12,153 việc làm
5 - 8 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Thái Nguyên
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Trung tâm Hỗ trợ sinh viên, Công viên Công nghệ cao và Đổi mới sáng tạo – ĐHQGHN
Trung tâm Hỗ trợ sinh viên, Công viên Công nghệ cao và Đổi mới sáng tạo – ĐHQGHN tuyển dụng nhân sự 2026
Trung tâm Hỗ trợ sinh viên, Công viên Công nghệ cao và Đổi mới sáng tạo – ĐHQGHN
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Thái Nguyên
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Lạng Sơn
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Công ty Cổ phần Xây dựng Phước Thành
Kỹ sư Shop Drawing [HCM]
Xây dựng Phước Thành
18 - 25 triệu
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
16 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
11 - 14 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
15 - 18 triệu
Long An
Đăng 2 ngày trước
12 - 18 triệu
Long An
Đăng 2 ngày trước
Công ty Cổ phần Mỹ phẩm Quốc tế Thùy Dung
Global Supply Chain Manager
Mỹ phẩm Quốc tế Thùy Dung
4.0
Trên 35 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN IPC
Nhân viên Kinh doanh dự án Điện mặt trời
TẬP ĐOÀN IPC / IPC Group
1.3
25 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
14 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 2 ngày trước
10 - 15 triệu
Đà Nẵng
Đăng 2 ngày trước
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Tư vấn Tài chính cá nhân - Chi nhánh Hưng Yên
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hưng Yên
Đăng 2 ngày trước
18 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TNHH TOPBAND SMART (VIỆT NAM)
Nhân Viên Thu Mua
TOPBAND SMART
10 - 20 triệu
Đồng Nai
Đăng 2 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Doanh nghiệp - Chi nhánh Hưng Yên
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hưng Yên
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TNHH R-PAC VIỆT NAM
COSTING SUPERVISOR
R-PAC
2.0
Thỏa thuận
Bắc Ninh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TNHH SẢN PHẨM GIẤY GO-PAK VIỆT NAM
Customer Service Supervisor
Sản phẩm giấy GO-PAK Việt Nam
20 - 22 triệu
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TNHH HTAUTO VIỆT NAM
Nhân viên kinh doanh
HTAUTO VIỆT NAM
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tekcom
Nhân viên Y tế nhà máy (Hợp đồng 1 năm)
Công Ty Cổ Phần Tekcom
4.0
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
NANOCO GROUP
Thủ kho - KCN Amata, Biên Hòa
Thiết Bị Điện Phước Thạnh - Nanoco Group
2.4
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 2 ngày trước
Khanh Linh Equipment and Engineering Jsc
Technical Sales
Khanh Linh Equipment and Engineering
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 2 ngày trước
14 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Nhân viên lễ tân (Vinh, Nghệ An)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Trên 7 triệu
Nghệ An
Đăng 2 ngày trước
Công ty TNHH Thương mại - Dịch vụ Tân Hiệp Phát
Chuyên Viên Kiểm soát chứng từ, Dữ liệu Tài sản cố định
Tập đoàn Nước giải khát Tân Hiệp Phát
2.3
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Cá nhân - Chi nhánh Hưng Yên
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hưng Yên
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
TỔNG CÔNG TY CHUYỂN PHÁT NHANH BƯU ĐIỆN - CTCP
[TT CNTT] - Chuyên viên quản trị cơ sở dữ liệu (DBA)
CHUYỂN PHÁT NHANH BƯU ĐIỆN - EMS
3.0
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
TRƯỞNG BỘ PHẬN PHÁP CHẾ - UP 38M
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
28 - 38 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
Trưởng Phòng Sản Xuất
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
3.8
Thỏa thuận
Long An
Đăng 2 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Chuyên viên QS chủ đầu tư (làm tại Hoàng Mai, HN)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Trên 25 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hồ Chí Minh] CV/CVC/Giám đốc Quan hệ Khách hàng Ưu tiên
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công ty TNHH Frontier Consulting Việt Nam
Accountant - Kế toán tổng hợp
Frontier Consulting Việt Nam
10 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
PROCUREMENT SUPERVISOR - MRO, CAPEX
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
20 - 23 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
18 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
800 - 1 USD
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Lam Anh Hotel
Lễ tân khách sạn
Lam Anh Hotel
2 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: 5 - 8 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 19/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 15/07/2026
Hình thức: Ca gãy
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 3
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

Mô tả công việc

 LAM ANH HOTEL TUYỂN DỤNG NHÂN VIÊN LỄ TÂN 

Địa điểm làm việc: Ngoại Giao Đoàn, Hà Nội

MÔ TẢ CÔNG VIỆC

• Đón tiếp khách, thực hiện check-in/check-out và thanh toán.

• Tiếp nhận hotline, tư vấn và hỗ trợ đặt phòng.

• Giải đáp thắc mắc, xử lý yêu cầu của khách hàng.

• Giới thiệu dịch vụ khách sạn và phối hợp với các bộ phận liên quan.

• Thực hiện bàn giao công việc theo ca.

Quyền lợi được hưởng

QUYỀN LỢI

• Thu nhập: 5 – 9 triệu/tháng (thỏa thuận theo năng lực).

• Ca làm việc linh hoạt: 8 tiếng hoặc 12 tiếng (có tuyển sinh viên).

• Phụ cấp, chế độ sinh nhật, hiếu hỉ và các hoạt động gắn kết.

• Môi trường làm việc trẻ trung, cơ hội thăng tiến rõ ràng.

Yêu cầu công việc

YÊU CẦU

• Nam/Nữ từ 18 tuổi trở lên.

• Ngoại hình ưa nhìn, giao tiếp tốt, thái độ thân thiện.

• Nhanh nhẹn, có trách nhiệm, xử lý tình huống linh hoạt.

• Yêu thích công việc dịch vụ khách sạn (chấp nhận ứng viên chưa có kinh nghiệm, sẽ được đào tạo).

Yêu cầu hồ sơ

Hồ sơ chi tiết sẽ bổ sung khi nhận việc
Khu vực
Báo cáo

Lam Anh Hotel
Lam Anh Hotel Xem trang công ty
Quy mô:
25 - 100 nhân viên
Địa điểm:
số 23BT1, Khu Đô thị mới Pháp Vân Tứ Hiệp, P. Hoàng Liệt, Q. Hoàng Mai, Hà Nội.

Thành lập và đi vào hoạt động từ 2019, Lam Anh Hotel – điểm đến tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian nghỉ ngơi sang trọng và lãng mạn. Với thiết kế đẹp mắt và tiện nghi hiện đại, Lam Anh Hotel tự tin mang đến cho Khách hàng trải nghiệm đáng nhớ nhất. Với hệ thống 06 Cơ sở tọa lạc tại các quận lớn của Thủ Đô nhưng không quá đông đúc và ồn ào. Từ Lam Anh Hotel bạn có thể dễ dàng di chuyển đến các điểm tham quan nổi tiếng và các tụ điểm mua sắm, giải trí của Hà Nội. Thêm vào đó, để giúp Khách hàng có trải nghiệm trọn vẹn khi sử dụng dịch vụ tại Khách sạn, Lam Anh Hotel cung cấp dịch vụ đưa đón sân bay và các điểm đến khác theo nhu cầu của Quý khách hàng.


Nhắn tin Zalo