11,294 việc làm
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
12 - 16 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
WALL STREET ENGLISH
Trade Marketing Leader
WALL STREET ENGLISH
3.1 ★
19 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ Phần CANIFA
Store Manager
Thời Trang Canifa
3.1 ★
16 - 25 triệu
Hà Nội, Thanh Hoá
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Chuyên Viên Sản Xuất
XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
15 - 20 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
Thực tập sinh tuyển dụng
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
3.4 ★
2 - 2 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN IPC
Kế toán trưởng
TẬP ĐOÀN IPC / IPC Group
1.3 ★
35 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
Chuyên viên khách hàng Doanh Nghiệp Khu Vực Tp. Hồ Chí Minh
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
KV Đông Nam Bộ
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG HÒA BÌNH
Giám Sát HSE Công Trường
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG HÒA BÌNH
3.3 ★
Thỏa thuận
Đồng Nai & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
Chuyên viên Khách hàng ưu tiên làm việc tại Tp.HCM
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, KV Đông Nam Bộ
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ phần Xây dựng Phước Thành
Tài xế lái xe (Quận Bình Thạnh)
Xây dựng Phước Thành
11 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
11 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ phần Xây dựng Phước Thành
Phụ Bếp
Xây dựng Phước Thành
7 - 8 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Bình Phước
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ phần Xây dựng Phước Thành
Bảo Trì Toà Nhà
Xây dựng Phước Thành
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH MTV Sản Xuất Và In Nhãn Cao Phát Đạt
Trưởng phòng Sản xuất
Sản Xuất Và In Nhãn Cao Phát Đạt
25 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Trên 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
Chuyên viên Khách hàng ưu tiên làm việc tại Vũng Tàu
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu, KV Đông Nam Bộ
Đăng 1 tuần trước
18 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ THỰC PHẨM HOÀNG LÂM - HOLAFOODS
Nhân viên QC thực phẩm
Công Nghệ Thực Phẩm Hoàng Lâm - Holafoods
9 - 12 triệu
Bắc Ninh
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ Phần Chứng Khoán Sài Gòn - Hà Nội
Trưởng bộ phận Quan hệ Khách hàng
Chứng Khoán Sài Gòn - Hà Nội
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ T-Đ
Kế Toán Viên
TƯ VẤN ĐẦU TƯ T-Đ
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ Phần Chứng Khoán Sài Gòn - Hà Nội
Chuyên viên Phân tích Ngành, Doanh nghiệp
Chứng Khoán Sài Gòn - Hà Nội
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG HÒA BÌNH
Thủ Kho
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG HÒA BÌNH
3.3 ★
Thỏa thuận
Đồng Nai, Kiên Giang
Đăng 1 tuần trước
Công ty cổ phần Y Khoa Hano - Bệnh viện đa khoa Hà Nội
Kế Toán Kho
Bệnh viện đa khoa Hà Nội
2.3 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
10 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH TM & XNK Nhất Lâm
Trưởng Bộ Phận Kho
TM & XNK Nhất Lâm
1.0 ★
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
10 - 30 triệu
Đồng Nai & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
10 - 30 triệu
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CP XÂY DỰNG CENTRAL
Giám Sát Cơ Điện (MEP)
XÂY DỰNG CENTRAL
3.4 ★
15 - 30 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Trên 10 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu,
Đăng 1 tuần trước
10 - 30 triệu
Thanh Hoá & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
GOOD VIEW PLASTICS (VIETNAM) COMPANY LIMITED
Kỹ sư Thiết kế Khuôn Mẫu (Khuôn ép nhựa)
GOOD VIEW PLASTICS
89 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 11/10/2026
Hạn nộp hồ sơ: 28/10/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 2 - 3 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Đồng Nai

Phúc lợi

  • Laptop
  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Đồng phục
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Công tác phí
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

  1. Thiết kế chi tiết khuôn ép nhựa từ bản vẽ sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật của khách hàng.

  2. Sử dụng phần mềm NX để dựng mô hình 3D, phân tích và tối ưu hóa thiết kế khuôn.

  3. Thực hiện thiết kế theo nguyên tắc DFM để đảm bảo khuôn dễ gia công, giảm lỗi sản xuất, tiết kiệm vật liệu và chi phí.

  4. Phối hợp với bộ phận thử khuôn và sản xuất để đảm bảo khuôn chạy ổn định, sản phẩm đạt chất lượng.

  5. Phân tích dòng chảy nhựa, điểm co ngót, và các yếu tố ảnh hưởng đến chất lượng sản phẩm.

  6. Cập nhật, quản lý tài liệu thiết kế khuôn và lưu trữ bản vẽ theo tiêu chuẩn công ty.

  7. Nghiên cứu, đề xuất cải tiến khuôn, vật liệu, hoặc quy trình nhằm nâng cao hiệu quả sản xuất.

Yêu Cầu Công Việc

  • Tốt nghiệp Đại học chuyên ngành Cơ khí, Cơ khí chế tạo máy, hoặc liên quan.

  • Thành thạo phần mềm NX (NX CAD/CAM), ưu tiên có kinh nghiệm thiết kế khuôn ép nhựa.

  • Kiến thức DFM và khả năng áp dụng vào thiết kế khuôn nhựa.

  • Hiểu biết về vật liệu nhựa, quy trình ép nhựa và các kỹ thuật gia công khuôn.

  • Khả năng đọc và hiểu bản vẽ kỹ thuật 2D và 3D.

  • Kỹ năng làm việc nhóm, giải quyết vấn đề.

Địa điểm làm việc

Đồng Nai
KCN Giang Điền, An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Cao đẳng
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: Cạnh tranh
Khu vực
Báo cáo

GOOD VIEW PLASTICS (VIETNAM) COMPANY LIMITED
GOOD VIEW PLASTICS Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
Lô 307/1, đường 7A, KCN Long Bình (AMATA), Phường Long Bình, Thành phố Biên Hoà, Tỉnh Đồng Nai

Good View có hơn 30 năm kinh nghiệm trong việc cung cấp các giải pháp sản xuất nhựa chất lượng cao từ Thiết kế và kỹ thuật sản phẩm, Quản lý dự án, Chế tạo công cụ, Đúc nhựa tùy chỉnh, Trang trí, Lắp ráp sản phẩm, Kho bãi và Hậu cần.

Chúng tôi đang phục vụ các nhà sản xuất sản phẩm nổi tiếng toàn cầu từ nhiều ngành công nghiệp như Dụng cụ điện, Dụng cụ làm vườn, Hàng điện tử, Thiết bị gia dụng nhỏ, Thiết bị làm sạch, Điện và điện tử công nghiệp, Công nghiệp ô tô và vệ sinh từ ba cơ sở sản xuất của chúng tôi đặt tại cơ sở sản xuất phía Nam Trung Quốc trung tâm Đông Quản và 1 cơ sở sản xuất ở miền Nam Việt Nam.

Chính sách bảo hiểm

  •  Được tham gia BHXH, BHYT, nghỉ phép năm theo luật lao động.

Các hoạt động ngoại khóa

  • Du lịch 
  • Team building
  • Thể thao
  • Party

Lịch sử thành lập

  • Good View có kinh nghiệm trong việc cung cấp các giải pháp sản xuất nhựa chất lượng cao từ Thiết kế và kỹ thuật sản phẩm, Quản lý dự án, Chế tạo công cụ, Đúc nhựa tùy chỉnh, Trang trí, Lắp ráp sản phẩm, Kho bãi và Hậu cần được thành lập năm 2020

Mission

  • Tại Good View, chúng tôi cố gắng xây dựng mối quan hệ lâu dài với khách hàng bằng cách cung cấp các sản phẩm và dịch vụ tốt nhất để đáp ứng nhu cầu của họ. Đạo đức làm việc của chúng tôi dựa trên giá trị và sự tin tưởng. Nền tảng này đã phục vụ chúng tôi tốt trong suốt nhiều năm và tiếp tục là động lực thúc đẩy thành công của chúng tôi!
  • Với nhà máy mới tại Việt Nam, chúng tôi đang tìm kiếm những đồng nghiệp sáng tạo và có tư duy hợp tác tốt để cùng chúng tôi tham gia vào hành trình phát triển kinh doanh tại Việt Nam.

Nhắn tin Zalo