11,381 việc làm
Công Ty Cổ Phần Nhựa Hà Nội
Nhân viên IT support
Nhựa Hà Nội
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Việt Mỹ - SSU
Nhân Viên Hunt Merchant (6 Tháng)
Việt Mỹ - SSU
2.7
8.5 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TINI OFFICE
CHÁNH VĂN PHÒNG
TINI OFFICE
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
Công Ty TNHH MTV Dat Bike Vietnam
Manufacturing Quality Technician
Dat Bike Vietnam
2.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Công Ty CP Việt Tinh Anh
Giám sát kinh doanh khu vực
Việt Tinh Anh
2.0
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Á
Phó Giám đốc Chi nhánh phụ trách Kinh doanh - Khu vực TP. Hồ Chí Minh
Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Á
2.9
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Cá nhân (Toàn quốc)
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Quảng Bình & 2 nơi khác
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Thanh Hoá
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
QUẢN LÝ KINH DOANH KHU VỰC (UP 30M)
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Doanh nghiệp (Toàn quốc)
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu & 2 nơi khác
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
15 - 18 triệu
Bắc Ninh
Đăng 27 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Cá nhân (Toàn quốc)
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Bắc Ninh & 2 nơi khác
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Đầu Tư Hoàng Gia Việt Nam
KỸ SƯ QS NỘI THẤT
Vietnam Royal Investment Group (VRI GROUP)
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Bán tài sản Xử lý nợ
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Cao cấp Phân khúc và Chính sách KHDN lớn
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
Công ty Cổ phần Tập đoàn Nhựa Bình Thuận
QA Manager
Tập đoàn Nhựa Bình Thuận
20 - 25 triệu
Bình Dương
Đăng 27 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Đầu Tư Hoàng Gia Việt Nam
Nhân Viên Bảo Trì, Bảo Hành và Vận Hành
Vietnam Royal Investment Group (VRI GROUP)
Thỏa thuận
Ninh Thuận
Đăng 27 ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Nhân viên Hồ sơ thanh quyết toán
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4
15 - 23 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
16 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Công ty TNHH Chế biến thực phẩm Đông Đô (thương hiệu Đôi Đũa Vàng)
Giám Sát Bán Hàng Kênh MT Tại Hà Nội
Thực phẩm Đông Đô (Đôi Đũa Vàng)
18 - 24 triệu
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
12 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
CELEB GROUP
NHÂN VIÊN KẾ TOÁN
CELEB GROUP
3.0
10 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY CP PHÁT TRIỂN BẤT ĐỘNG SẢN PHÁT ĐẠT
Chuyên viên cung ứng đấu thầu
BẤT ĐỘNG SẢN PHÁT ĐẠT
4.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Hệ thống Trung tâm Ngoại ngữ Cambridge
Nhân Viên Thiết Kế
Hệ thống Trung tâm Ngoại ngữ Cambridge
8 - 10 triệu
Bến Tre
Đăng 27 ngày trước
Hệ thống Trung tâm Ngoại ngữ Cambridge
Nhân Viên Marketing Tổng Hợp - Sóc Trăng
Hệ thống Trung tâm Ngoại ngữ Cambridge
Thỏa thuận
Cần Thơ, Sóc Trăng
Đăng 27 ngày trước
Hệ thống Trung tâm Ngoại ngữ Cambridge
Nhân Viên Tư Vấn Tuyển Sinh - KV TP Sóc Trăng cũ (7-8tr)
Hệ thống Trung tâm Ngoại ngữ Cambridge
7 - 8 triệu
Sóc Trăng
Đăng 27 ngày trước
Công Ty CP Phúc Sinh
Nhân Viên Barista & Phục Vụ
Công ty Phúc sinh
1.6
7 - 8 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Hệ thống Trung tâm Ngoại ngữ Cambridge
Chuyên Viên Marketing Sản Phẩm Tiếng Anh IELTS
Hệ thống Trung tâm Ngoại ngữ Cambridge
Thỏa thuận
Bến Tre
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH PHỐ DU LỊCH SINH THÁI SƠN TIÊN
GIÁM ĐỐC KHỐI TÀI CHÍNH – KẾ TOÁN & ĐẦU TƯ
Du lịch Thái Sơn Tiên - The Amazing Bay
5.0
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 27 ngày trước
Công Ty TNHH Apparel Far Eastern (Viet Nam)
Technical Designer
Công Ty TNHH Apparel Far Eastern (Viet Nam)
4.0
13 - 25 triệu
Bình Dương
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY TNHH THẨM MỸ LINH ANH SAIGON
Kế toán kho
THẨM MỸ LINH ANH SAIGON
2.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM THƯƠNG MẠI LOTTE VIỆT NAM
Leasing Assistant Manager
Lotte Mart Việt Nam
3.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thực Phẩm Vĩnh Tân
Nhân viên Kế toán kho
Thực Phẩm Vĩnh Tân
9 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Máy Công Trình Phúc Long
Kế Toán Thuế
Công Trình Phúc Long
15 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Nhựa Hà Nội
Nhân viên IT support
Nhựa Hà Nội
61 việc làm 4 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: 10 - 15 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 22/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 31/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 1 - 2 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Laptop
  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Đồng phục
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Phụ cấp thâm niên
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

- Hỗ trợ người dùng xử lý các sự cố phần mềm, phần cứng, mạng; hướng dẫn sử dụng hệ thống CNTT.
- Quản trị, vận hành và duy trì ổn định hệ thống máy chủ, mạng, cơ sở dữ liệu và tài khoản người dùng.
- Triển khai, cài đặt, nâng cấp thiết bị và phần mềm CNTT theo kế hoạch.
- Thực hiện các biện pháp bảo mật, sao lưu dữ liệu và đảm bảo an toàn thông tin.
- Giám sát hoạt động hệ thống, xử lý sự cố, lập báo cáo và lưu trữ hồ sơ theo quy định ISO.

Yêu Cầu Công Việc

- Tốt nghiệp Trung cấp/Cao đẳng/Đại học chuyên ngành CNTT hoặc liên quan.
- Có tối thiểu 01 năm kinh nghiệm ở vị trí IT Support/Helpdesk.
- Am hiểu hệ điều hành Windows, macOS, Linux; mạng máy tính (LAN, Wi-Fi, VPN, DNS, IP).
- Có khả năng xử lý sự cố máy tính, laptop, máy in, camera và các thiết bị CNTT.
- Thành thạo hỗ trợ cài đặt, khắc phục lỗi phần mềm văn phòng, phần mềm chuyên ngành và bảo mật.

Địa điểm làm việc

Hà Nội
Công ty Cổ phần Nhựa Hà Nội, Tổ 12, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Trung cấp
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: 10 Tr - 15 Tr VND
Khu vực
Báo cáo

Công Ty Cổ Phần Nhựa Hà Nội
Nhựa Hà Nội Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
Tổ 12, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

Công Ty CP Nhựa Hà Nội (HPC) được thành lập năm 1972, có trụ sở tại tổ 12, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội và trở thành công ty thành viên thuộc Tập đoàn An Phát Holdings – Tập đoàn nhựa kỹ thuật cao từ cuối năm 2018.
HPC được trang bị hệ thống nhà xưởng sản xuất, dây chuyền, trang thiết bị đồng bộ, hiện đại nhập khẩu từ Mỹ, các nước Tây Âu, Nhật Bản và một số nước công nghiệp mới (NIC) có trình độ cơ giới hoá và tự động hoá tương đối cao. Chúng tôi được đánh giá là Công ty sản xuất nhựa tiên tiến, hiện đại hàng đầu Việt Nam, là đầu tàu miền Bắc nước ta về công nghệ sản xuất, gia công theo yêu cầu, gia công ép các loại sản phẩm nhựa kỹ thuật công nghiệp đạt chất lượng cao theo tiêu chuẩn quốc tế.
Toàn bộ các chủng loại sản phẩm này mang thương hiệu đăng ký độc quyền HPC, đều được sản xuất hàng loạt trên hệ thống máy, thiết bị tự động, công nghệ tiên tiến bằng các loại vật tư chuẩn nhập khẩu và quản lý theo tiêu chuẩn quốc tế ISO 9001:2000 đạt chất lượng cao theo tiêu chuẩn của Nhật Bản JIS 10K. HPC có mạng lưới khách hàng rộng khắp, từ các Tập đoàn đa quốc gia toàn cầu như Honda, Toyota, Piaggio, LG, Panasonic,.. cho đến các doanh nghiệp lớn trong nước như Vinfast, Công ty Xích líp Đông Anh,..


Nhắn tin Zalo