11,381 việc làm
Thỏa thuận
Khánh Hòa
Đăng 17 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
26 - 28 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
Senior Assistant Brand Manager
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Chuyên viên Chuyển đổi số
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
8 - 15 triệu
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH JABIL Việt Nam
Kỹ thuật viên CNC
JABIL Việt Nam
3.4
9 - 25 triệu
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty CP Văn Hóa Ngôi Nhà Xanh
R&D mô hình DIY
Văn Hóa Ngôi Nhà Xanh (Green House)
1.0
7 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
2 - 5 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
2 - 5 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Gia Lai
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
10 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Sabeco - Tổng Công Ty Cổ Phần Bia - Rượu - Nước Giải Khát Sài Gòn
Specialist - CVS/ Minimart
Bia Rượu Nước giải khát Sài Gòn - Sabeco
3.4
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÀ PHÊ CAO NGUYÊN
Operations Communication Specialist
Highlands Coffee
4.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH BEST Logistics Technology (Việt Nam)
[HÀ NỘI] QUẢN LÝ KHU VỰC (ANM)
BEST Logistics Technology
3.3
22 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
10 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH FES (VIỆT NAM)
Brand Manager
FES VIETNAM
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
9 - 12 triệu
An Giang & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
10 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Quốc Tế Minh Việt
Business Development Specialist (OEM/ ODM)
Công Ty Cổ Phần Quốc Tế Minh Việt
3.2
Tới 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Thương Mại K&K Toàn Cầu
Nhân viên bán hàng siêu thị
Thương Mại K&K Toàn Cầu
1.0
7 - 8 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH MTV KỸ THUẬT TÚ LỘC
Nhân viên Sale Admin HCM
KỸ THUẬT TÚ LỘC - TulocTechnology
13 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Thương Mại K&K Toàn Cầu
Nhân Viên Giao Hàng Siêu Thị
Thương Mại K&K Toàn Cầu
1.0
8 - 10 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Thương Mại K&K Toàn Cầu
Nhân viên thu ngân siêu thị
Thương Mại K&K Toàn Cầu
1.0
7 - 9 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Thương Mại K&K Toàn Cầu
Sơ Chế Rau Và Thịt Tại Siêu Thị
Thương Mại K&K Toàn Cầu
1.0
7 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
10 - 18 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 30+ ngày trước
9 - 12 triệu
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
45 - 70 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
Legal Specialist
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Quản lý nợ và Khai thác tài sản Ngân Hàng Quân Đội (MBAMC)
Nhân Viên Thu Hồi Nợ Qua Điện Thoại (Hà Nội)
Quản lý nợ & Khai thác tài sản - MBAMC
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP HÀNG TIÊU DÙNG MASAN
Kỹ Thuật Viên Vận Hành Máy - PLC
HÀNG TIÊU DÙNG MASAN (MASAN CONSUMER)
3.5
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Quan hệ KHCN - Khu vực Hà Nội
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Giao dịch viên - Khu vực Hà Nội
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH MTV KỸ THUẬT TÚ LỘC
Kỹ sư điện & Tự động hóa (Chế tạo máy CNC)
KỸ THUẬT TÚ LỘC - TulocTechnology
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Bến Tre (Betrimex)
Nhân viên Phát triển Vùng nguyên liệu
Xuất Nhập Khẩu Bến Tre
2.0
10 - 12 triệu
Bến Tre
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH MTV KỸ THUẬT TÚ LỘC
Chuyên viên quản trị phần mềm/ IT support
KỸ THUẬT TÚ LỘC - TulocTechnology
14 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH MTV KỸ THUẬT TÚ LỘC
Chuyên viên vận hành phần mềm Misa
KỸ THUẬT TÚ LỘC - TulocTechnology
14 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH MTV KỸ THUẬT TÚ LỘC
Chuyên viên hành chính nhân sự
KỸ THUẬT TÚ LỘC - TulocTechnology
13 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Điện Cơ Teco (Việt Nam)
KỸ SƯ
Công nghiệp Teco ( Điện Cơ Teco ) Việt Nam
17 - 20 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Điện Cơ Teco (Việt Nam)
Nhân viên kinh doanh
Công nghiệp Teco ( Điện Cơ Teco ) Việt Nam
17 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Điện Cơ Teco (Việt Nam)
Nhân viên kinh doanh
Công nghiệp Teco ( Điện Cơ Teco ) Việt Nam
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Nha Trang Marriott Resort & Spa – Hon Tre Island
Financial controller (Accounting & Tax)
Nha Trang Marriott
212 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Giám Đốc, Phó Giám Đốc Bộ Phận/ Trưởng Phòng/ Tổ Trưởng
Ngày đăng tuyển: 18/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 31/07/2026
Hình thức: Giờ hành chính
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Thành Phố Nha Trang - Khánh Hòa

Mô tả công việc

POSITION SUMMARY

Check figures, postings, and documents for accuracy. Organize, secure, and maintain all files, records, cash and cash equivalents in accordance with policies and procedures. Record, store, access, and/or analyze computerized financial information. Classify, code, and summarize numerical and financial data to compile and keep financial records, using journals, ledgers, and/or computers. Prepare, maintain, audit, and distribute statistical, financial, accounting, auditing, or payroll reports and tables. Complete period-end closing procedures and reports as specified. Prepare, review, reconcile, and issue bills, invoices, and account statements according to company procedures. Follow-up and resolve past due accounts and vendor invoices until payment in full is received or resolved.

Coordinate tasks and work with other departments; serve as a departmental role model or mentor; assign and ensure work tasks are completed on time and that they meet appropriate quality standards. Report work related accidents, or other injuries immediately upon occurrence to manager/supervisor. Follow all company policies and procedures; ensure uniform and personal appearance are clean and professional; maintain confidentiality of proprietary information; protect company assets. Speak with others using clear and professional language; prepare and review written documents accurately and completely; answer telephones using appropriate etiquette. Develop and maintain positive working relationships with others; support team to reach common goals; listen and respond appropriately to the concerns of other employees. Move, lift, carry, push, pull, and place objects weighing less than or equal to 10 pounds without assistance. Perform other reasonable job duties as requested by Supervisors.

Quyền lợi được hưởng

  • Days off/week: 2 days
  • Competitive package| 13th salary month
  • Full salary & service charge, social insurance during probation
  • Medical Insurance Plan upon the hotel policy: Social insurance, health insurance and unemployment insurance
  • National and international training courses
  • Opportunity to develop career

Yêu cầu công việc

  • PREFERRED QUALIFICATIONS

Education: High school diploma or G.E.D. equivalent.

Related Work Experience: At least 1 year of related work experience.

Yêu cầu hồ sơ

Send your CV direct through Hoteljob
Khu vực
Báo cáo

Nha Trang Marriott Resort & Spa – Hon Tre Island
Nha Trang Marriott Xem trang công ty
Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
Đảo Hòn Tre, Nha Trang, Khánh Hòa

Nằm ngoài khơi điểm đến bãi biển xinh đẹp ở Thành phố Nha Trang, nơi có ánh nắng mặt trời chiếu sáng rực rỡ 300 ngày một năm, Nha Trang Marriott Resort & Spa, Đảo Hòn Tre đang chuẩn bị chào đón bạn, mang đến trải nghiệm độc đáo cho tất cả du khách tại thiên đường nhiệt đới này. Khu nghỉ dưỡng dự kiến ​​có 829 phòng – 403 phòng và dãy phòng, cùng với 426 biệt thự riêng hai, ba và bốn phòng ngủ, mỗi biệt thự có hồ bơi riêng. Du khách có thể chọn từ nhiều cửa hàng F&B, bao gồm sảnh chờ Greatroom đặc trưng của Marriott Hotels và quầy bar bên hồ bơi. Cơ sở vật chất bao gồm ba phòng họp, hai hồ bơi, hai sân tennis, trung tâm thể dục và spa.

 

Nhắn tin Zalo