10,894 việc làm
Công ty cổ phần phân lân Văn Điển
Kỹ Sư Cơ Khí
Phân lân Văn Điển
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 3 tháng trước
10 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 4 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Eplus Research
Business Analyst
Công Ty Cổ Phần Eplus Research
2.9 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 tuần trước
HEXAGON - CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ LỤC GIÁC
Kỹ Sư Điện
CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ LỤC GIÁC
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 4 tuần trước
9 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 tuần trước
10 - 13 triệu
Đà Nẵng
Đăng 4 tuần trước
Công Ty TNHH Eurofins Sắc Ký Hải Đăng
[Tan Phu, HCM] Login-out/Sample Management Staff_Hardline
Eurofins Sắc Ký Hải Đăng
2.7 ★
8 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 tuần trước
15 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Dược Phẩm Starmed
Nhân viên tuyển dụng và đào tạo
Tập Đoàn Dược Phẩm Starmed
5.0 ★
11 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 4 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 tuần trước
Doanh nghiệp chế xuất Nitori Việt Nam
Nhân viên quản lý sản xuất
Doanh nghiệp chế xuất Nitori Việt Nam
2.3 ★
10 - 20 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 4 tuần trước
Công ty TNHH Airspeed Manufacturing Việt Nam
Customer Service Staff
Airspeed Manufacturing VIETNAM LLC
4.0 ★
Thỏa thuận
Long An
Đăng 4 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Địa Ốc Kim Oanh
Digital Marketing - Quản trị website
Tập Đoàn Địa Ốc Kim Oanh
2.5 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 tuần trước
18 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 tuần trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng & 2 nơi khác
Đăng 4 tuần trước
12 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 4 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 tuần trước
12 - 16 triệu
Hà Nội, Hải Phòng
Đăng 4 tuần trước
7 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 tuần trước
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 4 tuần trước
20 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 tuần trước
Trên 11 triệu
Đồng Nai
Đăng 4 tuần trước
Công Ty CP Sakos
MANAGER SHOPEE
Sakos
3.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 tuần trước
CÔNG TY TNHH TÜV RHEINLAND VIỆT NAM
Lab Technician (Furniture)
TÜV Rheinland
3.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 tuần trước
25 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 4 tuần trước
Công Ty TNHH Harada Industries Việt Nam
QC Staff/ Leader
Harada Industries
Tới 18 triệu
Đồng Nai
Đăng 4 tuần trước
5 - 7 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 tuần trước
Công ty TNHH Thương mại VHC
Chuyên Viên Kiểm Soát Tuân Thủ
SIÊU THỊ ĐIỆN MÁY HC
3.7 ★
9 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 4 tuần trước
Công ty TNHH MTV Sen Vàng Việt Nam
Trưởng bộ phận QA
Sen Vàng Việt Nam
2.4 ★
23 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 tuần trước
15 - 40 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 4 tuần trước
15 - 20 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 4 tuần trước
Công Ty TNHH Mạc Tích
CHUYÊN VIÊN ĐIỀU PHỐI VẬN CHUYỂN
Công Ty TNHH Mạc Tích - MARTECH
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 4 tuần trước
12 - 20 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 4 tuần trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hà Nội] CV/CVC/CVCC Kiểm thử (Manual Test)
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 4 tuần trước
25 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 4 tuần trước
Thỏa thuận
Vĩnh Long
Đăng 4 tuần trước
6 - 8 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 tuần trước
18 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 4 tuần trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hà Nội] CV/CVC/CVCC Kiểm thử (Auto Test)
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 4 tuần trước
15 - 20 triệu
Long An
Đăng 4 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GIAO NHẬN TOÀN CẦU DHL (VIỆT NAM)
Nhân Viên Nhập Dữ Liệu/ Data Entry Clerk (ICD Sóng Thần)
Giao Nhận Toàn Cầu DHL Việt Nam
4.0 ★
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 4 tuần trước
7 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 tuần trước
25 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 4 tuần trước
25 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 4 tuần trước
Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Việt Mỹ - SSU
Nhân Viên App Giao Hàng Ahamove
Việt Mỹ - SSU
2.7 ★
6.8 - 8.3 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẦM NHÌN QUỐC TẾ ALADDIN
[LONG AN] BẾP TRƯỞNG / BẾP PHÓ
Quốc tế Aladdin
4.2 ★
12 - 20 triệu
Long An
Đăng 4 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 4 tuần trước
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HEALTHY BEAUTY
Thực tập sinh Hành chánh nhân sự
Dược Phẩm Healthy Beauty
2.0 ★
Trên 2 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 tuần trước
Công ty cổ phần phân lân Văn Điển
Kỹ Sư Cơ Khí
Phân lân Văn Điển
22 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 20 - 25 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 05/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 28/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: Trên 3 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

    Mô tả Công việc

    Kỹ Sư Cơ Khí (Vị trí: Kỹ thuật viên, Trưởng ca sản xuất, Phụ trách thiết bị)

    Mô tả công việc:

    - Kiểm tra thiết bị của Công ty

    - Tham gia công tác bảo trì, sửa chữa, lắp đặt, thay thế, cải tiến máy móc trong dây chuyền sản xuất.

    - Thiết kế, chỉnh sửa bản vẽ cơ khí khi cần (chi tiết máy, kết cấu, cụm máy…).

    - Phối hợp xử lý sự cố thiết bị với các tổ bảo trì, tổ vận hành.

    - Lập và quản lý hồ sơ kỹ thuật, hồ sơ bảo trì thiết bị cơ khí.

    - Đề xuất cải tiến kỹ thuật nhằm nâng cao hiệu suất và độ an toàn của máy móc.

    - Thực hiện các nhiệm vụ khác theo phân công của Trưởng bộ phận/Trưởng phòng

    Yêu Cầu Công Việc

    - Nam, tốt nghiệp đại học chuyên ngành Cơ khí, Cơ khí chế tạo/ chế tạo máy; máy và thiết bị công nghiệp hóa chất, dầu khí,… hoặc tương đương.

    - Ưu tiên các ứng viên hiểu biết về thiết bị hóa chất, máy công trình.

    - Thành thạo các phần mềm: AutoCAD, Office.

    - Hiểu và nắm rõ các quy định, tiêu chuẩn trong lĩnh vực thiết bị, an toàn.

    - Kinh nghiệm: tối thiểu 3 năm làm việc tại nhà máy sản xuất, xưởng cơ khí, nhà máy hóa chất,…

    - Có thể đi công tác ngắn ngày khi cần thiết theo yêu cầu công việc.

    Quyền lợi:

    * Tổng thu nhập: 20.000.000 – 25.000.0000 đồng/tháng

    * Tham gia BHXH, BHYT, BHTN đầy đủ theo quy định.

    * Thưởng quý, các ngày lễ, Tết.

    * Được ăn 2 bữa ăn và các chế độ bồi dưỡng trong ca làm việc.

    * Được tham quan nghỉ mát hàng năm; Khám sức khỏe định kỳ 01 lần/năm.

    * Môi trường làm việc ổn định, chuyên nghiệp, có cơ hội phát triển lâu dài.

    * Được đào tạo, hướng dẫn nâng cao kỹ năng chuyên môn nếu cần.

    Địa điểm làm việc

    Hà Nội
    Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Đại Thanh, Thành Phố Hà Nội

    Thông tin khác

    • Bằng cấp: Đại học
    • Giới tính: Nam
    • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
    • Lương: 20 Tr - 25 Tr VND
    Khu vực
    Hết hạn ứng tuyển
    Báo cáo

    Công ty cổ phần phân lân Văn Điển
    Phân lân Văn Điển Xem trang công ty
    Quy mô:
    200 - 500 nhân viên
    Địa điểm:
    Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Tam Hiệp, Huyện Thanh Trì

    Công ty cổ phần Phân lân nung chảy Văn Điển (tiền thân là Công ty Phân lân nung chảy Văn Điển) được thành lập từ năm 1960. Hơn nửa thế kỷ xây dựng và phát triển Công ty đã có nhiều đóng góp to lớn cho nền kinh tế quốc dân, có những thành tích đặc biệt xuất sắc trong công cuộc xây dựng và bảo vệ Tổ quốc, được Đảng và Nhà nước tặng nhiều phần thưởng cao quý như: Đơn vị anh hùng lao động thời kỳ đổi mới, đơn vị anh hùng lực lượng vũ tranh nhân dân, 5 huân chương lao động và rất nhiều phần thưởng của Chính phủ cũng như các ngành các cấp.


    Nhắn tin Zalo