11,764 việc làm
7 - 9 triệu
Nghệ An
Đăng 15 ngày trước
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
10 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
15 - 25 triệu
Bắc Ninh
Đăng 23 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thực Phẩm Dinh Dưỡng NutiFood
Giám Sát Thương Mại Điện Tử
Thực Phẩm Dinh Dưỡng NutiFood
3.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thời Trang & Mỹ Phẩm Duy Anh (DAFC)
Customer Experience Manager
Thời Trang & Mỹ Phẩm Duy Anh (DAFC)
4.7
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Công Ty CP Liên Kết Quốc Tế (Anh ngữ Quốc tế INS English)
Giáo Viên Tiểu Học ( Bến Cát - Bình Dương)
Anh ngữ Quốc tế INS English
2.0
9 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 23 ngày trước
10 - 11 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
11 - 13 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Spartronics Vietnam
IT Supervisor
Spartronics Vietnam
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 23 ngày trước
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
10 - 15 triệu
Tây Ninh
Đăng 23 ngày trước
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Công Ty CP Liên Kết Quốc Tế (Anh ngữ Quốc tế INS English)
Nhân viên cấp dưỡng (Long Khánh - Đồng Nai)
Anh ngữ Quốc tế INS English
2.0
7 - 9 triệu
Đồng Nai
Đăng 23 ngày trước
Công ty Dịch vụ sửa chữa các nhà máy điện EVNGENCO 3
Tài xế dấu D
EVNGENCO 3 Power Service
2.0
Thỏa thuận
Quảng Ninh, Lâm Đồng
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Dương
Đăng 23 ngày trước
Công ty Cổ phần Mỹ phẩm Quốc tế Thùy Dung
Business Analyst
Mỹ phẩm Quốc tế Thùy Dung
4.0
14 - 22 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
NGÂN HÀNG TNHH MỘT THÀNH VIÊN SHINHAN VIỆT NAM
[HO] - CORPORATE BUSINESS PROMOTION SPECIALIST
Ngân hàng ShinhanBank
3.6
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
[Hải Phòng] Quản lý cửa hàng thời trang Maxxsport
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
10 - 15 triệu
Hải Phòng
Đăng 23 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
Marketing Manager (Up 5000S)
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
4 - 5 USD
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Dương
Đăng 23 ngày trước
25 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 23 ngày trước
CÔNG TY TNHH VẬN CHUYỂN VÙNG VỊNH
NHÂN VIÊN KẾ HOẠCH - SUPPLY CHAIN (XNK)
VẬN CHUYỂN VÙNG VỊNH - GULF
10 - 13 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Hệ thống phân phối gạch ốp lát Catalan - Danco Group
Chuyên viên Hành chính - Tuyển dụng
Danco Group - gạch ốp lát Catalan
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Công ty tài chính TNHH MB Shinsei Mcredit
Chuyên viên cao cấp Định chế Tài chính (FI)
Công ty Tài chính MB Shinsei (Mcredit)
3.7
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
NGÂN HÀNG TNHH MỘT THÀNH VIÊN SHINHAN VIỆT NAM
[HO] - CORPORATE DEPOSIT PRODUCT SPECIALIST
Ngân hàng ShinhanBank
3.6
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vàng Bạc Đá Quý Phú Nhuận (PNJ)
CHUYÊN VIÊN KỸ THUẬT CẢI TIẾN
Vàng bạc Đá quý Phú Nhuận (PNJ)
3.3
15 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Công ty Cổ phần Dư Kim - Thương hiệu thời trang IVY moda
Trưởng phòng Marketing
Thương hiệu thời trang IVY moda
1.4
25 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Bến Tre
Đăng 23 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Phó Giám đốc Chi nhánh PT Khách hàng cá nhân
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nam
Đăng 24 ngày trước
Công ty Cổ phần Sản xuất Dịch vụ và Thương Mại Phát Linh
Chuyên viên truyền thông và tiếp thị
Dịch vụ và Thương Mại Phát Linh
10 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 24 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Doanh nghiệp (Toàn quốc)
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bến Tre
Đăng 24 ngày trước
Trường Đại Học Y Khoa Phạm Ngọc Thạch
Khoa Dược, Trường ĐH Y khoa Phạm Ngọc Thạch tuyển dụng giảng viên năm 2026
Trường Đại Học Y Khoa Phạm Ngọc Thạch (PNT)
3.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Thanh Hoá
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 24 ngày trước
Công ty TNHH Thực Phẩm Sạch Thương Mại T&P
Nhân Viên Kế Toán Chi Nhánh Nghệ An
T&P 2.5★
2 đánh giá 205 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: 7 - 9 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 19/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 31/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: Trên 1 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Nghệ An

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Đồng phục
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

- Nhập xuất hàng tại kho

- Hạch toán thu chi

- Theo dõi công nợ khách hàng

- Làm hồ sơ thanh toán khách hàng siêu thị

- Xuất hóa đơn VAT

- Làm báo cáo theo yêu cầu của Giám đốc

- Chốt bảng công, KPI hàng tháng cho nhân viên

- Mua hàng vật tư, CCCD phục vụ cho kho hàng của chi nhánh

- Thực hiên các công việc khách theo yêu cầu của cấp trên

Yêu Cầu Công Việc

- Nữ, 22- 35 tuổi, tốt nghiệp cao đẳng/đại học chuyên ngành kế toán.

- Có kinh nghiệm là một lợi thế, không có kinh nghiệm sẽ được đào tạo

- Thành thạo tin học văn phòng, tư duy logic tốt, nắm bắt công việc nhanh.

- Chịu được áp lực và đòi hỏi cao trong công việc

Địa điểm làm việc

Nghệ An
76 Trần Hưng Đạo, phường Đội Cung, Thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Cao đẳng
  • Độ tuổi: 23 - 45
  • Lương: 7 Tr - 9 Tr VND
Khu vực
Báo cáo

Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
Số 25, phố Gia Quất, Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

Trải qua hơn 10 năm hình thành và phát triển Công ty TNHH Thực Phẩm Sạch Thương Mại T&P (Fresh Foods) đã có những bước phát triển không ngừng trong việc cung cấp các sản phẩm thực phẩm sạch nhập khẩu đến tận tay người tiêu dùng với các nhóm sản phẩm chính:
-    Thịt bò Úc, Mỹ
-    Thịt cừu Úc
-    Cá hồi Nauy
-    Gia vị Hàn Quốc, Nhật Bản 
-    Trái cây nhập khẩu 
Với đội ngũ nhân viên trẻ được đào tạo chuyên nghiệp, năng động dưới sự dẫn dắt của chủ đầu tư có hơn 20 năm kinh nghiệm nhập khẩu và kinh doanh trong lĩnh vực thực phẩm, chúng tôi luôn chủ động trong việc kiểm soát chất lượng đầu vào và đầu ra thực phẩm một cách toàn diện nhất nhằm đem đến tay người tiêu dùng sản phẩm chất lượng tốt nhất. 


Review T&P

2.5
2 review

23/11/2021
Nhân viên tại Hà Nội

Quản lý thì khỏi phải chê, có chuyện là đẩy, chỉ cần đẩy cho có người gánh trách nhiệm (CTT)

23/05/2021
Nhân viên tại Hà Nội

Công ty gia đình, tất cả các giám đốc chi nhánh hay những vị trí quan trọng của công ty đều là người trong gia đình (CTT)

Nhắn tin Zalo