10,801 việc làm
Thỏa thuận
Ninh Thuận
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Tnhh Liên Doanh Vĩnh Hưng (TMI Viet Nam)
QA coordinator
Vĩnh Hưng (TMI Viet Nam)
4.0
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH ILA VIỆT NAM
Odoo Developer
Trung tâm Anh ngữ ILA
3.8
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Wyndham Grand Vedana Ninh Binh Resort
Nhân viên nhân sự
Wyndham Grand Vedana Ninh Binh Resort
Thỏa thuận
Ninh Bình,
Đăng 30+ ngày trước
12 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
HR Manager - Manufacturing
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Amphenol Communication Electronics VIỆT NAM
Tuyển dụng trưởng nhóm sản xuất
Amphenol Communication Electronics
3.0
Thỏa thuận
Long An
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Amphenol Communication Electronics VIỆT NAM
Tuyển dụng trợ lý kỹ sư nhà máy - Assistant ME
Amphenol Communication Electronics
3.0
Thỏa thuận
Long An
Đăng 30+ ngày trước
8 - 12 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN KHAI ANH BÌNH THUẬN
Nhân viên kế toán
Khai Anh Bình Thuận
4.0
Trên 12 triệu
Hồ Chí Minh, Bình Thuận
Đăng 30+ ngày trước
Anh Quân Bakery
THỢ BÁNH BÔNG LAN
Anh Quân Bakery
10 - 18 triệu
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
Anh Quân Bakery
THỢ BÁNH KEM
Anh Quân Bakery
8 - 20 triệu
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Sản Xuất Và Xuất Khẩu Quế Hồi Việt Nam (VINASAMEX., JSC)
Cố vấn TGĐ
Quế Hồi Việt Nam (VINASAMEX., JSC)
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
8 - 10 triệu
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
Anh Quân Bakery
VIDEO EDITOR
Anh Quân Bakery
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
10 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
20 - 28 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Anh Quân Bakery
Nhân viên Marketing
Anh Quân Bakery
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
Anh Quân Bakery
Nhân Viên Sales Admin
Anh Quân Bakery
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
Anh Quân Bakery
Giám đốc kinh doanh
Anh Quân Bakery
20 - 25 triệu
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
Anh Quân Bakery
KẾ TOÁN NỘI BỘ
Anh Quân Bakery
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
12 - 15 triệu
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
8 - 10 triệu
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Singapore Industrial Gas Việt Nam
Nhân viên bảo trì điện công nghiệp
Sing Industrial Gas Vietnam Co.,Ltd
11 - 12 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Singapore Industrial Gas Việt Nam
NHÂN VIÊN MUA HÀNG
Sing Industrial Gas Vietnam Co.,Ltd
12 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP SAIGON AUTO SUPPORTING INDUSTRY
TRỢ LÝ KỸ THUẬT - R&D [CỦ CHI]
SAIGON AUTO SUPPORTING INDUSTRY
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
10 - 18 triệu
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
Anh Quân Bakery
Nhân viên QA
Anh Quân Bakery
8 - 12 triệu
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 30+ ngày trước
10 - 20 triệu
Tuyên Quang
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Tuyên Quang
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Tuyên Quang
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
13 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Hoiana Resort & Golf
Head of Learning & Development
Hoiana Resort & Golf
3.5
Thỏa thuận
Quảng Nam,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 30+ ngày trước
Khách Sạn Apricot Hotel Hà Nội
Thư ký bếp
Khách Sạn Apricot Hotel Hà Nội
5 - 8 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Tuyển dụng Công chức Ninh Thuận năm 2024
Hội Đông Y huyện Bác Ái, Ninh Thuận tuyển dụng viên chức năm 2024
Công chức Ninh Thuận
42 việc làm 11 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 20/06/2024
Hạn nộp hồ sơ: 20/06/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Tà Lú 1 - huyện Bác Ái - tỉnh Ninh Thuận

Hội Đông Y huyện Bác Ái, Ninh Thuận tuyển dụng viên chức năm 2024, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 01 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Thi tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: đến hết ngày 01/07/2024

– Địa điểm: Hội Đông Y huyện Bác Ái, Ninh Thuận

*****Chi tiết cụ thể như sau:

Nguồn tinbacai.ninhthuan.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Ninh Thuận năm 2024
Công chức Ninh Thuận Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Ninh Thuận

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Ninh Thuận. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo