11,381 việc làm
13 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 10 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 24 ngày trước
Công ty CP Thương mại - Dịch vụ Sao Nam An
KẾ TOÁN TRƯỞNG
Công ty CP Thương mại - Dịch vụ Sao Nam An
35 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 24 ngày trước
25 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
CÔNG TY TNHH HARICO GLOBAL
Kế Toán Nội Bộ
CÔNG TY TNHH HARICO GLOBAL
12 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 24 ngày trước
15 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
Công ty TNHH Interflour Việt Nam
R&D Executive
Công ty TNHH Interflour Việt Nam
4.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
CÔNG TY TNHH SX TM CÔNG NGHỆ NHỰA Á CHÂU
BÌNH DƯƠNG - LAB SẢN XUẤT NGÀNH POLYMER - 3 CA
SX TM CÔNG NGHỆ NHỰA Á CHÂU - Polymer Asia
1.0
10 - 14 triệu
Bình Dương
Đăng 24 ngày trước
20 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ HẢI SẢN HOÀNG GIA
NHÂN VIÊN BẢO VỆ/ NHÂN VIÊN TẠP VỤ
HẢI SẢN HOÀNG GIA - ROYAL SEAFOOD
2.0
8 - 12 triệu
Đăng 24 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Seedcom Fashion Group
Growth Junior Associate (Fresh Graduate)
Seedcom Fashion Group
3.6
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
Công ty Tài chính Trách nhiệm hữu hạn HD SAISON
Accounting Deputy Manager
Công Ty Tài Chính HD SAISON
3.6
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN JAPFA COMFEED VIỆT NAM
NHÂN VIÊN KINH DOANH HORECA/ GT (HCM)
Japfa Comfeed Việt Nam
2.1
10 - 14.8 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Hoàng Phát
Chuyên Viên Hành Chính Nhân Sự
Công Ty Xây Dựng Hoàng Phát
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 24 ngày trước
Elite Fitness and Yoga Center
Nhân viên Admin Hành chính
Elite Fitness and Yoga Center
3.0
8 - 12 triệu
Hà Nội,
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 24 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THỜI TRANG KOWIL VIỆT NAM
Chuyên Viên Mua Hàng Ngành May Mặc
THỜI TRANG KOWIL VIỆT NAM
1.6
15 - 18 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
7 - 10 triệu
Long An
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 24 ngày trước
Palazzo Club
IT Support
Palazzo Club
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
Công ty TNHH SONION Việt Nam
Corporate Accountant II
SONION Việt Nam
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 24 ngày trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ HẢI SẢN HOÀNG GIA
GIÁM SÁT TẠI NHÀ HÀNG
HẢI SẢN HOÀNG GIA - ROYAL SEAFOOD
2.0
Thỏa thuận
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 24 ngày trước
CÔNG TY CP ĐẦU TƯ NAM LONG
Trợ lý giám đốc
Nam Long Group
4.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ HẢI SẢN HOÀNG GIA
NHÂN VIÊN TRỰC CA ĐÊM TẠI NHÀ HÀNG
HẢI SẢN HOÀNG GIA - ROYAL SEAFOOD
2.0
8 - 12 triệu
Đăng 24 ngày trước
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG SỐ 1 - CTCP
CHUYÊN VIÊN TÀI CHÍNH - KẾ HOẠCH
Xây dựng số 1 - CC1
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
Công ty TNHH Chế biến thực phẩm Đông Đô (thương hiệu Đôi Đũa Vàng)
Nhân Viên Kinh Doanh Kênh MT Tại Mỹ Tho Tiền Giang
Thực phẩm Đông Đô (Đôi Đũa Vàng)
13 - 16 triệu
Tiền Giang
Đăng 24 ngày trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ HẢI SẢN HOÀNG GIA
NHÂN VIÊN KHO/NHÂN VIÊN GIAO HÀNG
HẢI SẢN HOÀNG GIA - ROYAL SEAFOOD
2.0
Thỏa thuận
Đăng 24 ngày trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ HẢI SẢN HOÀNG GIA
THU NGÂN/NHÂN VIÊN PHỤC VỤ
HẢI SẢN HOÀNG GIA - ROYAL SEAFOOD
2.0
Thỏa thuận
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 24 ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Chỉ Huy Trưởng Công Trình (Giám Sát Xây Dựng) (Quảng Ninh)
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4
20 - 27 triệu
Quảng Ninh
Đăng 24 ngày trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ HẢI SẢN HOÀNG GIA
BẾP CHÍNH/BÊP
HẢI SẢN HOÀNG GIA - ROYAL SEAFOOD
2.0
11 - 16 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
Công Ty TNHH Perfect Companion Việt Nam
E- Commerce Team Leader
Perfect Companion Việt Nam
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 24 ngày trước
New World Phú Quốc Resort
Assistant Housekeeping Manager - STV
New World Phú Quốc Resort
5.0
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 24 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 24 ngày trước
Công ty tài chính TNHH MTV Mirae Asset (Việt Nam)
Quản Lý Kinh Doanh Vùng Kênh Trả Góp (RSM)
Công ty tài chính Mirae Asset (Việt Nam)
2.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 24 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Café Katinat
[HCM] LEGAL EXECUTIVE/CHUYÊN VIÊN PHÁP CHẾ
Café Katinat 3.0★
6 đánh giá 203 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: 13 - 14 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 25/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 30/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 1 - 3 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hồ Chí Minh

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương

Mô tả Công việc

1. Đối với Bộ phận Pháp chế:

- Rà soát, quản lý hợp đồng và giải quyết các vấn đề pháp lý.

- Kiểm tra và báo cáo những phát hiện quan trọng liên quan đến những rủi ro pháp lý hiện hữu hoặc tiềm ẩn, bao gồm việc khuyến nghị nhằm giảm thiểu rủi ro từ hoạt động của doanh nghiệp.

- Soạn thảo, kiểm tra, tổ chức và giám sát các hợp đồng, thỏa thuận, hòa giải, các tài liệu pháp lý, và đảm bảo rằng hoạt động của doanh nghiệp tuân thủ quy định và những yêu cầu về pháp lý.

- Xây dựng, theo dõi và hoàn thiện các hợp đồng mẫu cho Công ty. Tham gia các cuộc họp với đối tác/nhà cung cấp/nhà thầu để thương thảo các điều khoản về mặt pháp lý cho các hợp đồng, thỏa thuận,…

- Đào tạo về kiến thức pháp luật và hướng dẫn việc tuân thủ các quy định nội bộ đến toàn thể nhân viên công ty và đến các cấp Trưởng phòng/Bộ phận.

- Đảm bảo tính hợp pháp trong các hoạt động ủy quyền của công ty.

- Nghiên cứu các quy định pháp luật và cung cấp ý kiến pháp lý trong các hoạt động kinh doanh của Công ty, đảm bảo hoạt động hợp pháp và giảm thiểu rủi ro trong hoạt động kinh doanh.

- Tham gia giải quyết các xung đột pháp lý trong các Phòng ban/bộ phận trong công ty và đại diện cho công ty tham gia giải quyết, xử lý các tranh chấp trong và ngoài tố tụng.

- Cập nhật kịp thời các quy định pháp luật mới để đảm bảo tính pháp lý trong hoạt động của công ty. Hỗ trợ các phòng ban/bộ phận liên quan trong việc xây dựng các quy trình, quy định,… trong hoạt động chuyên môn.

- Quản lý danh sách cổ đông trong Công ty. Soạn thảo các biên bản, nghị quyết và các văn bản hành chính nội bộ khác.

- Soạn thảo, kiểm tra hoặc sửa đổi, điều chỉnh các chính sách, quy trình, quy định,… của Công ty.

- Thực hiện các thủ tục cấp phép: Soạn thảo và theo dõi các hồ sơ pháp lý của Công ty. Đồng thời, liên lạc, làm việc với cơ quan nhà nước có thẩm quyền trong việc xin cấp phép cho các hoạt động của Công ty.

2. Phối hợp với các phòng ban/bộ phận khác:

- Phối hợp với các phòng ban/bộ phận khác trong việc kiểm soát việc tuân thủ và làm tăng hiệu quả công việc của toàn công ty.

3. Công việc khác:

- Thực hiện các công việc khác theo sự phân công của Cấp trên.

Yêu Cầu Công Việc

1. Kiến thức: Tốt nghiệp cao đẳng hoặc đại học, ưu tiên ngành Luật Thương mại, Luật Doanh nghiệp

2. Kinh nghiệm làm việc: Có ít nhất 2 năm kinh nghiệm làm việc ở vị trí tương đương trong lĩnh vực F&B hoặc FMCG

3. Kỹ năng máy tính: MS Office (Word, Excel, Power Point, Outlook)

4. Ngoại ngữ: Tiếng anh tốt.

5. Yêu cầu cụ thể khác: Kỹ năng giao tiếp, lắng nghe, đàm phán...

Địa điểm làm việc

Hồ Chí Minh
96-98-100 Đ. Trần Nguyên Đán, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Độ tuổi: 25 - 45
  • Lương: 13 Tr - 14 Tr VND
Khu vực
Báo cáo

Công Ty Cổ Phần Café Katinat
Café Katinat Xem trang công ty
Quy mô:
1.000 - 5.000 nhân viên
Địa điểm:
91 Đồng Khởi, Bến Nghé, Quận 1, Thành Phố Hồ Chí Minh

KATINAT – HÀNH TRÌNH CHINH PHỤC PHONG VỊ MỚI
Katinat không ngừng theo đuổi sứ mệnh mang phong vị mới từ những vùng đất trứ danh tại Việt Nam và trên thế giới đến khách hàng.

Giấy chứng nhận Đăng kí kinh doanh số 0316612746 do Sở kế hoạch và đầu tư. Thành phố Hồ Chí Minh cấp ngày 27/11/2020.


Review Café Katinat

3.0
6 review

08/04/2026
Supervisor tại Hồ Chí Minh

JD tuyển dụng 1 kiểu, vào làm 1 kiểu

01/04/2026
Nhân viên phục vụ nhà hàng tại Hồ Chí Minh

lương ổn mọi thứ ok, cũng k có nhược điểm gì quá nhiều

01/04/2026
Nhân viên tại Hồ Chí Minh

Review katinat cho nghe nè =)))

Nhắn tin Zalo