15,726 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XNK TÍN VIỆT
GRAPHIC DESIGNER
ĐẦU TƯ TÍN VIỆT
10 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG KHOÁN HD
CV/CVCC Frontend
Chứng khoán HDS
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Kế hoạch và Chiến lược số - Khối Ngân hàng Số
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30 ngày trước
9 - 14 triệu
Long An, Tây Ninh
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30 ngày trước
25 - 50 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
9 - 11 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30 ngày trước
2.3 - 2.3 USD
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG KHOÁN HD
CV/CVCC DevOps
Chứng khoán HDS
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30 ngày trước
11 - 12 triệu
Bình Dương
Đăng 30 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Midomax Việt Nam
Thiết Kế Rập
Midomax Việt Nam
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
JW Marriott
Spa Manager | Quản Lý Spa
JW Marriott
4.1
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 30 ngày trước
900 - 900 USD
Hải Phòng
Đăng 30 ngày trước
One-Value Vietnam Co., Ltd.
M&A MANAGER
One-Value Vietnam Co., Ltd.
30 - 50 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
9 - 14 triệu
Long An, Tây Ninh
Đăng 30 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Trưởng nhóm Giám sát Cao tầng (Chủ Đầu Tư)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
34 - 35 triệu
Đắk Lắk
Đăng 30 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Chuyên viên tuyển dụng
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
13 - 16 triệu
Hưng Yên
Đăng 30 ngày trước
CÔNG TY TNHH ELECTRONIC TRIPOD VIỆT NAM
Chuyên viên QMS-Tiếng Trung thành thạo
ELECTRONIC TRIPOD VIỆT NAM
3.7
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 30 ngày trước
One-Value Vietnam Co., Ltd.
CHUYÊN VIÊN KINH DOANH TPCN​
One-Value Vietnam Co., Ltd.
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Công Ty TNHH Kim Loại Tacheng
Giám Sát An Toàn
Tacheng
3.0
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
15 - 95 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
Headhunter HRchannels Group
Sales Executive (B2B, Food)
HRchannels Group
3.8
20 - 26 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 30 ngày trước
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
Nhân Viên Kho
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
3.8
8 - 12 triệu
Tây Ninh
Đăng 30 ngày trước
Công ty Cổ phần MEDIAMART Việt Nam
PHÓ PHÒNG KẾ TOÁN THUẾ
Công ty Cổ phần MEDIAMART Việt Nam
2.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Cá nhân (Toàn quốc)
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30 ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Bến Tre
Đăng 30 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Chuyên viên Kinh doanh (Khách sạn + Khu vui chơi) _ Phú Quốc
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30 ngày trước
25 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
CÔNG TY TNHH ELECTRONIC TRIPOD VIỆT NAM
TRỢ LÝ TIẾNG TRUNG - BỘ PHẬN KHO
ELECTRONIC TRIPOD VIỆT NAM
3.7
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 30 ngày trước
7 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
8 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
Mega LifesSiences Việt Nam
PRODUCT MANAGER (diabetes & cardiovascular) - HCMC
Mega LifesSiences Việt Nam
1.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
30 - 45 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Công ty TNHH Bảo Tín Minh Châu
Nhân viên Quản trị
Bảo Tín Minh Châu
4.0
14 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 30 ngày trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Phó Giám đốc Chi nhánh PT Khách hàng cá nhân
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Quảng Bình & 2 nơi khác
Đăng 30 ngày trước
Amkor Technology Việt Nam
Human Resource Policy Development (Up To Manager)
Amkor Technology Việt Nam
3.4
Thỏa thuận
Bắc Ninh
Đăng 30 ngày trước
20 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 30 ngày trước
Công Ty TNHH Mămmy VIỆT NAM
Chuyên viên R&D
Mămmy VIỆT NAM
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30 ngày trước
Nhà xuất bản Kim Đồng
Nhà xuất bản Kim Đồng tuyển dụng họa sĩ thiết kế
Nhà xuất bản Kim Đồng
1 việc làm 7 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 02/06/2025
Hạn nộp hồ sơ: 22/06/0026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Số 55 Quang Trung, phường Nguyễn Du, quận Hai Bà Trưng, TP Hà Nội.

Thông báo tuyển dụng họa sĩ thiết kế, cụ thể như sau:

1. Vị trí công việc: Họa sĩ thiết kế

– Số lượng: 01
– Địa điểm làm việc: Phòng Kĩ Mĩ thuật, Nhà xuất bản Kim Đồng
– Địa chỉ: 55 Quang Trung, phường Nguyễn Du, quận Hai Bà Trưng, TP Hà Nội.
– Trình độ: Từ Đại học trở lên
– Độ tuổi: Từ 25 tuổi trở lên
– Giới tính: Nam/ Nữ

2. Yêu cầu về năng lực chuyên môn:

– Tốt nghiệp đại học chuyên ngành Mỹ thuật, Thiết kế đồ họa.
– Thành thạo các phần mềm thiết kế: Adobe Illustrator, Photoshop, InDesign, ưu tiên biết sử dụng thêm các phần mềm 3D cơ bản hoặc Sketchup.
– Có tối thiểu 02 năm kinh nghiệm làm việc thiết kế cho sự kiện, nhận diện thương hiệu. Có tư duy tốt về không gian tổ chức sự kiện.
– Có đam mê với nghệ thuật thiết kế và trình bày chữ (Typography)

3. Mô tả công việc:

– Phát triển ý tưởng và thiết kế visual (key visual, poster, banner, backdrop…) cho các chiến dịch truyền thông, sự kiện ra mắt sách.
– Thiết kế không gian tổ chức sự kiện ra mắt sách, trưng bày, triển lãm.
– Thiết kế các sản phẩm quà tặng kèm sách.

4. Quyền lợi: Chế độ lương, thưởng, phụ cấp, bảo hiểm xã hội, bảo hiểm y tế: Theo quy định của Nhà nước và Nhà xuất bản Kim Đồng.

5. Hồ sơ ứng viên dự tuyển bao gồm:

– Đơn xin dự tuyển (ghi rõ số điện thoại và địa chỉ liên lạc).
– CV giới thiệu về năng lực bản thân kèm hình ảnh các sản phẩm đã thiết kế.
– Sơ yếu lý lịch tự thuật có xác nhận của địa phương.
– Giấy khám sức khỏe có xác nhận của cơ sở y tế.
– Bản sao công chứng Căn cước công dân và các văn bằng, chứng chỉ.
(Các văn bản cần có xác nhận không quá 06 tháng tại thời điểm nhận hồ sơ)

6. Thời gian, cách thức tiếp nhận hồ sơ: Từ ngày 01/6/2025 đến ngày 30/6/2025.

– Gửi Hồ sơ ứng tuyển qua email: tuyendung.nxbkd@gmail.com
– Gửi trực tiếp trong giờ hành chính các ngày từ thứ 2 đến thứ 6 tại địa chỉ trụ sở Nhà xuất bản Kim Đồng – Số 55 Quang Trung, phường Nguyễn Du, quận Hai Bà Trưng, TP Hà Nội.
– Người tiếp nhận: Đồng chí Nguyễn Thùy Linh – Chánh Văn phòng Nhà xuất bản Kim Đồng.

Hết thời gian nộp hồ sơ, Nhà xuất bản Kim Đồng sẽ tiến hành tuyển chọn, liên hệ phỏng vấn trực tiếp đối với các hồ sơ đạt yêu cầu.

Nguồn tin: nxbkimdong.com.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Nhà xuất bản Kim Đồng
Nhà xuất bản Kim Đồng Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
55 Quang Trung, Hai Bà Trưng, Hà Nội

Nhà xuất bản Kim Đồng trực thuộc Trung ương Đoàn TNCS Hồ Chí Minh là Nhà xuất bản tổng hợp có chức năng xuất bản sách và văn hóa phẩm phục vụ thiếu nhi và các bậc phụ huynh trong cả nước, quảng bá và giới thiệu văn hóa Việt Nam ra thế giới.

Nhà xuất bản có nhiệm vụ tổ chức bản thảo, biên soạn, biên dịch, xuất bản và phát hành các xuất bản phẩm có nội dung: giáo dục truyền thống dân tộc, giáo dục về tri thức, kiến thức… trên các lĩnh vực văn học, nghệ thuật, khoa học kỹ thuật nhằm cung cấp cho các em thiếu nhi cũng như các bậc phụ huynh các kiến thức cần thiết trong cuộc sống, những tinh hoa của tri thức nhân loại nhằm góp phần giáo dục và hình thành nhân cách thế hệ trẻ. Đối tượng phục vụ của Nhà xuất bản là các em từ tuổi nhà trẻ mẫu giáo (1 đến 5 tuổi), nhi đồng (6 đến 9 tuổi), thiếu niên (10 đến 15 tuổi) đến các em tuổi mới lớn (16 đến 18 tuổi) và các bậc phụ huynh.


Nhắn tin Zalo