10,441 việc làm
8 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
13 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
12 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG SỐ 1 - CTCP
CHUYÊN VIÊN KIỂM SOÁT CHẤT LƯỢNG (QC)
Xây dựng số 1 - CC1
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Chuyên viên tổng hơp/ Trợ lý giám đốc
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
12 - 13 triệu
Tây Ninh
Đăng 5 ngày trước
Công ty TNHH JM
NHÂN VIÊN TIẾNG HÀN
Công ty TNHH JM
2.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
NANOCO GROUP
Nhân viên nhân sự - Long An
Thiết Bị Điện Phước Thạnh - Nanoco Group
2.4
Thỏa thuận
Long An
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 5 ngày trước
14 - 17 triệu
Bình Dương
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Công ty TNHH United International Pharma
Procurement Specialist
United International Pharma
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Ngân Hàng Thương mại cổ phần Bắc Á
Chuyên Viên Xử Lý Nợ - [BAC A AMC]
Ngân Hàng Thương mại cổ phần Bắc Á
4.5
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 5 ngày trước
10 - 15 triệu
Hải Phòng
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
MOTIVES VIETNAM CORPORATION
Planning Officer (Denim)
MOTIVES VIETNAM CORPORATION
1.8
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
MOTIVES VIETNAM CORPORATION
Planning Officer (Workwear)
MOTIVES VIETNAM CORPORATION
1.8
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
20 - 50 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HEALTHY BEAUTY
Kế Toán Tổng Hợp
Dược Phẩm Healthy Beauty
2.0
18 - 23 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Công Ty TNHH Deli Management Consulting
KẾ TOÁN GIÁ THÀNH (BOM)
Deli Management Consulting
18 - 24 triệu
Long An
Đăng 5 ngày trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN MINH GLOBAL
Kỹ sư QA/QC
MINH GLOBAL
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 5 ngày trước
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
18 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 5 ngày trước
12 - 15 triệu
Đồng Nai
Đăng 5 ngày trước
TRAN DUC GROUP - CÔNG TY CỔ PHẦN TRẦN ĐỨC
QUẢN ĐỐC XƯỞNG SƠN
Trần Đức Group
4.0
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI CÁT THÁI
Kỹ Sư Chất Lượng
SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI CÁT THÁI
3.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Vĩnh Phúc
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Đắc Lắc
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Lai Châu
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 5 ngày trước
Công ty cổ phần M Village
[Hồ Chí Minh] Nhân viên Phụ bếp
M Village 2.0★
2 đánh giá 365 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 8 - 10 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 11/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 30/06/2026
Hình thức: Làm theo ca
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 2
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Quận 1 - TP HCM

Mô tả công việc

  • Chuẩn bị công cụ dụng cụ cho việc chế biến món ăn.
  • Chuẩn bị đầy đủ gia vị, nguyên liệu theo công thức hoặc chỉ đạo của bếp chính.
  • Kiểm tra chất lượng nguyên liệu, thực phẩm trước khi sơ chế
  • Sơ chế các nguyên liệu tươi sống, rau củ quả
  • Hỗ trợ bếp chính trong việc chế biến món ăn
  • Thực hiện các công việc khác theo sự phân công của quản lý trực tiếp
  • Vệ sinh khu vực bếp, công cụ dụng cụ, sắp xếp gọn gàng đúng nơi quy định
  • Vệ sinh tủ đựng thực phẩm, sắp xếp thực phẩm đúng vị trí
  • Bảo quản các dụng cụ, máy móc trong bếp, báo cáo kịp thời nếu có hư hỏng
  • Chấp hành tốt nội quy bếp về vệ sinh an toàn thực phẩm, phòng chống cháy nổ
  • Các công việc khác theo sự phân công của quản lý trực tiếp

Quyền lợi được hưởng

  • Môi trường làm việc trẻ, năng động.
  • Thử việc 100% lương. Thưởng tháng 13, review lương hàng năm.
  • Hưởng các quyền lợi khác theo chính sách Công ty.
  • Tham gia BHXH, BHYT và BHTN đầy đủ theo quy định nhà nước.
  • Đánh giá hoàn toàn trên năng lực và cơ hội phát triển nhanh.

Yêu cầu công việc

  • Tối thiểu 03 tháng kinh nghiệm ở vị trí Phụ bếp
  • Có tinh thần làm việc nhóm, trung thực, chăm chỉ, nhanh nhẹn và hướng về chi tiết
  • Sức khoẻ tốt, chịu khó
  • Có đam mê về ẩm thực và khám phá ẩm thực
  • Có chứng chỉ liên quan đến nghiệp vụ

Yêu cầu hồ sơ

  • CV 
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Quy mô:
25 - 100 nhân viên
Địa điểm:
107/2 Điện Biên Phủ, Phường 17, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

M Village là không gian sống được xây dựng dựa trên ý tưởng: những cư dân hiện đại cùng chia sẻ không gian sống & làm việc, nghỉ ngơi trong những ngôi nhà tối giản đan xen giữa không gian cộng đồng, mang đến trải nghiệm khai phóng, kết nối và sáng tạo nhất.

Chính sách bảo hiểm

  •  Tham gia BHXH, BHYT và BHTN theo quy định nhà nước.

Các hoạt động ngoại khóa

  • Du lịch 
  • Team building
  • Party
  • Dã ngoại
  • Giải trí...

Lịch sử thành lập

  • M Village có cơ sở đầu tiên ở Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh và đi vào hoạt động từ ngày 15/5/2021.

Mission

  •  Với sự đầu tư nghiêm túc và dài hạn, M Village mong muốn đưa khái niệm co-living đến với rộng rãi công chúng và thu hút sự chú ý của giới trẻ & nhà đầu tư.

Review M Village

2.0
2 review

22/05/2026
Kế toán nội bộ tại Hồ Chí Minh

Không có phúc lợi, không thưởng

24/03/2026
Sales admin tại Hồ Chí Minh

Benefit bình thường, nhân viên hơi toxic

Nhắn tin Zalo