10,993 việc làm
Công ty TNHH Hồ Tiêu Việt
Giám đốc sản xuất
Hồ Tiêu Việt
45 - 60 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 tháng trước
12 - 15 triệu
Đồng Nai
Đăng 1 tuần trước
8 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
PPP Laser CLinic - CÔNG TY TNHH PPP VIỆT NAM
Brand Content Strategist
PPP Laser CLinic
2.4 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
14 - 23 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HÙNG HẬU
Nhân Viên, Mảng Phát Triển Thị Trường
Phát triển Hùng Hậu - HungHau Holdings
3.4 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
15 - 35 triệu
Hưng Yên
Đăng 1 tuần trước
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH Dệt May Trung Quy
Kế Toán Nội Bộ
Công Ty TNHH Dệt May Trung Quy
11 - 13 triệu
Tây Ninh
Đăng 1 tuần trước
25 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Eplus Research
Chuyên viên BA/QA
Công Ty Cổ Phần Eplus Research
2.9 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Đầu Tư Hoàng Gia Việt Nam
Kế Toán Viên
Vietnam Royal Investment Group (VRI GROUP)
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
8 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Nhà Khung Thép Và Thiết Bị Công Nghiệp
Chuyên viên IT - Hệ thống (IT Systems Administrator)
Nhà Khung thép và Thiết bị công nghiệp SEICO
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
Quản lý khách hàng - Khu vực Đồng Bằng Sông Cửu Long
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
12 - 22 triệu
Tây Ninh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG SỐ 1 - CTCP
CHUYÊN VIÊN KỸ THUẬT THI CÔNG
Xây dựng số 1 - CC1
4.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HÙNG HẬU
Nhân Viên Ban Cung Ứng
Phát triển Hùng Hậu - HungHau Holdings
3.4 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
CV cao cấp Tư vấn tài chính cá nhân - Khu vực Hồ Chí Minh
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
12 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Kiến Trúc Tư Vấn Quản Lý Đông Dương
Kỹ sư QA/QC
Tư Vấn Quản Lý Đông Dương
25 - 30 triệu
Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HÙNG HẬU
Kế Toán Thuế
Phát triển Hùng Hậu - HungHau Holdings
3.4 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
25 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công Ty CP Liên Kết Quốc Tế (Anh ngữ Quốc tế INS English)
Chuyên Viên Pháp Lý (Long Khánh - Đồng Nai)
Anh ngữ Quốc tế INS English
2.0 ★
10 - 15 triệu
Đồng Nai
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
Vantage Logistics Corporation
Purchasing Supervisor
Vantage Logistics Corporation
4.5 ★
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công ty TNHH Frontier Consulting Việt Nam
Giám sát thi công nội thất
Frontier Consulting Việt Nam
15 - 23 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Kỹ thuật viên Vận hành máy
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
12 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ phần Y Tế 315
CHUYÊN VIÊN QUẢN LÝ DỰ ÁN CƠ ĐIỆN (MEP)
Công ty Cổ phần Y Tế 315
3.5 ★
Thỏa thuận
Tây Ninh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN HÙNG HẬU
Kế Toán Tổng Hợp
Phát triển Hùng Hậu - HungHau Holdings
3.4 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Thời Trang Việt Nam
Quản lý kho vận
Tập Đoàn Thời Trang Việt Nam Biluxury
3.0 ★
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Cần Thơ & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
13 - 25 triệu
Kon Tum
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH THÀNH CÔNG - BIÊN HÒA TTC AgriS
Nhân viên Cơ khí
Thành Thành Công - Biên Hòa (TTC AgriS)
4.0 ★
500 - 1 USD
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
10 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
25 - 35 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
10 - 12 triệu
Bình Dương
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Kỹ thuật bảo trì điện
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
AB INBEV VIỆT NAM
Import Export Supervisor
AB INBEV VIỆT NAM
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Đà Nẵng
Đăng 1 tuần trước
Công ty Cổ phần Sản xuất Dịch vụ và Thương Mại Phát Linh
Chuyên viên kinh doanh khách sạn
Dịch vụ và Thương Mại Phát Linh
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công ty TNHH Hồ Tiêu Việt
Giám đốc sản xuất
Hồ Tiêu Việt
178 việc làm 2 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 45 - 60 triệu
Chức vụ: Quản lý
Ngày đăng tuyển: 02/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 02/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 7 - 10 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hồ Chí Minh

Phúc lợi

  • Laptop
  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Công tác phí
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

1. Quản lý sản xuất

  • Điều phối sản xuất hằng ngày, hằng tuần, hằng tháng; đảm bảo đúng số lượng, chất lượng, tiến độ.

2. Quản lý chất lượng sản phẩm

  • Chịu trách nhiệm cuối cùng về chất lượng sản phẩm đầu ra (sản phẩm về gia vị, …).

3. Quản lý chi phí sản xuất

  • Kiểm soát chi phí nguyên vật liệu, nhân công, điện, nước, hao hụt, bảo trì, sửa chữa.

4. Quản lý nhân sự nhà máy

  • Tổ chức bộ máy nhân sự sản xuất: nhà máy; phòng kho vận; phòng quản lý chất lượng
  • Đề xuất tuyển dụng, khen thưởng, kỷ luật; xây dựng đội ngũ kế thừa các vị trí quan trọng.

5. Quản lý máy móc & bảo trì

  • Quản lý toàn bộ máy móc, thiết bị, khuôn mẫu, dây chuyền sản xuất.

6. Quản lý kho & nguyên vật liệu

  • Kiểm soát nguyên liệu đầu vào, bán thành phẩm và thành phẩm; đảm bảo tồn kho hợp lý.
  • Kiểm soát nhập – xuất – tồn vật tư, khuôn mẫu, bao bì; đảm bảo xuất hàng đúng tiến độ.

Yêu Cầu Công Việc

- Độ tuổi: Nam, từ 38 - 50 tuổi

- Tốt nghiệp: Đại học. Chuyên ngành: Công nghệ thực phẩm, Công nghệ sinh học,…. hoặc các ngành liên quan

- Có kinh nghiệm ít nhất 05 năm quản lý sản xuất trở lên, ở vị trí Phó/Giám đốc sản xuất, Phó/Giám đốc Nhà máy.

- Lập kế hoạch sản xuất, điều độ sản xuất, xây dựng định mức NVL và nhân công.

- Am hiểu quản lý chất lượng; có kiến thức về 5S, Kaizen, Lean Manufacturing là lợi thế.

- Đọc và phân tích số liệu sản xuất; xây dựng quy trình, biểu mẫu, báo cáo vận hành.

- Có kinh nghiệm vận hành nhà máy quy mô ≥ 200 nhân sự

- Trung thực, cẩn thận, có tinh thần trách nhiệm cao.

- Có khả năng tổ chức, tư duy logic và có hệ thống.

- Có kỹ năng giao tiếp, đàm phán, tổ chức quản lý, lãnh đạo

- Có kỹ năng giải quyết vấn đề, suy nghĩ chiến lược và kỹ năng phân tích.

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Giới tính: Nam
  • Độ tuổi: 30 - 45
  • Lương: 45 Tr - 60 Tr VND
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Công ty TNHH Hồ Tiêu Việt
Hồ Tiêu Việt Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
A18 đường số 58, Khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, TP Thủ Đức, Tp Hồ Chí Minh

Công ty TNHH Hồ Tiêu Việt thành lập năm 2012, chuyên bán buôn nông lâm sản trừ gỗ tre nứa và động vật sống

Lớn lên ở Tây Nguyên, thủ đô của hạt tiêu Việt Nam, tôi hiểu sâu sắc cuộc sống vất vả nhưng đầy ý nghĩa của người nông dân. Những chiếc cuốc cày han gỉ do mưa dầm hàng ngày, da sạm đen do nắng nóng và những cây tiêu chín nhờ khí hậu, thổ nhưỡng thuận lợi.

Từ nhỏ tôi đã ấp ủ ước mơ phát triển nông nghiệp bền vững. Tôi muốn thấy những người nông dân thành công. Họ là chú, dì, hàng xóm và bạn bè của tôi và tôi muốn họ tiếp tục lối sống của mình mà không phải lo lắng về tương lai. Hai loại cây trồng lớn nhất giúp duy trì cộng đồng nơi tôi lớn lên là cà phê và hạt tiêu. Tôi đã chọn hạt tiêu.

 

Nhắn tin Zalo