9,992 việc làm
12 - 25 triệu
Đồng Nai & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
9 - 11 triệu
Hưng Yên
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Công Ty TNHH Một Thành Viên Transimex HI Tech Park Logistics
Nhân viên Bảo trì CSVC
Công Ty TNHH Một Thành Viên Transimex HI Tech Park Logistics
10 - 10.6 triệu
Bình Dương
Đăng 5 ngày trước
Công ty Cổ phần Đầu tư Kỹ thuật Số Việt (VDI)
Presale Security Engineer
Đầu tư Kỹ thuật Số Việt (VDI)
4.4
Tới 45 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công ty Cổ phần Đầu tư Kỹ thuật Số Việt (VDI)
Presale Network Engineer
Đầu tư Kỹ thuật Số Việt (VDI)
4.4
Tới 45 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Bệnh Viện Đa Khoa Quốc Tế Vinmec
Chuyên viên Tư vấn bán hàng - Vinmec Nha Trang
Vinmec International Hospital
3.4
Thỏa thuận
Khánh Hòa
Đăng 5 ngày trước
Công ty Cổ phần Đầu tư Kỹ thuật Số Việt (VDI)
System Engineer
Đầu tư Kỹ thuật Số Việt (VDI)
4.4
Tới 45 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Bệnh Viện Đa Khoa Quốc Tế Vinmec
Chuyên Viên Thu Ngân - Vinmec Nha Trang
Vinmec International Hospital
3.4
Thỏa thuận
Khánh Hòa
Đăng 5 ngày trước
30 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công ty tài chính TNHH MTV Ngân hàng TMCP Sài Gòn – Hà Nội
Fraud System Analyst
SHB Finance
3.7
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công ty TNHH Dalat Hasfarm
Nhân viên QC
Dalat Hasfarm
2.7
Thỏa thuận
Lâm Đồng
Đăng 5 ngày trước
Công ty TNHH POSCO - Việt Nam
Mechanical Maintenance Engineering
POSCO - Việt Nam
3.1
15 - 20 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 5 ngày trước
Công Ty TNHH Yura Corporation Vina
Nhân viên Kế toán trưởng
YURA CORPORATION VINA
3.0
Thỏa thuận
Tây Ninh
Đăng 5 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Trưởng Bộ Phận Marketing 360
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
35 - 45 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Trưởng Nhóm Trade Marketing
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TOÀN CẦU WOOK VIỆT NAM
Nhân Viên Booking KOL / KOC Có Kinh Nghiệm
Công Nghệ Toàn Cầu WOOK
1.0
10 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH THỜI TRANG NGADO
Marketing Manager
THỜI TRANG NGADO
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công ty Cổ phần IDC Đông Dương
Kỹ sư QS cầu
IDC Đông Dương
Trên 25 triệu
Hà Nội, Hưng Yên
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 5 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Môi Trường Envico
Kỹ Sư Môi Trường
Công Nghệ Môi Trường Envico
12 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công ty TNHH Thuận Phương
Group Quality Director
Thuận Phương
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
12 - 45 triệu
Đồng Nai & 2 nơi khác
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Toàn Cầu (Gp.invest)
Kế toán tổng hợp
Bất Động Sản Toàn Cầu (Gp.invest)
25 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tư Vấn Đầu Tư Xây Dựng Phát Triển Đô Thị Hà Nội (HACID)
Kiến Trúc Sư Thu Nhập Tới 30 Triệu
Tư Vấn Đầu Tư Xây Dựng Phát Triển Đô Thị Hà Nội (HACID)
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Công Ty TNHH In Bao Bì Toàn Phát
Kế toán tổng hợp
In Bao Bì Toàn Phát
20 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công ty TNHH Một Thành Viên Việt Nam GS Industry
Sales Assistant Manager
Việt Nam GS Industry
18 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
NANOCO GROUP
Chuyên viên Quản lý ngành hàng - Kênh siêu thị/MT
Thiết Bị Điện Phước Thạnh - Nanoco Group
2.4
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
20 - 23 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
22 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công ty TNHH Nước Giải Khát Suntory PepsiCo Việt Nam (SPVB)
Maintenance Technician
Suntory Pepsico
3.9
10 - 13 triệu
Bình Dương
Đăng 5 ngày trước
10 - 13 triệu
Bình Dương
Đăng 5 ngày trước
Công ty TNHH Nước Giải Khát Suntory PepsiCo Việt Nam (SPVB)
Tài xế xe nâng (Bình Dương)
Suntory Pepsico
3.9
9 - 10 triệu
Bình Dương
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 5 ngày trước
Công ty Cổ phần Tập đoàn Hòa Phát
Quản Đốc Xưởng Tủ Lạnh
Tập đoàn Hòa Phát
3.4
25 - 35 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 5 ngày trước
9 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 5 ngày trước
IDOCEAN Co.,ltd
Marketing Manager
ĐẠI DƯƠNG Ý TƯỞNG - IDOCEAN
2.6
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công ty Cổ Phần Kỹ Thuật Và Thương Mại H.T.G
GIÁM SÁT THI CÔNG CƠ ĐIỆN (MEPF)
H.T.G
10 việc làm 2 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 12 - 25 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 09/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 10/08/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Đồng Nai
- Hưng Yên
- Đồng Tháp

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Du lịch nước ngoài
  • Đồng phục
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

Với vai trò là Giám sát thi công, bạn sẽ được rèn luyện toàn diện:

  1. Kiểm soát hiện trường: Giám sát biện pháp thi công, đảm bảo chuẩn chất lượng và an toàn theo hồ sơ phê duyệt.
  2. Quản trị kỹ thuật: Thực hiện hồ sơ chất lượng, bản vẽ Shop Drawing và bóc tách khối lượng thi công thực tế.
  3. Điều phối tổ đội: Lập kế hoạch tuần/tháng, giám sát và báo cáo tiến độ thi công của thầu phụ.
  4. Giải quyết vấn đề: Xử lý các tình huống phát sinh tại công trường dưới sự hướng dẫn của Chỉ huy trưởng.
  5. Tư duy tối ưu: Đề xuất các giải pháp kỹ thuật nhằm cải tiến hiệu quả thi công và giảm thiểu hao hụt.

QUYỀN LỢI & LỘ TRÌNH PHÁT TRIỂN (ĐIỂM KHÁC BIỆT)

  • Chương trình "Mentor & Training": Được kèm cặp trực tiếp bởi các chỉ huy trưởng dày dặn kinh nghiệm. Kỹ sư mới ra trường sẽ được đào tạo bài bản tại hiện trường.
  • Định hướng Chỉ huy trưởng: Lộ trình thăng tiến rõ ràng từ Giám sát -> Chỉ huy phó -> Chỉ huy trưởng (Site Manager).
  • Tư duy quản lý hiện đại: Tham gia các lớp đào tạo quản lý dự án chuyên nghiệp, học cách kiểm soát rủi ro và quản trị hao hụt.
  • Môi trường quốc tế: Làm việc cùng các đồng nghiệp dày dặn kinh nghiệm và chuyên gia Nhật Bản, rèn luyện kỹ năng đàm phán và tác phong kỷ luật thép.
  • Gắn bó lâu dài - An tâm sự nghiệp: Chính sách hỗ trợ tài chính linh hoạt, phúc lợi đầy đủ, hơn 23 năm chưa từng nợ lương nhân viên và bảo hiểm các loại.

Yêu Cầu Công Việc

  • Học vấn: Tốt nghiệp đại học/Cao đẳng chuyên ngành điện, cơ, MEPF.
  • Kinh nghiệm: Tối thiểu 1 năm (Ưu tiên dự án Nhật/Âu). Chấp nhận sinh viên mới ra trường có thái độ tốt và tinh thần cầu tiến.
  • Kỹ năng: AutoCAD, MS Office. Biết sử dụng Revit là một lợi thế lớn.
  • Ngoại ngữ: Tiếng Anh giao tiếp (đọc hiểu tài liệu), tiếng Anh giao tiếp tốt là một lợi thế để được công tác nước ngoài.
  • Tố chất: Trung thực, kỷ luật, sẵn sàng đi công tác xa để trải nghiệm các dự án lớn.

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Cao đẳng
  • Giới tính: Nam
  • Độ tuổi: 23 - 45
  • Lương: 12 Tr - 25 Tr VND
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
Văn phòng: 67-69 Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, TP Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

H.T.G ENGINEERING AND TRADING JOINT STOCK COMPANY (Công Ty Cổ Phần Kỹ Thuật & Thương Mại H.T.G)

Là tổng thẩu CƠ-ĐIỆN trải qua hơn 20 năm hình thành và phát triển, HTG đã và đang từng bước khẳng định vị trí trên thị trường.

Lấy “Con Người” làm yếu tố cốt lõi cho sự phát triển. Công ty quy tụ đội ngũ kỹ sư có trình độ chuyên môn cao, có tinh thần học hỏi, biết lắng nghe, khả năng “thực chiến” tốt, đáp ứng được mong muốn của khách hàng, được tin tưởng và lựa chọn thực hiện các dự án tại Việt Nam với vốn đầu tư nước ngoài (FDI).


Nhắn tin Zalo