10,801 việc làm
11 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 6 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ONSEN FUJI
Chuyên Viên Tài Chính
ONSEN FUJI
2.0
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH YKK VIỆT NAM
Supply Chain Planning Staff
YKK VIỆT NAM
2.9
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH IDT Việt Nam
Chuyên viên Marketing
IDT Việt Nam
3.0
10 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH IDT Việt Nam
Kế Toán Nội Bộ
IDT Việt Nam
3.0
12 - 13 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH IDT Việt Nam
Nhân viên Tuyển dụng
IDT Việt Nam
3.0
9 - 11 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Học Viện Minh Trí Thành
CTV KINH DOANH Part-time ca tối (19h-22h)
Học Viện Minh Trí Thành
2 - 5 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
2 - 3 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH PHỐ DU LỊCH SINH THÁI SƠN TIÊN
CHUYÊN VIÊN DỰ TOÁN (QS)
Du lịch Thái Sơn Tiên - The Amazing Bay
5.0
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
10 - 20 triệu
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG RICONS
Thư Ký Dự án
CÔNG TY XÂY DỰNG RICONS
4.5
Thỏa thuận
Long An
Đăng 30+ ngày trước
5 - 8 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
5 - 8 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
5 - 8 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH UMBRA VIỆT NAM OPERATIONS
Product Development Coordinator
UMBRA VIỆT NAM OPERATIONS
18 - 25 triệu
Long An
Đăng 30+ ngày trước
5 - 8 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Phú Yên
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG NGHIỆP VÀ DÂN DỤNG
KỸ SƯ THIẾT KẾ CƠ ĐIỆN - M&E
Tư vấn thiết kế công nghiệp và dân dụng - IDCo
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
7 - 11 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
Chuyên viên thu mua Non-trade
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
3.8
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐỨC HƯNG GROUP
Thực tập sinh Sales Admin
ĐỨC HƯNG GROUP
3.0
1 - 3 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
20 - 35 triệu
Bắc Giang
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tin Học – Viễn Thông Hàng Không ( Aits)
Chuyên Viên Kiểm Soát Nội Bộ
Tin học Viễn thông Hàng không (Aits)
4.5
Tới 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
2 - 2.5 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
28 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
2 - 2.5 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
2 - 2.5 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẦM NHÌN QUỐC TẾ ALADDIN
BẾP TRƯỞNG / BẾP PHÓ
Quốc tế Aladdin
4.2
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
20 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẦM NHÌN QUỐC TẾ ALADDIN
GIÁM SÁT NHÀ HÀNG
Quốc tế Aladdin
4.2
10 - 13 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẦM NHÌN QUỐC TẾ ALADDIN
QUẢN LÝ/ PHÓ QUẢN LÝ NHÀ HÀNG
Quốc tế Aladdin
4.2
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
25 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
15 - 50 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
6.5 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẢN LÝ QUỸ ĐẦU TƯ CHỨNG KHOÁN I.P.A
Chuyên Viên Truyền Thông Cao Cấp
Công ty Quản lý quỹ IPAAM (thuộc VNDirect)
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH KẾ TOÁN AGS
Thực tập sinh Kế toán
Kế Toán AGS
2.4
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Khách sạn Nesta Hà Nội
[NESTA 83 HÀO NAM HÀ NỘI] NHÂN VIÊN BẾP SALAD
Nesta Hà Nội
322 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: 11 - 12 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 23/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 31/08/2026
Hình thức: Làm theo ca
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 2
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Quận Hoàn Kiếm - Hà Nội, Quận Cầu Giấy - Hà Nội, Quận Đống Đa - Hà Nội

Mô tả công việc

  • Kiểm tra chất lượng thực phẩm, nguyên liệu trước khi sơ chế
  • Sơ chế các loại nguyên liệu tươi sống, rau củ quả, các nguyên liệu phục vụ cho việc chế biến món ăn.
  • Chuẩn bị đầy đủ gia vị cần thiết
  • Chuẩn bị chén, bát, đĩa để trang trí món ăn
  • Hỗ trợ bếp chính, bếp phụ và các phụ bếp khác trong khi chế biến món ăn
  • Chế biến món ăn theo yêu cầu dưới sự giám sát của bếp chính hay bếp phụ khi được chỉ định
  • Bảo quản các dụng cụ, máy móc trong bếp, nếu có hư hỏng phải báo cáo lên cấp trên để sửa chữa kịp thời
  • Vệ sinh tủ đựng thực phẩm, sắp xếp thực phẩm đúng vị trí
  • Dọn rửa các dụng cụ, công cụ làm bếp của mình và vệ sinh sạch sẽ khu vực làm việc
  • Kiểm tra hệ thống ga, đèn, quạt,... trước khi kết thúc ca làm việc
  • Thực hiện các công việc khác do bếp chính giao phó

Quyền lợi được hưởng

  • Hưởng phí phục vụ hàng tháng (Service Charge) theo quy định.
  • Hỗ trợ cơm ca tại Canteen khách sạn, đồng phục.
  • Đóng BHXH, BHYT, BHTN đầy đủ sau thử việc
  • Môi trường làm việc chuyên nghiệp, năng động

Yêu cầu công việc

  • Mức lương cứng + Thưởng services charges hàng tháng
  • Thưởng theo chế độ Công ty
  • Hỗ trợ ăn ca/đồng phục
  • Tham gia đóng BHXH ngay khi ký hợp đồng chính thức
  • Môi trường làm việc thân thiện, hòa đồng

Yêu cầu hồ sơ

  • Đơn xin việc
  • Sơ yếu lý lịch
  • Căn cước photo chứng thực: 01 bản
  • Bằng cấp, chứng chỉ photo chứng thực: 01 bản
  • Giấy khám sức khỏe (còn hạn trong 6 tháng)
  • Hình thẻ 4x6: 2 tấm
  • Địa chỉ mail nộp CV: hr2.terra a còng nestahotel.com.vn
  • Ms. Linh - 0912070497
Khu vực
Báo cáo

Khách sạn Nesta Hà Nội
Nesta Hà Nội Xem trang công ty
Quy mô:
100 - 200 nhân viên
Địa điểm:

Là tổ hợp khách sạn đẳng cấp tại Việt Nam, Nesta Hotel Group cung cấp dịch vụ hoàn hảo và giá trị tuyệt vời, mang lại một kỳ nghỉ thực sự thoải mái và đáng nhớ cho cả đối tượng du khách đi công tác hoặc du lịch. Mục tiêu cốt lõi của Nesta là mang đến cho khách hàng cảm giác như ở nhà.

Chính sách bảo hiểm

  • Được hưởng các chế độ bảo hiểm : BHYT, BHXH, BHTN
  • Hưởng quyền lợi bảo hiểm 24/7

Các hoạt động ngoại khóa

  • Du lịch hàng năm 
  • Team building theo quý 
  • Các hoạt động vui chơi, giải trí, ca hát thường xuyên
  • Thể thao: Đá bóng, bóng chuyền,..

Lịch sử thành lập

  •  Công ty được thành lập năm 2019

Mission

  • Mục tiêu cốt lõi của Nesta là mang đến cho khách hàng cảm giác như ở nhà.

Nhắn tin Zalo