18,725 việc làm
12 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
Công ty TNHH XD Lê Thy
Kế Toán Tổng Hợp (Thuế)
Công ty TNHH XD Lê Thy
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Liên Hoa bakery
QUẢN LÝ SẢN XUẤT
Liên Hoa bakery
12 - 20 triệu
Lâm Đồng,
Đăng 12 ngày trước
3 - 3.5 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
12 - 25 triệu
Đà Nẵng
Đăng 12 ngày trước
Ecombest LLC
AI Video Creator
Ecombest LLC
2.0
10 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Giám đốc Phòng giao dịch Long Bình Tân - Chi nhánh Đồng Nai
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 12 ngày trước
DIGI-TEXX Vietnam
System & Network Engineer
DIGI-TEXX Vietnam
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
CVCC/Chuyên gia Quản trị Hiệu suất Vận hành DVKH
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN JAPFA COMFEED VIỆT NAM
HRBP Executive
Japfa Comfeed Việt Nam
2.1
600 - 1 USD
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 12 ngày trước
20 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Công Ty TNHH S.F. Express
Order Handling Executive
S.F. Express
3.2
11 - 17 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Công ty Cổ Phần Chứng Khoán Sài Gòn - Hà Nội
Kiểm toán viên cao cấp/Kiểm toán viên
Chứng Khoán Sài Gòn - Hà Nội
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Giao dịch viên Vận hành - Khu vực Hà Nội
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Eplus Research
Senior Strategic Planner
Công Ty Cổ Phần Eplus Research
2.9
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Giám đốc Ban Quản lý Tài sản Nợ có
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Giám đốc Phòng giao dịch Đức Trọng - Chi nhánh Lâm Đồng
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Lâm Đồng
Đăng 12 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vàng Bạc Đá Quý Phú Nhuận (PNJ)
Nhân Viên Kinh Doanh - Không Yêu Cầu Kinh Nghiệm
Vàng bạc Đá quý Phú Nhuận (PNJ)
3.3
12 - 15 triệu
Cần Thơ
Đăng 12 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Senior Frontend Developer (Angular/ ReactJS) - Dự án CNTT
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Trends & Technologies, Inc. Vietnam Co., Ltd
Operation Admin for HCM Office
Trends & Technologies
2.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Senior Backend Developer (Java/Corebank) - Dự án CNTT
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN VÀ PCCC THĂNG LONG
NHÂN VIÊN CUNG ỨNG VẬT TƯ, THIẾT BỊ
CƠ ĐIỆN VÀ PCCC THĂNG LONG
10 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
CÔNG TY TNHH MEDIGO SOFTWARE
Chuyên viên hành chính nhân sự
MEDIGO SOFTWARE CO., LTD
1.9
14 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
18 - 20 triệu
Hồ Chí Minh, Long An
Đăng 12 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Senior Backend Developer (Java/BPM/RPA) - Dự án CNTT
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
Kiểm soát viên Tổng đài chăm sóc khách hàng 24/7
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thực Phẩm Hữu Nghị
Thực Tập Sinh Data
Thực Phẩm Hữu Nghị
2.4
10 - 11 triệu
Bắc Ninh
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
17 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
13 - 19 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thực Phẩm Hữu Nghị
Chuyên viên An Toàn Lao Động
Thực Phẩm Hữu Nghị
2.4
14 - 17 triệu
Bắc Ninh
Đăng 12 ngày trước
Công ty cổ phần Bia và Nước giải khát Hạ Long
Nhân viên Khai thác và Quản trị hệ thống
Bia và Nước giải khát Hạ Long
13 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦNTẬP ĐOÀN HAMIER VIỆT NAM
Kế Toán Trưởng
Tập đoàn Hamier Việt Nam - Little Garden Spa
40 - 50 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
10 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Công Ty TNHH Gre Alpha Electronics
Nhân Viên Kho (Nữ)
Gre Alpha Electronics
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 12 ngày trước
Tới 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Công ty cổ phần Gỗ An Cường
Nhân viên kế toán giá thành
Gỗ An Cường
2.4
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI PHÁT TRIỂN NHẤT TÍN
Chuyên Viên Kế Toán Thuế
Nhất Tín Logistics
2.4
15 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Công Ty TNHH Thương Mại Tùng Mỹ
Chuyên viên QS
Tumys Homes
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Công ty cổ phần Kềm Nghĩa
Kỹ Sư Kiểm Định Mẫu
Kềm Nghĩa
2.2
15 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Công Ty CP Tập Đoàn Everland
Nhân Viên Kỹ thuật - ME ( biết vận hành hồ bơi)
Công Ty CP Tập Đoàn Everland
2.5
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 12 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN BẤT ĐỘNG SẢN G.EMPIRE
Chuyên viên Marketing dự án
BẤT ĐỘNG SẢN G.EMPIRE
15 - 17 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 12 ngày trước
HEXAGON - CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ LỤC GIÁC
Quản Lý Showroom Điện Máy
CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ LỤC GIÁC
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Công Ty TNHH Thương Mại K&K Toàn Cầu
[Hà Nội] Quản lý siêu thị - Biết Tiếng Hàn
Thương Mại K&K Toàn Cầu
1.0
9 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
9 - 12 triệu
Bắc Ninh
Đăng 12 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên gia Huy động vốn số ngân hàng - Khối Định chế Tài chính
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Công Ty Cổ Phần All Day Coffee
GIÁM SÁT NHÀ HÀNG [Restaurant Supervisor]
All Day Coffee
20 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: 12 - 20 triệu
Chức vụ: Trưởng Ca/ Giám Sát
Ngày đăng tuyển: 25/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 31/07/2026
Hình thức: Làm theo ca
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 2
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Quận Hoàn Kiếm - Hà Nội

Mô tả công việc

- Hỗ trợ Bếp trưởng tổ chức và giám sát hoạt động vận hành bếp trong ca.

- Phân công, hướng dẫn và kiểm tra công việc của nhân viên bếp.

- Kiểm soát chất lượng món ăn, định lượng, trình bày và thời gian ra món.

- Kiểm tra việc sơ chế, bảo quản và sử dụng nguyên vật liệu đúng quy định.

- Theo dõi tình trạng hàng hóa, nguyên liệu và báo cáo kịp thời khi thiếu, hỏng hoặc không đạt chất lượng.

- Đảm bảo khu vực bếp luôn sạch sẽ, gọn gàng và tuân thủ vệ sinh an toàn thực phẩm.

- Kiểm tra máy móc, thiết bị, công cụ dụng cụ và báo cáo các sự cố phát sinh.

- Phối hợp với bộ phận Phục vụ, Bar và Quản lý cơ sở để đảm bảo vận hành thông suốt.

- Hỗ trợ đào tạo nhân viên mới và duy trì kỷ luật, tác phong làm việc trong ca.

- Thực hiện các công việc khác theo phân công của Bếp trưởng hoặc Quản lý cơ sở.

Quyền lợi được hưởng

- Mức lương: 13 đến 15 triệu/ tháng

- Phụ cấp ăn ca, Phụ cấp mùa nắng nóng, thưởng danh thu, thưởng lễ/Tết theo chính sách Công ty.

- Tham gia BHXH, BHYT, BHTN theo quy định.

- Được đào tạo nâng cao nghiệp vụ và kỹ năng quản lý.

- Có cơ hội phát triển lên vị trí Bếp phó/Bếp trưởng.

- Môi trường làm việc chuyên nghiệp, ổn định và có lộ trình phát triển rõ ràng.

Yêu cầu công việc

- Có kinh nghiệm làm việc trong bếp âu tại nhà hàng, café, bistro hoặc khách sạn.

- Có ít nhất 2 năm kinh nghiệm ở vị trí Tổ trưởng bếp hoặc Giám sát bếp.

- Nắm được kỹ thuật chế biến, bảo quản nguyên vật liệu và vệ sinh an toàn thực phẩm.

- Có khả năng phân công công việc, hướng dẫn nhân viên và xử lý tình huống trong ca.

- Nhanh nhẹn, trách nhiệm, sạch sẽ, trung thực và chịu được áp lực giờ cao điểm.

- Có thể làm việc theo ca, cuối tuần và ngày lễ.

Yêu cầu hồ sơ

Liên hệ: 0911222468 (Sđt/Zalo)
Khu vực
Báo cáo

Công Ty Cổ Phần All Day Coffee
All Day Coffee Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
55 Hàng Bún , Hanoi, Vietnam

Chúng tôi được biết đến rộng rãi với hai thương hiệu: All Day Coffee và Xofa Cafe&Bistro. 

Nếu như Xofa Cafe&Bistro là một trong những mô hình quán cafe mở cửa 24/7 tại Hà Nội thì All Day Coffee lại được biết đến với thông điệp "Nơi cafe được rang mới hàng ngày"

Được điều hành bởi Ban lãnh đạo trẻ và nhiệt huyết, môi trường làm việc văn minh, trẻ trung và cấp tiến. Sự trung thực, mang lại giá trị Thật cho khách hàng là giá trị cao nhất mà chúng tôi hướng tới. Tinh thần đồng đội và tôn trọng cá nhân cũng là phương châm mà chúng tôi theo đuổi.

Tại đây, chúng tôi cũng chú trọng việc đào tạo và phát triển con người thông qua các hoạt động đào tạo nội bộ và các khoá học được tổ chức liên tục.

Chúng tôi cũng kì vọng tạo ra môi trường làm việc xuất sắc, nơi mà các cộng sự của mình có thể tự hào được là một phần trong đó.

Để đảm bảo mục tiêu tăng trưởng nhanh và bền vững, chúng tôi đang tìm kiếm các ứng viên tiềm năng nhất để cùng nhau hiện thực hóa những kỳ vọng. Mong muốn được kết nối với các bạn trong những cơ hội phù hợp.

+ Xofa Cafe: http://bit.ly/2XwcEJh

+ All Day Coffe: http://bit.ly/2KSoBrb

Địa chỉ văn phòng: Văn phòng Công ty - Tầng 8, số 260-262 Bà Triệu, phường Lê Đại Hành, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội


Nhắn tin Zalo