7,402 việc làm
18 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 10 ngày trước
Ngân hàng Thương mại Cổ phần Tiên Phong
Chuyên viên Khách hàng Cá nhân
Ngân hàng Tiên Phong - TPBANK
3.6
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, An Giang
Đăng 25 ngày trước
35 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
NANOCO GROUP
Nhân viên vận hành máy - Nhà máy Biên Hòa
Thiết Bị Điện Phước Thạnh - Nanoco Group
2.4
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 25 ngày trước
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
CÔNG TY TNHH SML VIETNAM
Supplier Quality Engineer (SQE)
SML Trims & Packaging
3.7
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
12 - 25 triệu
Hồ Chí Minh, Đà Nẵng
Đăng 25 ngày trước
CÔNG TY TNHH SML VIETNAM
Quality Management System Manager
SML Trims & Packaging
3.7
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 25 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Trang Trí Nội Thất P.I.P
Kế Toán Thanh Toán
Trang Trí Nội Thất P.I.P
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HÙNG HẬU
Chuyên viên Hành chính Nhân sự (phụ trách Tuyển dụng)
Phát triển Hùng Hậu - HungHau Holdings
3.4
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
18 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
18 - 35 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
11 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vàng Bạc Đá Quý Phú Nhuận (PNJ)
Chuyên viên Kế hoạch và Chính sách bán lẻ
Vàng bạc Đá quý Phú Nhuận (PNJ)
3.3
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
HADANA BOUTIQUE RESORT HỘI AN
Lifeguard - Nhân viên cứu hộ
Hadana Boutique Resort Hội An
Thỏa thuận
Quảng Nam
Đăng 25 ngày trước
Khách sạn Grand Plaza Hà Nội
Nhân Viên FSP
Grand Plaza
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vàng Bạc Đá Quý Phú Nhuận (PNJ)
Cửa Hàng Trưởng (Bình Dương)
Vàng bạc Đá quý Phú Nhuận (PNJ)
3.3
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
CÔNG TY TNHH SX-TM-DV TÂN TƯỜNG KHANG
Nhân Viên Kế Hoạch
TÂN TƯỜNG KHANG
3.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 25 ngày trước
Trên 20 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
SAPO Technology., JSC
TRỢ LÝ GIÁM ĐỐC KINH DOANH
SAPO Technology
3.3
25 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
8 - 20 triệu
Thái Nguyên
Đăng 25 ngày trước
15 - 30 triệu
Hồ Chí Minh & 6 nơi khác
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng,
Đăng 25 ngày trước
Công ty CP Kết Cấu Thép ATAD
Giám Sát Thi Công
Kết Cấu Thép ATAD
3.2
Thỏa thuận
Thanh Hoá & 2 nơi khác
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
11 - 22 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 25 ngày trước
Trên 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
28 - 35 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
25 - 30 triệu
Thái Nguyên
Đăng 25 ngày trước
Vantage Logistics Corporation
Nhân Viên Chứng Từ Hải Quan
Vantage Logistics Corporation
4.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bình Định
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Cần Thơ
Đăng 25 ngày trước
13 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
35 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
CÔNG TY TNHH KCC VIỆT NAM
Kỹ sư QA/QC
KCC
4.0
14 - 27 triệu
Đồng Nai
Đăng 25 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hà Nội] CVC/CVCC Chính sách & Quản trị - Khối QTRR
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRẦN TOÀN PHÁT
KẾ TOÁN CÔNG NỢ BÁN HÀNG
THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRẦN TOÀN PHÁT
1.8
12 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Công ty TNHH Pizza Việt Nam (Pizza Hut)
Quản ly nhà hàng
Pizza Hut Việt Nam
3.6
Thỏa thuận
Bắc Ninh
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
TẬP ĐOÀN NAMGROUP
Trưởng phòng Pháp lý Dự án
TẬP ĐOÀN NAMGROUP
3.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN MAISON RETAIL MANAGEMENT INTERNATIONAL
HCM - Campaign Planning Executive
Maison Retail Management International
3.5
10 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 25 ngày trước
8 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 25 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN MINH GLOBAL
Kế Toán Thuế/ Kế Toán Dự Án
MINH GLOBAL
65 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: 18 - 22 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 23/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 22/08/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: Trên 2 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hồ Chí Minh

Phúc lợi

  • Laptop
  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Đồng phục
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Công tác phí
  • Nghỉ phép năm
  • CLB thể thao

Mô tả Công việc

Kiểm tra theo dõi việc thanh toán, tạm ứng chi phí mua vật tư công trình căn cứ theo bản dự toán nội bộ đã duyệt.

Kiểm tra, kiểm soát việc tạm ứng, thanh quyết toán với nhà thầu.

Kiểm tra, theo dõi các khoản tạm ứng, hoàn ứng của cán bộ công nhân viên.

Kiểm tra, theo dõi lương nhân công tại công trường.

Kiểm tra nhập xuất tồn. Đối chiếu sổ sách với thủ kho.

Lập kế hoạch thanh toán cho Nhà cung cấp, nhà thầu phụ, đội nhân công, nhân viên theo tiến độ thi công, hợp đồng, và thời hạn thanh toán.

Kiểm tra và phân tích song song với hợp đồng kinh tế đã ký kết nhằm để đối chiếu chi phí.

Thực hiện kiểm tra dự toán nội bộ về số lượng, đơn gía, thành tiền và các khoản phí khác liên quan đến từng hạng mục công trình.

Lập báo cáo cho cơ quan Thuế hàng tháng, quý, năm: báo cáo thuế VAT; báo cáo thuế TNCN; Báo cáo quyết toán Thuế TNDN; Báo cáo Tài Chính, Báo cáo Thống Kê. Các báo cáo khác theo yêu cầu Cơ quan Nhà nước.

Yêu Cầu Công Việc

Tốt nghiệp cử nhân chuyên ngành Tài chính Kế toán, ít nhất 2 năm kinh nghiệm với vị trí tương đương.

Có kinh nghiệm làm việc trong lĩnh vực tài chính kế toán tại các công ty hoạt động trong lĩnh vực liên quan.

Đọc – hiểu được bảng dự toán công trình, quyết toán công trình để so sánh được giữa dự toán và thực tế có gì khác biệt.

Thành thạo tin học văn phòng: Excel, Word, Power Point.

Biết sử dụng phần mềm kế toán Fast, Misa, ERP.

Địa điểm làm việc

Hồ Chí Minh
số 146 bis Nguyễn Văn Thủ, Phường Đa Kao, Quận 1, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: 18 Tr - 22 Tr VND
Khu vực
Báo cáo

Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
Lầu 3, Phòng 301 số 140 Nguyễn Văn Thủ, Phường Tân Định, TP.HCM

Công Ty Cổ Phần Đầu tư Phát triển Minh Global là một trong những công ty tiên phong trong việc ứng dụng công nghệ vào lĩnh vực xây dựng, với đội ngũ nhân viên trẻ, nhiệt huyết có thể đón đầu xu hướng công nghệ tiên tiến trên thế giới, môi trường làm việc năng động sẽ giúp bạn phát triển toàn diện trên con đường sự nghiệp của mình.

Chính sách bảo hiểm

  • Được hưởng các chế độ bảo hiểm : BHYT, BHXH, BHTN
  • Hưởng quyền lợi bảo hiểm 24/7

Các hoạt động ngoại khóa

  • Du lịch hàng năm 
  • Team building theo quý 
  • Các hoạt động vui chơi, giải trí, ca hát thường xuyên
  • Thể thao: Đá bóng, bóng chuyền,..

Lịch sử thành lập

  •  Công ty được thành lập năm 2019

Mission

Các mục tiêu chúng tôi đặt ra cho chương trình bền vững phản ánh trực tiếp tầm nhìn của chúng tôi về việc đảm bảo một tương lai lành mạnh hơn cho ngành,


Nhắn tin Zalo