7,403 việc làm
Thỏa thuận
Cần Thơ
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
EuP Group
Digital Marketing
EuP Group
3.7
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Oneuniverse Vn
Project Manager
Công Ty TNHH Oneuniverse Vn
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH MTV Dat Bike Vietnam
Sales Admin Executive
Dat Bike Vietnam
2.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Stranger Soccer
License Owner, Hanoi
Stranger Soccer
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
Đăng 30+ ngày trước
Career Today Group
Technical Lead
Career Today
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH PIXELZ
Head of Operations
CÔNG TY TNHH PIXELZ
4.0
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Chuyên viên business analyst
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH GMS GROUP VIỆT NAM
Graphic Designer
GMS GROUP VIỆT NAM
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
An Giang
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty CP Dịch Vụ Thương Mại Và Du Lịch Doanh Sinh
Nhân viên phục vụ bàn
Khu du lịch sinh thái Thung Nham
5.0
5 - 8 triệu
Ninh Bình,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần Công nghệ Tinh Vân
Lập trình viên Java
Công nghệ Tinh Vân
2.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty CP DAT VIET VAC GROUP HOLDINGS
Sales Executive (OOH | DOOH)
DatVietVAC Group Holdings
2.8
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần Phần mềm Deha
Middle Tester (QA)
Deha Vietnam
3.6
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ROMULUS
Java Software Engineer
ROMULUS
5.0
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN BẤT ĐỘNG SẢN BẦU TRỜI VIỆT NAM
TUYỂN DỤNG NHÂN VIÊN KINH DOANH BẤT ĐỘNG SẢN
CÔNG TY CỔ PHẦN BẤT ĐỘNG SẢN BẦU TRỜI VIỆT NAM
6 - 22 triệu
Hà Nội,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
HAN SPACES
Interior Designer
HAN SPACES
2.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ GIẢI PHÁP TRỰC TUYẾN LEADSGEN
Content Writer
GIẢI PHÁP TRỰC TUYẾN LEADSGEN
2.5
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
KinderWorld Education Group (Singapore International School)
Chinese Language Teacher
KinderWorld Education Group
2.5
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Stranger Soccer
License Owner, Hanoi
Stranger Soccer
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Eurofins Human Genetics & Prenatal Medicine
AN Lab Assistant Intern
Eurofins Humangenetik
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH GBC Engineers Việt Nam
Junior Structural Engineer
GBC Engineers Việt Nam
3.1
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
Eurofins Human Genetics & Prenatal Medicine
[Tan Phu] Business Analyst
Eurofins Humangenetik
20 - 23 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Eurofins Human Genetics & Prenatal Medicine
[Tan Phu] Senior Lab Technician
Eurofins Humangenetik
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Eurofins Human Genetics & Prenatal Medicine
[Ha Noi] Inspector
Eurofins Humangenetik
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Dym Medical Center Vietnam Company Limited
LEGAL SUPERVISOR
Dym Medical Center Vietnam Company Limited
3.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY LIÊN DOANH TNHH KFC VIỆT NAM
C&B Intern
KFC
3.4
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần Thế Giới Số DIGIWORLD
Nhân Viên Kinh Doanh Tại Cửa hàng
Thế Giới Số DIGIWORLD
2.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần NCCPLUS Việt Nam
IT Comtor
Công Ty Cổ Phần NCCPLUS Việt Nam
3.6
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
Sở Giáo dục và Đào tạo Cần Thơ
Khoa Khoa học tự nhiên, Trường ĐH Cần Thơ tuyển dụng lao động
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 04/04/2024
Hạn nộp hồ sơ: 04/04/2024
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 8
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
khu II, đường 3/2, phường Xuân Khánh, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ

Khoa Khoa học tự nhiên, Trường ĐH Cần Thơ tuyển dụng lao động, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 08 chỉ tiêu

2. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: kể từ ngày ra thông báo đến hết ngày 25/04/2024

– Địa điểm: Phòng Tổ chức cán bộ, Trường ĐH Cần Thơ

*****Chi tiết cụ thể như sau:

 

Nguồn tin: vieclam.ctu.edu.vn

 

 

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Sở Giáo dục và Đào tạo Cần Thơ
Sở Giáo dục và Đào tạo Cần Thơ Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Sở Giáo dục và Đào tạo Cần Thơ

  • Địa chỉ: Số 39, đường 3 tháng 2, phường Xuân Khánh, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ

  • Điện thoại:  0292.3830.753

  • Email: vanphong.socantho@moet.edu.vn; sogddt@cantho.gov.vn;

  • Website: http://cantho.edu.vn

  • Giám đốc: bà Trần Hồng Thắm

Sở GD&ĐT Cần Thơ đề ra mục tiêu nâng cao đào tạo cho các em học sinh những kiến thức về giáo dục giới tính, bạo lực học đường, bạo hành gia đình, các tệ nạn xã hội, học sinh cá biệt, đánh nhau. Từ đó các em sẽ được trang bị những kiến thức, kỹ năng sống ngay khi còn ngồi trên ghế nhà trường.
 

Nhắn tin Zalo