàn Thời Trang Việt Nam Biluxury
3.0
10 - 15 triệu
Hải Phòng
Đăng 22 ngày trước
12 - 17 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Tĩnh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
15 - 25 triệu
Hà Nam & 2 nơi khác
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
15 - 25 triệu
Quảng Ninh, Thái Nguyên
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 22 ngày trước
Linfox Logistics Vietnam
National Safety Assistant Manager
Linfox Logistics Vietnam
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 22 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 22 ngày trước
ÁNH DUONG BUILDING
Kỹ sư QA/QC Hiện trường
Ánh Dương Building
20 - 30 triệu
Hải Dương
Đăng 22 ngày trước
Công Ty TNHH Thương Mại Và Xuất Nhập Khẩu Trần Ngọc
Nhân Viên Kỹ Thuật Phần Mềm
Thương Mại Và Xuất Nhập Khẩu Trần Ngọc
9 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Dược Phẩm 2/9
Nhân viên Marketing
Dược Phẩm 2/9
8 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 22 ngày trước
8 - 10 triệu
Vĩnh Long
Đăng 22 ngày trước
12 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
15 - 30 triệu
Hà Nội, Hải Phòng
Đăng 22 ngày trước
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 22 ngày trước
Tập đoàn Hoàng Huy Group
NHÂN VIÊN KẾ TOÁN TỔNG HỢP HÀ NỘI (TUYỂN GẤP)
Tập đoàn Hoàng Huy Group
187 việc làm 2 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: 14 - 15 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 17/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 10/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 2 - 3 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

Mô Tả Công việc:

1. Kế toán tổng hợp Công ty con:

- Kiểm tra, kiểm soát, đối chiếu công nợ các khoản chi phí và trình thanh toán phục vụ hoạt động Quản lý vận hành tại dự án Bất động sản;

- Kiểm tra và trình thanh quyết toán chi phí sửa chữa hoàn thiện, hoàn cọc thi công sửa chữa…tại dự án đang vận hành;

- Giao dịch và theo dõi số liệu ngân hàng thanh toán;

- Kê khai thuế GTGT, TNCN, tính tạm nộp thuế TNDN;

- Tính lương, và thanh toán các khoản Bảo hiểm của Công ty được giao phụ trách ;

- Hạch toán số liệu kế toán, lên BCTC, quyết toán thuế TNCN và TNDN;

- Làm các công việc khác theo sự phân công của lãnh đạo phòng.

2. Kế toán công nợ phải thu tại dự án:

- Theo dõi công nợ, hạch toán và xuất hóa đơn Doanh thu gửi xe tại tầng hầm của 01 dự án;

- Theo dõi công nợ thu tiền điện, nước và phí dịch vụ khu vực trung tâm thương mại tại 01 dự án (phát hành Thông báo, đôn đốc thu tiền, đối chiếu công nợ);

- Định kỳ làm báo cáo quản trị theo yêu cầu từ Ban lãnh đạo.

Quyền Lợi:

- Mức lương: 14 -15 triệu/ tháng

- Thưởng các ngày lễ, tết, tháng lương 13,…theo quy định của công ty

- Chế độ BHXH, BHYT, BHTN, nghỉ ốm, nghỉ phép… theo luật hiện hành.

- Làm giờ hành chính, nghỉ Chủ nhật và các ngày Lễ, Tết theo quy định

- Được làm việc, học tập trong môi trường năng động, chuyên nghiệp.

- Cơ hội thăng tiến trong công việc, được tạo điều kiện để phát huy tối đa khả năng.

- Được tham gia các khóa học, lớp học đào tạo chuyên sâu phục vụ cho công việc.

Địa Điểm:

Tập đoàn Hoàng Huy - Số 183 Phố Bà Triệu, Phường Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội.

Yêu Cầu Công Việc

- Nữ: Tuổi từ 25-35

- Tốt nghiệp Đại học các chuyên ngành Kế toán; Kiểm toán; Tài chính.

- Có ít nhất 2-3 năm kinh nghiệm làm việc ở vị trí Kế toán hoặc tương đương.

- Ưu tiên ứng viên đã làm ở các doanh nghiệp thi công xây dựng, kinh doanh bất động sản.

- Am hiểu về chính sách thuế, tài chính hiện hành.

- Sử dụng thành thạo phần mềm kế toán và các phần mềm phục vụ cho công tác kế toán.

Địa điểm làm việc

Hà Nội
Số 183 phố Bà Triệu - Hai Bà Trưng - Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Giới tính: Nữ
  • Độ tuổi: 25 - 35
  • Lương: 14 Tr - 15 Tr VND
Khu vực
Báo cáo

Tập đoàn Hoàng Huy Group
Tập đoàn Hoàng Huy Group Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
116 Nguyễn Đức Cảnh, Cát Dài, Lê Chân - TP. Hải Phòng

Tập đoàn Hoàng Huy tiền thân là Công ty TNHH TM Hoàng Huy được thành lập 25 tháng 10 năm 1995, với ngành nghề kinh doanh chính là sản xuất, kinh doanh và lắp ráp xe máy, ôtô tải từ 0,5 đến 25 tấn, xuất nhập khẩu xe du lịch và các xe chuyên dụng, đầu tư tài chính và bất động sản địa ốc.

Trải qua hơn 10 năm xây dựng và phát triển, Tập đoàn Hoàng Huy là một trong những doanh nghiệp tiên phong của Việt Nam trong việc hợp tác với doanh nghiệp Trung Quốc để sản phẩm ô tô, xe máy có mặt tại thị trường Việt Nam. Đến nay công ty đã phát triển lớn mạnh toàn diện trở thành một Tập đoàn lớn với hơn 800 nhân viên trong đó 30% nhân viên có trình độ kỹ sư, 8% nhân viên có trình độ trên đại học và 30% là nhân viên kinh doanh, còn lại là công nhân có tay nghề cao.

Từ khi thành lập đến nay, quy mô và tính chuyên nghiệp cũng như uy tín với khách hàng của Tập đoàn ngày càng được nâng cao. Vị thế của Tập đoàn đã và đang được củng cố và cải thiện không chỉ trên thị trường trong nước mà trên cả thị trường quốc tế.


Nhắn tin Zalo