11,835 việc làm
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
25 - 30 triệu
Nghệ An
Đăng 30+ ngày trước
WANT WANT VIET NAM TRADING CO., LTD
Trade Marketing Manager
Want Want Việt Nam
3.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần Y Tế 315
DƯỢC SĨ
Công ty Cổ phần Y Tế 315
3.5
8 - 9 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
Innovation Planning Manager
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Hữu Toàn Group
Nhân viên kinh doanh
Hữu Toàn Group
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần Daikin Air Conditioning
AP Services Sales Engineer
Daikin Air Conditioning
3.4
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần Daikin Air Conditioning
Product Marketing Staff
Daikin Air Conditioning
3.4
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
Kỹ Sư Công Nghệ Điện Tử
CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI-Viettel
3.6
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Trên 1.5 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Bánh Ngọt CJ Việt Nam (Tous les Jours)
Interior Assistant / Trợ lý dự án
Bánh ngọt CJ ( CJ Foodville ) - Tous les Jours
3.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
8 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Hồ Tiêu Việt
Nhân viên sale admin
Hồ Tiêu Việt
12 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hà Nội] CV/CVCC Quản lý Rủi ro Thị trường & Thanh khoản
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh
Đăng 30+ ngày trước
Hôtel De L'opéra Hanoi - Mgallery By Sofitel
Executive Housekeeper
Hôtel De L'opéra Hanoi - Mgallery By Sofitel
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hà Nội] CV/CVCC Quản Lý Rủi Ro Tín Dụng
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
8 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH MTV KỸ THUẬT TÚ LỘC
Nhân viên kinh doanh HN
KỸ THUẬT TÚ LỘC - TulocTechnology
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH MTV KỸ THUẬT TÚ LỘC
Chuyên Viên Digital Marketing (FB Ads, GG Ads)
KỸ THUẬT TÚ LỘC - TulocTechnology
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Y Tế H Plus
Nhân viên Kĩ thuật vận hành
Y Tế H Plus - Phòng khám H+ International Medical Center
12 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vắc Xin Và Sinh Phẩm Nam Hưng Việt
Thực Tập Sinh Kế Toán
Vắc Xin Và Sinh Phẩm Nam Hưng Việt
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
7 - 9 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
9 - 11 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THỜI TRANG SIXDO.
Thủ kho Ecommerce
THỜI TRANG SIXDO.
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vắc Xin Và Sinh Phẩm Nam Hưng Việt
KẾ TOÁN CÔNG NỢ
Vắc Xin Và Sinh Phẩm Nam Hưng Việt
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
20 - 30 triệu
Bình Định
Đăng 30+ ngày trước
10 - 12 triệu
Hải Phòng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
6 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần TM – DV – SX Hương Thủy
Key Account Manager
TM – DV – SX Hương Thủy
2.0
25 - 35 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG SỐ 1 - CTCP
CHUYÊN VIÊN CUNG ỨNG
Xây dựng số 1 - CC1
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh, Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH SAE-A VIỆT NAM
CAD Pattern Maker
CÔNG TY TNHH SAE-A VIỆT NAM
2.0
500 - 700 USD
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
WAREHOUSE AS. MANAGER / SUPERVISOR
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5
Thỏa thuận
Hải Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Map Pacific Singapore
Product Marketing Manager
Map Pacific Singapore
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
8 - 12 triệu
Đà Nẵng,
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH JOB HOUSE
KẾ TOÁN TỔNG HỢP
JOB HOUSE
259 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: 30 - 40 triệu
Chức vụ: Trưởng nhóm / Giám sát
Ngày đăng tuyển: 22/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 31/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 5 - 15 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Laptop
  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Xe đưa đón
  • Du lịch nước ngoài
  • Đồng phục
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Công tác phí
  • Phụ cấp thâm niên
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

Khách hàng của Job House là công ty sản xuất 100% vốn Nhật Bản (Doanh nghiệp chế xuất - EPE), tuyển dụng KẾ TOÁN TỔNG HỢP với thông tin như sau:

Mức lương: 30 - 40 triệu VNĐ/tháng

Địa điểm: KCN Công nghệ cao Láng Hòa Lạc, Hà Nội

Có xe đưa đón từ Big C Thăng Long (Hà Nội)

━━━━━━━━━━━━━━━━━━

MÔ TẢ CÔNG VIỆC

  • Thực hiện và kiểm soát toàn bộ nghiệp vụ kế toán tổng hợp.
  • Lập báo cáo tài chính, báo cáo quản trị và báo cáo thuế theo quy định.
  • Theo dõi, kiểm soát công nợ, chi phí, tài sản cố định và giá thành sản xuất.
  • Đảm bảo tuân thủ các quy định về kế toán, thuế và doanh nghiệp chế xuất (EPE).
  • Làm việc với kiểm toán, cơ quan thuế và các đơn vị liên quan.
  • Hỗ trợ xây dựng, cải tiến quy trình kế toán và kiểm soát nội bộ.

Yêu Cầu Công Việc

• Tốt nghiệp Đại học chuyên ngành Kế toán, Kiểm toán hoặc Tài chính.
• Có kinh nghiệm tương đương tại nhà máy sản xuất vốn FDI, ưu tiên doanh nghiệp chế xuất (EPE).
• Thành thạo báo cáo tài chính, báo cáo thuế, giá thành và các nghiệp vụ kế toán tổng hợp.
• Tiếng Anh tốt (sử dụng trong công việc).
• Ưu tiên ứng viên có kinh nghiệm tại Big4 (PwC, Deloitte, EY, KPMG).
• Độ tuổi: Sinh năm 1988 trở về sau.
• Thành thạo Excel và phần mềm kế toán. (ưu tiên có kinh nghiệm sử dụng SAP)

Địa điểm làm việc

Hà Nội
KCN, Thạch Thất, Hà Nội,

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: 30 Tr - 40 Tr VND
Khu vực
Báo cáo

Quy mô:
25 - 100 nhân viên
Địa điểm:
201B, 2 Floor, V-Tower, 649 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

Công ty Nhật Bản trong lĩnh vực tuyển dụng và tư vấn. Chúng tôi tin rằng " Mỗi cá nhân sẽ thực sự tỏa sáng khi được đặt đúng chỗ" Thành công đối với Job House, chính là được nhìn thấy ứng viên phát huy hết khả năng, tạo dựng sự nghiệp lâu dài ở môi trường biết trọng dụng người tài, cùng doanh nghiệp phát triển bền vững trong tương lai. Cảm ơn bạn đã tin tưởng và cho chúng tôi cơ hội được đồng hành cùng bạn trên con đường phát triển sự nghiệp.

Chính sách bảo hiểm

  • Bảo hiểm sức khỏe & tai nạn PVI Premium; 
  • Bảo hiểm xã hội

Các hoạt động ngoại khóa

  • Du lịch hàng năm
  • Zumba
  • Bóng chuyền
  • Bóng bàn
  • Cầu lông
  • Teambuilding

Lịch sử thành lập

  • CÔNG TY TNHH JOB HOUSE thành lập năm 2020.

Mission

Công ty không ngừng đổi mới, sáng tạo để kiến tạo hệ sinh thái các sản phẩm dịch vụ đẳng cấp, góp phần nâng cao chất lượng cuộc sống của mọi người và nâng tầm vị thế của thương hiệu Việt trên trường quốc tế.


Nhắn tin Zalo