10,580 việc làm
Công ty Cổ phần Công nghiệp Đông Hưng
Kế toán Trưởng
Công ty Cổ phần Công nghiệp Đông Hưng
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
10 - 20 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
Supply Planning Assistant Manager - FMCG
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH XIAOMI VIỆT NAM
After Sales Spare Parts Operations Specialist
CÔNG TY TNHH XIAOMI VIỆT NAM
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Polytex Far Eastern (Việt Nam)
Kỹ Sư, Kỹ Thuật Viên CƠ KHÍ
Polytex Far Eastern
3.0
12 - 17 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Polytex Far Eastern (Việt Nam)
Kỹ thuật viên điện_Đi làm ngay
Polytex Far Eastern
3.0
9.5 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Techtronic Industries Việt Nam Manufacturing
Kỹ thuật viên OQC
Techtronic Tools (Vietnam) Company Limited
5.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Rex Hotel Saigon
Driver
Rex Hotel Saigon ( Comos Rex Saigon )
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hồ Chí Minh] Trưởng phòng Khách hàng Ưu tiên (Priority)
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
12 - 14 triệu
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
15 - 22 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
8 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN HẠ TẦNG ĐÔ THỊ CORPORATION
Nhân viên Pháp chế Doanh nghiệp
HẠ TẦNG ĐÔ THỊ CORPORATION
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần Y Khoa Hano - Bệnh viện đa khoa Hà Nội
Kế Toán Kho
Bệnh viện đa khoa Hà Nội
2.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
Social Commerce Content Creator (Social Content, Livestream & AI)
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
12.5 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Giáo dục Khai Nguyên
Tư vấn tuyển sinh quận 8
Giáo dục Khai Nguyên
1.0
8.5 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH MTV KỸ THUẬT TÚ LỘC
Kế toán tổng hợp (thu nhập 18-25tr)
KỸ THUẬT TÚ LỘC - TulocTechnology
18 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Bệnh viện Lão khoa – Y học cổ truyền tỉnh Hưng Yên
Bệnh viện Lão khoa – Y học cổ truyền tỉnh Hưng Yên tuyển dụng Bác sĩ
Bệnh viện Lão khoa – Y học cổ truyền tỉnh Hưng Yên
Thỏa thuận
Hưng Yên
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
Phó Trưởng Bộ Phận Thí Nghiệm (Lab)
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI NBT HOLDING
Chuyên Viên Kinh Doanh Logistics - Hà Nội
Nguyên Bảo Tín Logistics - NBT Holding
8 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Chuyên viên Tổng hợp thống kê
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
8 - 12 triệu
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Nhân viên Công Nghệ Thông Tin
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Thực tập sinh nhân sự
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8
2 - 5 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vắc Xin Và Sinh Phẩm Nam Hưng Việt
Quản Lý Sản Phẩm/ Product Manager
Vắc Xin Và Sinh Phẩm Nam Hưng Việt
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
26 - 28 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
Senior Assistant Brand Manager
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Chuyên viên Chuyển đổi số
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
8 - 15 triệu
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH JABIL Việt Nam
Kỹ thuật viên CNC
JABIL Việt Nam
3.4
9 - 25 triệu
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty CP Văn Hóa Ngôi Nhà Xanh
R&D mô hình DIY
Văn Hóa Ngôi Nhà Xanh (Green House)
1.0
7 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
2 - 5 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
2 - 5 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần Công nghiệp Đông Hưng
Kế toán Trưởng
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Quản lý
Ngày đăng tuyển: 25/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 24/08/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: Trên 1 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Công tác phí
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

1. Quản lý toàn bộ hoạt động của phòng Tài chính - Kế toán của Công ty

2. Lập báo cáo tài chính, hạch toán tính giá thành sản phẩm của Công ty.

3. Xây dựng, tổ chức nhân sự phòng tài chính kế toán hoàn thành đảm bảo chất lượng, tiến độ công việc.

4. Quản lý, hướng dẫn nâng cao trình độ đội ngũ kế toán viên của Công ty.

5. Tham mưu cho lãnh đạo về công tác kiểm soát tài chính kế toán.

Yêu Cầu Công Việc

1. Trình độ: Tốt nghiệp Đại học thuộc khối ngành kế toán - kiểm toán hoặc các khối ngành có liên quan.

2. Có kinh nghiệm ít nhất 1 năm ở vị trí tương đương tại các đơn vị sản xuất.

3. Có năng lực nghiệp vụ kế toán, thuế, nắm vững chế độ kế toán.

4. Có Kỹ năng quản lý và điều hành, kỹ năng phân tích số liệu và tổng hợp, báo cáo

5. Có trách nhiệm cao trong công việc.

6. Sử dụng thành thạo tin học văn phòng và phần mềm kế toán.

7. Tuổi từ 35 – đến 50.

QUYỀN LỢI:

1. Đảm bảo quyền lợi người lao động theo quy định Pháp luật.

2. Đóng BHXH, BHYT, BHTN, nghỉ phép, lễ, Tết … theo quy định.

3. Phụ cấp ăn ca tại công ty.

4. Được tổ chức đi du lịch, nghỉ mát hàng năm.

5. Mức lương thỏa thuận.

Địa điểm: ĐC: Quốc lộ 3 – Đông Anh – Hà Nội (Cách Cầu Đuống khoảng 2.5km)

Địa điểm làm việc

Hà Nội
Công ty Cổ phần Công nghiệp Đông Hưng, Quốc Lộ 3, Xã Dục Tú, Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Độ tuổi: 35 - 50
  • Lương: Cạnh tranh
Khu vực
Báo cáo

Công ty Cổ phần Công nghiệp Đông Hưng
Công ty Cổ phần Công nghiệp Đông Hưng Xem trang công ty
Quy mô:
25 - 100 nhân viên
Địa điểm:
Lô 3.2, Khu công nghiệp Tân Đông Hiệp A, Thị xã Dĩ An, Bình Dương

Bằng sự nỗ lực và sáng tạo của toàn thể cán bộ, công nhân viên Công ty, Công ty CP Công nghiệp Đông Hưng. mong muốn trở thành một trong những công ty hàng đầu tại Việt Nam trong lĩnh vực cung cấp giày dép cho người tiêu dùng trong nước và quốc tế. Sứ mệnh của Công ty CP Công nghiệp Đông Hưng. là cung cấp cho người tiêu dùng Việt Nam cũng như các nước trên thế giới những sản phẩm giày dép chất lượng cao, giá tốt nhất.

Chính sách bảo hiểm

  • Được hưởng bảo hiểm sức khỏe.
  • Được hưởng bảo hiểm xã hội.

Các hoạt động ngoại khóa

  • Du lịch hàng năm
  • Party
  • Teambuilding
  • Hoạt động thể thao

Lịch sử thành lập

  • Được thành lập vào năm 2007

Mission

  • Sứ mệnh của Công ty CP Công nghiệp Đông Hưng. là cung cấp cho người tiêu dùng Việt Nam cũng như các nước trên thế giới những sản phẩm giày dép chất lượng cao, giá tốt nhất.

Nhắn tin Zalo