7,403 việc làm
8 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Dekko
KỸ SƯ CƠ ĐIỆN HƯNG YÊN
Tập Đoàn Dekko
4.0
14 - 18 triệu
Hưng Yên
Đăng 9 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa
Đăng 9 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Kỹ sư shop drawing (chủ đầu tư)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
Công ty CP Bất động sản Tiến Phước
Chuyên viên Kế toán bán hàng
Bất động sản Tiến Phước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
Action Composites Hightech Industries
TECHNICAL MANAGER
Action Composites Hightech Industries
3.4
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 9 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
Công Ty Tổ Chức Hội Nghị, Sự Kiện Và Du Lịch Quốc Tế Hòa Bình
Giám sát nội bộ
Hòa Bình Group
3.5
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Nhân viên kỹ thuật tòa nhà văn phòng
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
10 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Chuyên viên kinh tế xây dựng mảng MEP (chủ đầu tư)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN KIDO
CREATIVE COPYWRITER
TẬP ĐOÀN KIDO
5.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
7 - 9 triệu
Đồng Nai
Đăng 9 ngày trước
Công ty cổ phần tập đoàn đầu tư địa Novaland
Chuyên Viên Kế Toán Công Nợ
NOVALAND GROUP CORP
2.8
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
Action Composites Hightech Industries
PRODUCTION ENGINEER
Action Composites Hightech Industries
3.4
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 9 ngày trước
Công ty Cổ phần UV
Nhân viên Tuyển dụng
CÔNG TY CP UV
5.0
10 - 13 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG HỒ BƠI VINA
KỸ THUẬT LẮP ĐẶT (MẢNG HỒ BƠI)
Xây dựng Hồ bơi Vina - Vinapool
12 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
TẬP ĐOÀN CENTRAL RETAIL VIỆT NAM
Assistant Service Center Manager - Dyson
Central Retail Vietnam
3.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Long An - Tây Ninh] - Chuyên viên/Chuyên viên chính/Giám đốc Quan hệ Khách hàng Ưu tiên
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
9 - 50 triệu
Long An, Tây Ninh
Đăng 9 ngày trước
12 - 16 triệu
Hưng Yên
Đăng 9 ngày trước
CÔNG TY TNHH ORTHO-K VIỆT NAM
Kế Toán Thuế
CÔNG TY TNHH ORTHO-K VIỆT NAM
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
Action Composites Hightech Industries
TRƯỞNG CA SẢN XUẤT
Action Composites Hightech Industries
3.4
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 9 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Bình Dương - Vũng Tàu] - Chuyên viên/Chuyên viên chính/Giám đốc Quan hệ Khách hàng Ưu tiên
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
9 - 50 triệu
Bình Dương, Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 9 ngày trước
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Kỹ sư kinh tế xây dựng (chủ đầu tư)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
Văn Phòng Đại Diện China Harbour Engineering Company Limited Tại Thành Phố Hà Nội
[URGENT] Chuyên viên pháp chế - Legal Specialist
China Harbour Engineering Company Limited
700 - 1.2 USD
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Chủ trì quy hoạch (chủ đầu tư)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
Vietsol - Pioneering Excellence in Mobility Engineering & Technology
Japanese Sales Support Internship
Vietsol - Pioneering Excellence
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH PHỐ DU LỊCH SINH THÁI SƠN TIÊN
Giám sát An toàn lao động (HSE)
Du lịch Thái Sơn Tiên - The Amazing Bay
5.0
13 - 16 triệu
Đồng Nai
Đăng 9 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 9 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
Thỏa thuận
Long An
Đăng 9 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Giám sát thi công cao tầng (Chủ đầu tư)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 9 ngày trước
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 9 ngày trước
HR Vietnam’s ESS Client
KIẾN TRÚC SƯ
HR Vietnam’s ESS Client
4.5
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
Action Composites Hightech Industries
PRODUCTION SUPERVISOR
Action Composites Hightech Industries
3.4
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 9 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ TUẤN ANH
Sales Thị Trường (Không cần kinh nghiệm)
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ TUẤN ANH
13 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Cá nhân (Toàn quốc)
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Tuyên Quang & 2 nơi khác
Đăng 9 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
25 - 28 triệu
Hà Nội
Đăng 9 ngày trước
Action Composites Hightech Industries
HSE SPECIALIST
Action Composites Hightech Industries
3.4
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 9 ngày trước
CÔNG TY TNHH TÂN PHÚ
BRAND LEAD
CÔNG TY TNHH TÂN PHÚ
18 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 9 ngày trước
Công Ty TNHH Xây Dựng Ivy
Kỹ sư hiện trường
Xây Dựng Ivy - Ivy Build
15 - 25 triệu
Long An
Đăng 9 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Giám sát thi công thấp tầng (Chủ đầu tư)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 9 ngày trước
35 - 45 triệu
Khác
Đăng 9 ngày trước
Công Ty TNHH Barbaard
Nhân viên kế toán nội bộ
Barbaard 3.5★
4 đánh giá 81 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 8 - 12 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 16/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 15/07/2026
Hình thức: Giờ hành chính
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Quận Ba Đình - Hà Nội

Mô tả công việc

  • Kiểm tra doanh thu outlet với các ngân hàng, hệ thống, hạch toán vào phần mềm kế toán
  • Kiểm tra chứng từ thanh toán từ bộ phận, hạch toán chi phí vào phần mềm
  • Theo dõi công nợ phải thu và phải trả
  • Theo dõi nhập, xuất, tồn của hàng hoá vật tư
  • Xuất hoá đơn đầu ra
  • Đi giao dịch ngân hàng
  • Sắp xếp chứng từ kế toán
  • Các công việc khác theo chỉ đạo từ cấp trên.

Quyền lợi được hưởng

  • Lương cơ bản: 8 – 12 triệu VNĐ
  • Lương tháng 13
  • 20 ngày phép năm có hưởng lương
  • Phụ cấp ăn: 40.000 VNĐ/ngày làm việc
  • Giảm giá 20% sản phẩm của công ty và 50% dịch vụ F&B cho nhân viên sử dụng cá nhân
  • Địa điểm văn phòng: Hà Nội: Số 2 Ngõ 158 Ngọc Hà, Phường Ba Đình (quận Ba Đình cũ)

Yêu cầu công việc

  • Tốt nghiệp chuyên ngành kế toán, tài chính hoặc liên quan
  • Có kinh nghiệm từ 1 năm ở vị trí tương đương
  • Nắm vững nghiệp vụ kế toán cơ bản
  • Thành thạo Excel / Google Sheet
  • Cẩn thận, trung thực, có trách nhiệm

Yêu cầu hồ sơ

1 BỘ HỒ SƠ ĐẦY ĐỦ
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Quy mô:
25 - 100 nhân viên
Địa điểm:
Số 17 đường Lê Duẩn, Phường Bến Nghé, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Được thành lập bởi 2 quý ông Hà Lan vào năm 2015, Barbaard là một trong những cái tên nổi tiếng nhất trong lối sống của đàn ông Việt Nam và ngành công nghiệp cắt tóc. Hãy đến trải nghiệm nội thất tinh tế theo chủ đề châu Âu và dịch vụ tốt nhất tại House of Barbaard. Đây là thiên đường của đàn ông cuối cùng ở Sài Gòn và Hà Nội.

Năm 2020, khái niệm thanh Ministry of Men đã được thêm vào công ty. Sự hợp tác đáng chú ý, đã mang đến cơ hội tạo ra trải nghiệm sáng tạo mới kết hợp pha trộn, phong cách sống và dịch vụ chăm sóc khách hàng vượt trội.

Chính sách bảo hiểm

  • Được hưởng các chế độ bảo hiểm : BHYT, BHXH, BHTN
  • Hưởng quyền lợi bảo hiểm 24/7

Các hoạt động ngoại khóa

  • Du lịch hàng năm 
  • Team building theo quý 
  • Các hoạt động vui chơi, giải trí, ca hát thường xuyên
  • Thể thao: Đá bóng, bóng chuyền,..

Lịch sử thành lập

  •  Công ty được thành lập năm 2015

Mission

Mục tiêu của chúng tôi là trở thành lựa chọn hàng đầu của các quý ông Việt Nam khi nói đến lối sống.


Review Barbaard

3.5
4 review

14/03/2023
Nhân viên tại Hồ Chí Minh

Ít chế độ phúc lợi cho nhân viên, không có Bảo hiểm y tế cho nhân viên (GL)

16/08/2024
Nhân viên tại Hồ Chí Minh

Operation manager yếu kém và tào lao trong kỹ năng quản lý (CTT)

09/08/2024
Nhân viên tại Hồ Chí Minh

Công ty startup nên làm đa nhiệm mọi việc nhưng mà lương không cao (CTT)

Nhắn tin Zalo