14,612 việc làm
Trường Phổ Thông Liên Cấp H.a.s
Giáo Viên Ngữ Văn
Trường Phổ Thông Liên Cấp H.a.s
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần Y Khoa Hano - Bệnh viện đa khoa Hà Nội
Bác Sĩ Chẩn Đoán Hình Ảnh
Bệnh viện đa khoa Hà Nội
2.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 3 ngày trước
Công ty cổ phần Y Khoa Hano - Bệnh viện đa khoa Hà Nội
Content SEO
Bệnh viện đa khoa Hà Nội
2.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 3 ngày trước
Công ty Cổ Phần Bao Bì Bình Minh Group
Nhân viên Bảo Trì Cơ Điện
Bao Bì Bình Minh Group
2.0
15 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Gia Lai
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Gia Lai
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Gia Lai
Đăng 3 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Bệnh Viện Thẩm Mỹ Kangnam Hà Nội
Telesales
Bệnh Viện Thẩm Mỹ Kangnam Hà Nội
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
Công Ty TNHH Nhựa Tân Lập Thành
Kỹ Thuật Cán Màng
Nhựa Tân Lập Thành
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
Công Ty TNHH Nhựa Tân Lập Thành
Kỹ Thuật Nhiệt Định Hình
Nhựa Tân Lập Thành
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Gia Lai
Đăng 3 ngày trước
Công Ty TNHH Vạn Niên
Nhân viên kinh doanh TBYT
Công Ty Vạn Niên
12 - 20 triệu
Hà Nội, Đà Nẵng
Đăng 3 ngày trước
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 3 ngày trước
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HEALTHY BEAUTY
Trưởng phòng Cung Ứng
Dược Phẩm Healthy Beauty
2.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
10 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 3 ngày trước
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 3 ngày trước
Action Composites Hightech Industries
CUSTOMER SERVICE INTERN
Action Composites Hightech Industries
3.4
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Long An
Đăng 3 ngày trước
Viện Thẩm mỹ y khoa Dr Hải Lê
Kế Toán Nội Bộ
Viện Thẩm mỹ y khoa Dr Hải Lê
10 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 3 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH THÀNH CÔNG - BIÊN HÒA TTC AgriS
Kỹ sư Điện tự động(Tiếp nhận sinh viên mới tốt nghiệp)
Thành Thành Công - Biên Hòa (TTC AgriS)
4.0
Thỏa thuận
Khánh Hòa & 2 nơi khác
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Attapeu, Tây Ninh
Đăng 3 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH THÀNH CÔNG - BIÊN HÒA TTC AgriS
Kỹ sư Nhiệt (Tiếp nhận sinh viên mới tốt nghiệp)
Thành Thành Công - Biên Hòa (TTC AgriS)
4.0
Thỏa thuận
Khánh Hòa & 2 nơi khác
Đăng 3 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH THÀNH CÔNG - BIÊN HÒA TTC AgriS
Kỹ sư Cơ khí (Tiếp nhận sinh viên mới tốt nghiệp)
Thành Thành Công - Biên Hòa (TTC AgriS)
4.0
Thỏa thuận
Khánh Hòa & 2 nơi khác
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Tây Ninh, Attapeu
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 3 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Taseco
CHUYÊN VIÊN PHÁP CHẾ
Bất Động Sản Taseco
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 3 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Taseco
CHUYÊN VIÊN MARKETING
Bất Động Sản Taseco
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 3 ngày trước
Công ty TNHH PouYuen Việt Nam
KỸ SƯ CAD
PouYuen
3.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Cơ Khí Xây Dựng Thương Mại Đại Dũng
Kỹ Sư Hiện Trường
DaiDung Corporation
20 - 35 triệu
Hà Nội, Hưng Yên
Đăng 3 ngày trước
Công Ty TNHH Thực Phẩm & Nước Giải Khát ý Tưởng Việt (Starbucks)
Construction Admin Intern
Starbucks Việt Nam
4.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
15 - 25 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 3 ngày trước
Headhunter HRchannels Group
AI Automation Engineer (Edutech)
HRchannels Group
3.8
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 3 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG VTC
Nhân Viên Kinh Doanh Công Nghệ
VIỄN THÔNG VNTC TELECOM
10 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 3 ngày trước
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Trà Vinh Gc
KẾ TOÁN THUẾ
Trà Vinh Gc
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN BIM
Chuyên viên An toàn lao động
TẬP ĐOÀN BIM
3.5
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
CÔNG TY Ô TÔ TOYOTA VIỆT NAM
Nhân Viên Kinh Doanh Ô Tô
TOYOTA VIET NAM
4.2
15 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 3 ngày trước
24 - 28 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Kỹ Thuật Nhiệt Mèo Đen
KỸ SƯ CƠ KHÍ
Công Ty Cổ Phần Kỹ Thuật Nhiệt Mèo Đen
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 3 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ĐIỂM NHẤN GROUP
Trưởng nhóm SEO
DN GROUP
2.2
25 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
Công ty Cổ Phần Bao Bì Bình Minh Group
Chuyên viên triển khai ERP
Bao Bì Bình Minh Group
2.0
18 - 23 triệu
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 3 ngày trước
Công ty TNHH Thương mại - Dịch vụ Tân Hiệp Phát
Chuyên viên Nhân sự (Hợp đồng 6 tháng)
Tập đoàn Nước giải khát Tân Hiệp Phát
2.3
Thỏa thuận
Hậu Giang
Đăng 3 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Chế Biến Thực Phẩm Hoàng Sơn
Phó Phòng Pháp Chế
Thực Phẩm Hoàng Sơn
3.6
25 - 30 triệu
Bình Dương
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Long An
Đăng 3 ngày trước
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 3 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ TẬP ĐOÀN KHÁCH SẠN A25
Kế toán công nợ
Tập Đoàn Khách Sạn A25
2.0
20 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 3 ngày trước
Trường Phổ Thông Liên Cấp H.a.s
Giáo Viên Ngữ Văn
Trường Phổ Thông Liên Cấp H.a.s
158 việc làm 4 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 11/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 24/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 1 - 3 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Laptop
  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Xe đưa đón
  • Đồng phục
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

Dạy học chương trình Ngữ văn cấp cấp THPT

  • Lập kế hoạch, chuẩn bị và trình bày các bài học.
  • Tổ chức các lớp học, phát triển nguồn tài liệu học và xây dựng môi trường học tập để khuyến khích học sinh học tập tích cực
  • Tạo động lực cho học sinh bằng phong cách giảng dạy nhiệt tình, giàu trí tưởng tượng
  • Tư vấn và phối hợp với Đội trưởng, BGH Nhà trường
  • Duy trì kỷ luật lớp học

Theo dõi, đánh giá sự tiến bộ của học sinh

  • Thường xuyên kiểm tra, đánh giá các hoạt động học tập của học sinh.
  • Theo dõi sự tiến bộ của học sinh qua các kỳ học và cả năm học
  • Thông tin tới phụ huynh về tình hình học tập và sự tiến bộ của học sinh
  • Giải đáp các thắc mắc của phụ huynh nếu có

Yêu Cầu Công Việc

  • Ứng viên đã tốt nghiệp đại học chuyên ngành sư phạm Ngữ văn, hoặc các chuyên ngành có liên quan và có chứng chỉ sư phạm
  • Ưu tiên ứng viên đã có kinh nghiệm từ 1 năm tại vị trí tương đương
  • Không bị mắc lỗi phát âm
  • Có kỹ năng làm việc độc lập, làm việc nhóm.
  • Chuyên môn, nghiệp vụ và sức khỏe tốt.
  • Yêu nghề, am hiểu tâm lý học sinh.
  • Năng động, sáng tạo, nhiệt tình và tạo mối quan hệ tốt giữa và Thầy – Trò

Quyền lợi

- Thu nhập thoả thuận + thưởng hiệu quả theo kì

- Ăn trưa tại trường + các khoản phụ cấp khác.

- Các chế độ phúc lơi và đãi ngộ theo Quy định của Pháp luật.

- Được đào tạo theo lộ trình công danh rõ ràng, minh bạch- Có cơ hội phát triển và thể hiện năng lực quản lý theo quy mô, chiến lược phát triển của Nhà trường.

- Được làm việc trong môi trường năng động, đồng nghiệp trẻ tuổi, nhiệt huyết, sẵn sàng học hỏi.

- Được hưởng Chính sách ưu đãi dành cho con em CBNV, khi tham gia học tập tại Trường.

Địa điểm làm việc

- Hà Nội: C35 KĐT Geleximco Lê Trọng Tấn, Dương Nội, Hà Đông

Địa điểm làm việc

Hà Nội
C35 KĐT Geleximco Lê Trọng Tấn, Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội.

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: Cạnh tranh
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Trường Phổ Thông Liên Cấp H.a.s
Trường Phổ Thông Liên Cấp H.a.s Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
B17 Kim Liên, Lương Định Của, Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

Trường Phổ thông liên cấp H.A.S (Hanoi Adelaide School) là một trong những Trường mầm non, tiểu học, THCS và THPT tại Hà Nội, có địa chỉ chính xác tại B17 P. Lương Định Của, Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội.

Trường có địa chỉ website là has.edu.vn. Đây cũng là cổng thông tin chính thức của nhà trường có chức năng cập nhật thường xuyên các hoạt động của nhà trường nhằm giúp cho các bậc phụ huynh có thể nắm bắt được các thông tin.


Nhắn tin Zalo