10,440 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty CP TMDV ĐẤT MỚI (ALC Corp)
NHÂN VIÊN KHO (LONG KHÁNH ĐỒNG NAI)
ĐẤT MỚI - ALC Corp
5.0
8 - 8.5 triệu
Đồng Nai
Đăng 11 ngày trước
CÔNG TY TNHH MÁY CHÍNH XÁC AMC
KẾ TOÁN TRƯỞNG
MÁY CHÍNH XÁC AMC
23 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 11 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 11 ngày trước
10 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 11 ngày trước
Thỏa thuận
Lâm Đồng
Đăng 11 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thời Trang & Mỹ Phẩm Duy Anh (DAFC)
Retail Excellence Manager – Watches & Jewelry
Thời Trang & Mỹ Phẩm Duy Anh (DAFC)
4.7
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 11 ngày trước
Công ty tài chính TNHH MTV Lotte Việt Nam
Senior Treasury
Lotte Finance Việt Nam
3.2
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 11 ngày trước
Un-Available LTD Co
Printing Outsource Controller
Un-Available LTD Co
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 11 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Giao dịch viên Vận hành - Khu vực Hà Nội
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 11 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Minh Anh (MIAN GROUP)
[MAG] Chuyên viên C&B
Tập Đoàn Minh Anh - MIAN GROUP
4.0
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 11 ngày trước
12 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 11 ngày trước
Computime Limited
Industrial Engineer
Computime Limited
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 11 ngày trước
Công Ty TNHH Đầu Tư Its
Head of Purchasing
Đầu Tư Its
20 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 11 ngày trước
8 - 9 triệu
Đà Nẵng
Đăng 11 ngày trước
10 - 12 triệu
Đồng Nai
Đăng 11 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 11 ngày trước
Công ty cổ phần chứng khoán VNDIRECT
Chuyên Viên Vận Hành Giao Dịch
VNDIRECT Securities Corporation
3.1
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 11 ngày trước
Trường Quốc Tế Blue Ridge
Y Tế trường mầm non (Quận 9)
Trường Quốc Tế Blue Ridge
2.5
7 - 8 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 11 ngày trước
8 - 14 triệu
Đồng Nai
Đăng 11 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN EUROWINDOW HOLDING
Giám sát kỹ thuật
EUROWINDOW HOLDING
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 11 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 11 ngày trước
Công Ty TNHH SX Và TM Quân Đạt
Nhân viên C&B
Kiến Trúc Quân Đạt
2.6
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 11 ngày trước
Công Ty CP Thiết Bị Vệ Sinh Caesar Việt Nam
Chuyên Viên Tư Vấn Kinh Doanh Nội Thất Tủ Bếp
Thiết Bị Vệ Sinh Caesar Việt Nam
4.0
10 - 20 triệu
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 11 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 11 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
Chuyên viên Nhân sự (mạnh tuyển Mass)
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
12 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 11 ngày trước
8 - 14 triệu
Đồng Nai
Đăng 11 ngày trước
Công Ty CP Thiết Bị Vệ Sinh Caesar Việt Nam
Nhân Viên Thi Công Và Lắp Đặt Tủ Bếp, Nội Thất
Thiết Bị Vệ Sinh Caesar Việt Nam
4.0
9 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 11 ngày trước
Công ty cổ phần Goody Group
Transportation Assistance- Trợ lý điều phối
Goody Group - Goody Beverages
4.0
8 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 11 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 11 ngày trước
11 - 13 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 11 ngày trước
Công Ty CP Thiết Bị Vệ Sinh Caesar Việt Nam
Nhân Viên Văn Phòng Làm Việc Tại KCN Tân Tạo
Thiết Bị Vệ Sinh Caesar Việt Nam
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 11 ngày trước
12 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 11 ngày trước
15 - 17 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 11 ngày trước
Công ty Cổ phần Đệ Tam
KẾ TOÁN TỔNG HỢP
Công ty Cổ phần Đệ Tam
20 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 11 ngày trước
8 - 10 triệu
Đăng 11 ngày trước
Công Ty CP Thiết Bị Vệ Sinh Caesar Việt Nam
Nhân Viên Kinh Doanh Thiết Bị Vệ Sinh Caesar
Thiết Bị Vệ Sinh Caesar Việt Nam
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 11 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN EUROWINDOW HOLDING
Trưởng phòng Hành chính
EUROWINDOW HOLDING
3.3
20 - 24 triệu
Bình Dương
Đăng 11 ngày trước
Công ty Cổ phần Tập đoàn Y Dược Vietlife
Chuyên viên tài chính
Y Dược Vietlife Group
3.0
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 11 ngày trước
10 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 11 ngày trước
8 - 25 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 11 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 11 ngày trước
TUV SUD Vietnam Co..ltd
Food Laboratory Technician
TUV SUD Vietnam
3.7
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 11 ngày trước
HR Vietnam’s ESS Client
Nhân viên Kinh doanh Dự án
HR Vietnam’s ESS Client
4.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 11 ngày trước
25 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 11 ngày trước
7.1 - 11.6 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 11 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 11 ngày trước
Công ty cổ phần văn phòng phẩm Hồng Hà
Nhân viên Tuyển dụng
Văn phòng phẩm Hồng Hà
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 11 ngày trước
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 11 ngày trước
Công ty TNHH PHD
Nhân viên hành chính
PHD 4.0★
1 đánh giá 202 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 08/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 31/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 1 - 3 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Nghỉ phép năm
  • CLB thể thao

Mô tả Công việc

1. Quản lý tài sản tại nhà máy

2. Cấp công cụ dụng cụ cho các bộ phận, cửa hàng cũ, cửa hàng mới

3. Quản lý hồ sơ, con dấu, giấy tờ tại nhà máy

4. Tổng hợp thanh toán các chi phí chung tại nhà máy

5. Cấp phiếu dầu và tổng hợp sửa chữa xe ô tô tại nhà máy

6. Thực hiện các form và báo cáo phân tích theo yêu cầu của cấp quản lý

Yêu Cầu Công Việc

- Tốt nghiệp Trung cấp/Cao đẳng/Đại học
- Kỹ năng tổ chức tốt
- Sử dụng thành thạo tin học văn phòng
- Nhanh nhẹn, trung thực, cầu tiến, ham học hỏi
- Tư duy linh hoạt, sáng tạo, chịu được áp lực trong công việc

Địa điểm làm việc

Hà Nội
Ô 4 Lô 8 Cụm Công nghiệp Lai Xá, phường Tây Tựu, Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Trung cấp
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: Cạnh tranh
Khu vực
Báo cáo

Quy mô:
500 - 1.000 nhân viên
Địa điểm:
Số 46, Phố An Dương, Phường Yên Phụ, Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội, Việt Nam

Công ty TNHH PHD với thương hiệu Fresh Garden- Bánh tươi mỗi ngày thành lập từ năm 2009 đến nay đã và đang từng bước khẳng định chất lượng cũng như thương hiệu của mình với hơn 56 cửa hàng tại Hà Nội, Hải Phòng và TP Hồ Chí Minh


Review PHD

4.0
1 review

17/01/2025
Nhân Viên Tư Vấn Bán Hàng tại Hà Nội

cviec part time phù hợp cho svien

Nhắn tin Zalo