10,802 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 19 ngày trước
Trên 25 triệu
Hà Nội
Đăng 19 ngày trước
Công ty cổ phần công nghiệp nhựa Phú Lâm
NHÂN VIÊN KỸ THUẬT
Nhựa Phú Lâm
5.0
10 - 14 triệu
Đồng Nai
Đăng 19 ngày trước
15 - 20 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 19 ngày trước
15 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 19 ngày trước
12 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 19 ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Nam,
Đăng 19 ngày trước
Công Ty TNHH Mămmy VIỆT NAM
Thư ký giám đốc (Sếp nữ)
Mămmy VIỆT NAM
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 19 ngày trước
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 19 ngày trước
12 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 19 ngày trước
30 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 19 ngày trước
Công Ty TNHH Okia Optical Việt Nam
Gereral Affairs Supervisor
Okia Optical Việt Nam
25 - 35 triệu
Long An
Đăng 19 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 19 ngày trước
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 19 ngày trước
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 19 ngày trước
12 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 19 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 19 ngày trước
Công ty TNHH Hồ Tiêu Việt
Giám sát sản xuất
Hồ Tiêu Việt
9 - 11 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 19 ngày trước
Crowne Plaza Phu Quoc Starbay
Sales Manager (based in Hanoi)
Crowne Plaza Phu Quoc
Thỏa thuận
Vĩnh Phúc,
Đăng 19 ngày trước
CÔNG TY TNHH ADEN SERVICES (VIỆT NAM)
Nhân viên Kỹ thuật Điện-Điện lạnh
ADEN SERVICES (VIỆT NAM)
3.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 19 ngày trước
15 - 30 triệu
Hưng Yên
Đăng 19 ngày trước
12 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 19 ngày trước
10 - 15 triệu
Hà Nội, Hưng Yên
Đăng 19 ngày trước
7 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 19 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 19 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 19 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THỜI TRANG SIXDO.
Admin kinh doanh bán lẻ
THỜI TRANG SIXDO.
13 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 19 ngày trước
11 - 14 triệu
Thái Bình
Đăng 19 ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Giang
Đăng 19 ngày trước
DECEMBER HOTEL
Front Office Manager
December Hotel
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 19 ngày trước
Action Composites Hightech Industries
NHÂN VIÊN VẬN HÀNH CNC
Action Composites Hightech Industries
3.4
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 19 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 19 ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Ngãi
Đăng 19 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KIM TÍN
Nhân viên Mua hàng Marketing
TẬP ĐOÀN KIM TÍN
2.7
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 19 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 19 ngày trước
Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Á
Phó Giám đốc Chi nhánh phụ trách Kinh doanh - Khu vực TP. Hồ Chí Minh
Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Á
2.9
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 19 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ TẬP ĐOÀN KHÁCH SẠN A25
Phó giám đốc khách sạn
Tập Đoàn Khách Sạn A25
2.0
16 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 19 ngày trước
Công ty TNHH Động Học Stella
Trưởng Phòng QA
Động Học Stella
15 - 25 triệu
Long An
Đăng 19 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ TẬP ĐOÀN KHÁCH SẠN A25
Giám đốc ẩm thực
Tập Đoàn Khách Sạn A25
2.0
50 - 80 triệu
Hà Nội
Đăng 19 ngày trước
Thỏa thuận
Bến Tre
Đăng 19 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Mạng Viễn Thông C-LINK
KẾ TOÁN MUA HÀNG
Công Nghệ Mạng Viễn Thông C-LINK
1.3
10 - 11 triệu
Hà Nội
Đăng 19 ngày trước
Bệnh viện chuyên khoa Nam học và Hiếm muộn Hà Nội
Điều dưỡng viên
Bệnh viện Nam học và Hiếm muộn Hà Nội
3.0
10 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 19 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 19 ngày trước
Action Composites Hightech Industries
CNC ENGINEER
Action Composites Hightech Industries
3.4
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 19 ngày trước
Công ty TNHH Xuất nhập khẩu Rutop Việt Nam
CHUYÊN VIÊN KINH DOANH DƯỢC MỸ PHẨM - KÊNH GT
Công ty TNHH Xuất nhập khẩu Rutop Việt Nam
3.2
25 - 50 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 19 ngày trước
10 - 14 triệu
Long An
Đăng 19 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ TẬP ĐOÀN KHÁCH SẠN A25
Quản lý tiền sảnh (Front Office Manager)
Tập Đoàn Khách Sạn A25
2.0
18 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 19 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 19 ngày trước
Action Composites Hightech Industries
PAINTING/ COATING ENGINEER
Action Composites Hightech Industries
3.4
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 19 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 19 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HẠ TẦNG INTRACOM
Kỹ sư điện
INTRACOM
122 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 04/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 30/06/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 2 - 3 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Du lịch nước ngoài
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Phụ cấp thâm niên
  • Nghỉ phép năm
  • CLB thể thao

Mô tả Công việc

- Kiểm tra, rà soát hồ sơ thiết kế hệ thống điện, điện nhẹ đảm bảo đúng tiêu chuẩn, quy chuẩn

- Kiểm soát tính đồng bộ giữa các bộ môn (kiến trúc, kết cấu, MEP…)

- Góp ý, đề xuất phương án thiết kế nhằm tối ưu kỹ thuật và chi phí

- Phối hợp với đơn vị tư vấn thiết kế để chỉnh sửa, hoàn thiện hồ sơ

- Tham gia trực tiếp thiết kế, triển khai bản vẽ điện – điện nhẹ trường hợp khi cần

- Tham gia thẩm tra, nghiệm thu hồ sơ thiết kế các giai đoạn

- Hỗ trợ xử lý các vấn đề kỹ thuật liên quan đến thiết kế trong quá trình thi công

- Các công việc khác theo phân công của Lãnh đạo.

Yêu Cầu Công Việc

- Tốt nghiệp Đại học chuyên ngành Điện, Hệ thống điện, Điện – Điện tử hoặc liên quan

- Có từ 2–3 năm kinh nghiệm trong thiết kế, kiểm soát thiết kế hệ thống điện, điện nhẹ

- Sử dụng thành thạo AutoCAD, ưu tiên biết các phần mềm thiết kế MEP (Revit, Dialux…)

- Ưu tiên ứng viên có chứng chỉ hành nghề thiết kếhạng 2 trở lên

Địa điểm làm việc

Hà Nội
Intracom 2 Tower, 33 Cầu Diễn, Phường Phúc Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: Cạnh tranh
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
Lô C2F Cụm công nghiệp Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

Sau hơn 15 năm thành lập và phát triển, thành công của Intracom Invest được ghi dấu ấn thông qua các dự án, gói thầu trọng tâm, trọng điểm, sự mở rộng về quy mô công ty cũng như đội ngũ nhân sự. Các công trình Intracom Invest thực thi có thể kể đến như: công trình giao thông trọng điểm Bốn Tổng - Một Ngàn (Cần Thơ), công trình Kí túc xá Học viện Cảnh sát Nhân dân, Dự án văn phòng và nhà ở bán Intracom 1 (Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội), Intracom 2 (Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội), Intracom Riverside (Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội), Dự án Tổ hợp Y tế Phương Đông (Số 9, Phố Viên, Bắc Từ Liêm, Hà Nội), Dự án cụm nhà máy công nghiệp Yên Mô, Ninh Bình, Thủy điện Nậm Pung (Lào Cai), Thủy điện Tà Lơi 3, (Lào Cai), ....

Trên đà phát triển, với năng lực và sự chuyên nghiệp cùng tiềm năng sẵn có, Intracom Invest đang tiếp tục mở rộng hệ sinh thái theo hướng đầu tư đa ngành, tối đa hóa lợi ích cho đối tác và khách hàng. Công ty ưu tiên đầu tư phát triển các lĩnh vực thiết yếu phục vụ nhu cầu của xã hội, phát triển doanh nghiệp song hành cùng trách nhiệm với xã hội, mang lại giá trị bền vững cho đối tác và khách hàng.

Chính sách bảo hiểm

  • Được hưởng các chế độ bảo hiểm : BHYT, BHXH, BHTN
  • Hưởng quyền lợi bảo hiểm 24/7

Các hoạt động ngoại khóa

  • Du lịch hàng năm 
  • Team building theo quý 
  • Các hoạt động vui chơi, giải trí, ca hát thường xuyên
  • Thể thao: Đá bóng, bóng chuyền,..

Lịch sử thành lập

  •  Công ty được thành lập năm 2004

Mission

  • Các mục tiêu chúng tôi đặt ra cho chương trình bền vững phản ánh trực tiếp tầm nhìn của chúng tôi về việc đảm bảo một tương lai lành mạnh hơn cho ngành

Nhắn tin Zalo