10,032 việc làm
Công Ty Cổ Phần Máy Công Trình Phúc Long
Kế Toán Thuế
Công Trình Phúc Long
15 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Trang Trí Nội Thất P.I.P
Kế Toán Thanh Toán
Trang Trí Nội Thất P.I.P
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HÙNG HẬU
Chuyên viên Hành chính Nhân sự (phụ trách Tuyển dụng)
Phát triển Hùng Hậu - HungHau Holdings
3.4
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
18 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
14 - 17 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
18 - 35 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Chế Biến Thực Phẩm Hoàng Sơn
Phó Phòng Xuất Nhập Khẩu
Thực Phẩm Hoàng Sơn
3.6
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 23 ngày trước
15 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thời Trang & Mỹ Phẩm Duy Anh (DAFC)
Client Advisor - Luxury Watch & Jewelry - HCM
Thời Trang & Mỹ Phẩm Duy Anh (DAFC)
4.7
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Chế Biến Thực Phẩm Hoàng Sơn
Trưởng / Phó phòng chất lượng (QAQC)
Thực Phẩm Hoàng Sơn
3.6
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 23 ngày trước
Công Ty TNHH MTV Công Nghiệp Masan
Nhân Viên Y Tế
Masan
3.0
9 - 12 triệu
Hải Dương
Đăng 23 ngày trước
11 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vàng Bạc Đá Quý Phú Nhuận (PNJ)
Chuyên viên Kế hoạch và Chính sách bán lẻ
Vàng bạc Đá quý Phú Nhuận (PNJ)
3.3
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 23 ngày trước
HADANA BOUTIQUE RESORT HỘI AN
Lifeguard - Nhân viên cứu hộ
Hadana Boutique Resort Hội An
Thỏa thuận
Quảng Nam
Đăng 23 ngày trước
Du thuyền/Nhà hàng Ambassador Cruise Hạ Long - Lan Hạ
Chuyên viên MarCom Tập sự
Nhà hàng Ambassador Cruise Hạ Long
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
9 - 12 triệu
Hải Dương
Đăng 23 ngày trước
Khách sạn Grand Plaza Hà Nội
Nhân Viên FSP
Grand Plaza
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vàng Bạc Đá Quý Phú Nhuận (PNJ)
Cửa Hàng Trưởng (Bình Dương)
Vàng bạc Đá quý Phú Nhuận (PNJ)
3.3
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
CÔNG TY TNHH SX-TM-DV TÂN TƯỜNG KHANG
Nhân Viên Kế Hoạch
TÂN TƯỜNG KHANG
3.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 23 ngày trước
Trên 20 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
SAPO Technology., JSC
TRỢ LÝ GIÁM ĐỐC KINH DOANH
SAPO Technology
3.3
25 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
8 - 20 triệu
Thái Nguyên
Đăng 23 ngày trước
15 - 30 triệu
Hồ Chí Minh & 6 nơi khác
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng,
Đăng 23 ngày trước
Công ty CP Kết Cấu Thép ATAD
Giám Sát Thi Công
Kết Cấu Thép ATAD
3.2
Thỏa thuận
Thanh Hoá & 2 nơi khác
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
TỔNG CÔNG TY CHUYỂN PHÁT NHANH BƯU ĐIỆN - CTCP
[TT VH HN - HCM] - Nhân viên khai thác
CHUYỂN PHÁT NHANH BƯU ĐIỆN - EMS
3.0
9 - 12 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
11 - 22 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 23 ngày trước
Trên 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
20 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
28 - 35 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
25 - 30 triệu
Thái Nguyên
Đăng 23 ngày trước
Vantage Logistics Corporation
Nhân Viên Chứng Từ Hải Quan
Vantage Logistics Corporation
4.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bình Định
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Cần Thơ
Đăng 23 ngày trước
13 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
35 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
CÔNG TY TNHH KCC VIỆT NAM
Kỹ sư QA/QC
KCC
4.0
14 - 27 triệu
Đồng Nai
Đăng 23 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hà Nội] CVC/CVCC Chính sách & Quản trị - Khối QTRR
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 23 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 23 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Máy Công Trình Phúc Long
Kế Toán Thuế
Công Trình Phúc Long
38 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 15 - 17 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 08/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 07/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: Trên 2 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

    Mô tả Công việc

    1. Mục tiêu công việc

    · Thực hiện công tác kế toán thuế, đảm bảo tuân thủ quy định pháp luật về thuế và kế toán; kiểm soát rủi ro thuế, cung cấp số liệu chính xác, kịp thời phục vụ công tác quản trị.

    2. Nhiệm vụ chính

    · Kiểm tra tính hợp lệ, hợp pháp của hóa đơn, chứng từ đầu vào, đầu ra.

    · Hạch toán các nghiệp vụ kế toán phát sinh theo đúng quy định.

    · Kê khai, nộp và theo dõi các loại thuế: GTGT, TNCN, TNDN và các sắc thuế khác.

    · Đối chiếu hóa đơn với hệ thống thuế định kỳ.

    · Theo dõi, đối chiếu công nợ khách hàng, nhà cung cấp và công nợ nội bộ.

    · Kiểm tra số liệu kho, giá vốn và các nghiệp vụ liên quan.

    · Hạch toán lương, BHXH, phân bổ CCDC, TSCĐ.

    · Phối hợp lập Báo cáo tài chính và hồ sơ quyết toán thuế.

    · Chuẩn bị hồ sơ phục vụ thanh tra, kiểm tra, quyết toán thuế.

    · Thực hiện các báo cáo theo yêu cầu của Kế toán trưởng và Ban Lãnh đạo.

    Yêu Cầu Công Việc

    3. Yêu cầu công việc

    · Tốt nghiệp Cao đẳng/Đại học chuyên ngành Kế toán, Kiểm toán, Tài chính.

    · Có tối thiểu 02 năm kinh nghiệm ở vị trí Kế toán Thuế.

    · Nắm vững quy định về kế toán, thuế và hóa đơn điện tử.

    · Thành thạo Excel và phần mềm kế toán.

    · Cẩn thận, trung thực, trách nhiệm và có kỹ năng làm việc nhóm.

    4. Quyền lợi

    · Làm việc trong môi trường chuyên nghiệp, năng động, văn hóa công ty thân thiện.

    · Mức thu nhập thỏa thuận theo năng lực và kinh nghiệm làm việc

    · Được hưởng đầy đủ các chế độ, quyền lợi theo quy định của Pháp luật (Nghỉ lễ, Tết, tham gia BHYT, BHXH, BHTN)

    · Chế độ nghỉ mát, phụ cấp ăn trưa, teambuilding, sinh nhật, thưởng Lễ, Tết theo quy định của Công ty.

    · Thời gian làm việc: 8h00-17h00, T2-T6 (Thứ 7 làm luân phiên 2 ngày/tháng).

    · Mức lương: 15-17tr (hoặc thỏa thuận theo năng lực)

    · Địa điểm làm việc: văn phòng 825 Giải Phóng, Hoàng Mai, Hà Nội

    Địa điểm làm việc

    Hà Nội
    825 Giải Phóng, Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

    Thông tin khác

    • Bằng cấp: Cao đẳng
    • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
    • Lương: 15 Tr - 17 Tr VND
    Khu vực
    Hết hạn ứng tuyển
    Báo cáo

    Công Ty Cổ Phần Máy Công Trình Phúc Long
    Công Trình Phúc Long Xem trang công ty
    Quy mô:
    200 - 500 nhân viên
    Địa điểm:
    Tầng 3, số 869, đường Giải Phóng, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

    Công ty Cổ phần máy công trình Phúc Long - tiền thân là Công ty TNHH Long Hường, là đơn vị chuyên cung cấp phụ tùng máy công trình trên toàn lãnh thổ Việt Nam, Lào và Campuchia. Sau hơn 20 năm hình thành và phát triển, Phúc Long tự hào là một trong những nhà cung cấp vật tư máy xúc, ủi lớn nhất Việt Nam.

    Công ty CP Máy Công Trình Phúc Long chuyên nhập khẩu và phân phối Phụ tùng máy công trình KOMATSU, HTACHI, KOBELCO, CAT… có uy tín trên thị trường Việt Nam, Lào, Campuchia. Chúng tôi là đại diện phân phối độc quyền 1 số thương hiệu phụ tùng có uy tín của ITALY, KOREA, CHINA… • Với đội ngũ 200 nhân viên làm việc ở 4 chi nhánh: Hà Nội, Đà Nẵng, Hồ Chí Minh, Tuyên Quang cùng với hàng trăm đại lý trên cả nước, sản phẩm của chúng tôi luôn đáp ứng được yêu cầu của Quý khách hàng.


    Nhắn tin Zalo