11,362 việc làm
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 3 tháng trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
12 - 16 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
WALL STREET ENGLISH
Trade Marketing Leader
WALL STREET ENGLISH
3.1 ★
19 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ Phần CANIFA
Store Manager
Thời Trang Canifa
3.1 ★
16 - 25 triệu
Hà Nội, Thanh Hoá
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Chuyên Viên Sản Xuất
XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
15 - 20 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
Thực tập sinh tuyển dụng
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
3.4 ★
2 - 2 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN IPC
Kế toán trưởng
TẬP ĐOÀN IPC / IPC Group
1.3 ★
35 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
Chuyên viên khách hàng Doanh Nghiệp Khu Vực Tp. Hồ Chí Minh
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
KV Đông Nam Bộ
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG HÒA BÌNH
Giám Sát HSE Công Trường
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG HÒA BÌNH
3.3 ★
Thỏa thuận
Đồng Nai & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
Chuyên viên Khách hàng ưu tiên làm việc tại Tp.HCM
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, KV Đông Nam Bộ
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ phần Xây dựng Phước Thành
Tài xế lái xe (Quận Bình Thạnh)
Xây dựng Phước Thành
11 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
11 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ phần Xây dựng Phước Thành
Phụ Bếp
Xây dựng Phước Thành
7 - 8 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Bình Phước
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ phần Xây dựng Phước Thành
Bảo Trì Toà Nhà
Xây dựng Phước Thành
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH MTV Sản Xuất Và In Nhãn Cao Phát Đạt
Trưởng phòng Sản xuất
Sản Xuất Và In Nhãn Cao Phát Đạt
25 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Trên 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
Chuyên viên Khách hàng ưu tiên làm việc tại Vũng Tàu
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu, KV Đông Nam Bộ
Đăng 1 tuần trước
18 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ THỰC PHẨM HOÀNG LÂM - HOLAFOODS
Nhân viên QC thực phẩm
Công Nghệ Thực Phẩm Hoàng Lâm - Holafoods
9 - 12 triệu
Bắc Ninh
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ Phần Chứng Khoán Sài Gòn - Hà Nội
Trưởng bộ phận Quan hệ Khách hàng
Chứng Khoán Sài Gòn - Hà Nội
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ T-Đ
Kế Toán Viên
TƯ VẤN ĐẦU TƯ T-Đ
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ Phần Chứng Khoán Sài Gòn - Hà Nội
Chuyên viên Phân tích Ngành, Doanh nghiệp
Chứng Khoán Sài Gòn - Hà Nội
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG HÒA BÌNH
Thủ Kho
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG HÒA BÌNH
3.3 ★
Thỏa thuận
Đồng Nai, Kiên Giang
Đăng 1 tuần trước
Công ty cổ phần Y Khoa Hano - Bệnh viện đa khoa Hà Nội
Kế Toán Kho
Bệnh viện đa khoa Hà Nội
2.3 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
10 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH TM & XNK Nhất Lâm
Trưởng Bộ Phận Kho
TM & XNK Nhất Lâm
1.0 ★
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
10 - 30 triệu
Đồng Nai & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
10 - 30 triệu
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CP XÂY DỰNG CENTRAL
Giám Sát Cơ Điện (MEP)
XÂY DỰNG CENTRAL
3.4 ★
15 - 30 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Trên 10 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu,
Đăng 1 tuần trước
10 - 30 triệu
Thanh Hoá & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÊ LA
Kỹ sự Dự toán (QS)
PHÊ LA 1.6★
5 đánh giá 246 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 12 - 20 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 30/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 25/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 2 - 3 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hồ Chí Minh

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương

Mô tả Công việc

1. Lập dự toán và báo giá:

  • Kiểm tra khối lượng, lập dự toán chi phí đầu tư xây dựng, cải tạo, lắp đặt nội thất, MEP, thiết bị F&B coffee
  • Lập bảng báo giá, hồ sơ đề xuất ngân sách chi tiết theo từng hạng mục (xây dựng, nội thất, điện, nước, ..)
  • Phân tích chi phí, đánh giá hiệu quả đầu tư.

2. Tham gia đấu thầu & lựa chọn nhà thầu:

  • Kiểm tra hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu chào giá.
  • Đánh giá hồ sơ dự thầu, phân tích giá thầu, đàm phán với nhà thầu phụ / nhà cung cấp.
  • Kiểm tra và điều chỉnh giá thầu, hồ sơ đề xuất trước khi trình phê duyệt.

Yêu Cầu Công Việc

  • Tốt nghiệp Đại học chuyên ngành Kinh tế Xây dựng / Xây dựng / Cơ điện / Nội thất hoặc ngành liên quan.
  • 2-3 năm kinh nghiệm tại vị trí Dự toán – Đấu thầu, ưu tiên ứng viên có kinh nghiệm mảng F&B, quán cà phê, nhà hàng hoặc các công trình nội thất thương mại.
  • Am hiểu các quy trình về dự toán, đấu thầu, hợp đồng xây dựng
  • Sử dụng tốt AutoCAD, Excel hoặc tương đương
  • Có kiến thức về vật liệu hoàn thiện, thiết bị F&B là lợi thế.
  • Kỹ năng giao tiếp, thương lượng tốt, khả năng làm việc dưới áp lực cao
  • Sử dụng các phần mềm bóc tách G8,...

Địa điểm làm việc

Hồ Chí Minh
289 Đinh Bộ Lĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Cao đẳng
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: 12 Tr - 20 Tr VND
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
Số 96-98-100 Trần Nguyên Đán, Phường 3, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Phê La luôn trân quý, nâng niu những giá trị Nguyên Bản ở mỗi vùng đất mà chúng tôi đi qua, nơi tâm hồn được đồng điệu với thiên nhiên, với nỗi vất vả nhọc nhằn của người nông dân; cảm nhận được hết thảy những tầng hương ẩn sâu trong từng nguyên liệu.
 
Một chặng đường dài đang chờ phía trước, Phê La đã sẵn sàng viết tiếp câu chuyện Nốt Hương Đặc Sản – Nguyên Bản – Thủ Công đầy cảm hứng và càng tự hào hơn khi được mang sứ mệnh: “Đánh thức những nốt hương đặc sản của nông sản Việt Nam”.

Chính sách bảo hiểm

  • Được hưởng bảo hiểm sức khỏe.
  • Được hưởng bảo hiểm xã hội.

Các hoạt động ngoại khóa

  • Du lịch hàng năm
  • Bóng đá
  • Bóng bàn
  • Thể thao
  • Party
  • Teambuilding

Lịch sử thành lập

  • Được thành lập vào năm 2022

Mission

Đồng hành cùng người nông dân trong quá trình sản xuất và phát triển bền vững nguồn nguyên liệu đặc sản.


Review PHÊ LA

1.6
5 review

28/04/2026
★ ★ ★ ★ ★ Nhân viên chăm sóc khách hàng tại Hồ Chí Minh

moi truong chưa tích cực nhieu viec

21/03/2026
★ ★ ★ ★ ★ Nhân Viên Văn Phòng tại Hồ Chí Minh

Trải nghiệm tại công ty rất tệ

16/03/2026
★ ★ ★ ★ ★ Chuyên viên đầu tư tại Hồ Chí Minh

Một môi trường rất thiếu thân thiện

Nhắn tin Zalo