11,144 việc làm
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 tháng trước
Thỏa thuận
Hải Phòng & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT KINH DOANH XUẤT NHẬP KHẨU BÌNH THẠNH
QA MANAGER
XUẤT NHẬP KHẨU BÌNH THẠNH
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Kỹ sư QS - Hồ Chí Minh
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
West Lakes Golf&Villas
Trưởng bộ phận F&B
West Lakes Golf&Villas
Thỏa thuận
Long An,
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Kỹ sư Shopdrawing - Hồ Chí Minh
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH THÀNH CÔNG - BIÊN HÒA TTC AgriS
[Tây Ninh] Trưởng Bộ phận Nguồn vốn
Thành Thành Công - Biên Hòa (TTC AgriS)
4.0 ★
Thỏa thuận
Tây Ninh
Đăng 1 tuần trước
8 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Long An,
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Kỹ sư QS - Nha Trang/ Đà Lạt/ Long An
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Khánh Hòa & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần GDC Invest
Kỹ sư QS MEP
GDC Invest
2.0 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
Chuyên viên Khách hàng cá nhân - Hồ Chí Minh
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI NBT HOLDING
Chuyên Viên Kinh Doanh Logistics - Hà Nội
Nguyên Bảo Tín Logistics - NBT Holding
7.5 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Long An,
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần GDC Invest
Kỹ sư QA/QC MEP
GDC Invest
2.0 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần GDC Invest
Chuyên viên hiệu quả
GDC Invest
2.0 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Cán bộ kỹ thuật thi công công trình
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
15 - 20 triệu
Khánh Hòa & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 1 tuần trước
Công Ty CP Liên Kết Quốc Tế (Anh ngữ Quốc tế INS English)
Hiệu Phó Mầm Non (TL8, Củ Chi, TP. HCM)
Anh ngữ Quốc tế INS English
2.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Selectum Noa Resort
Animator / Hoạt náo viên
Selectum Noa Resort
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 1 tuần trước
20 - 30 triệu
Hà Nam, Ninh Bình
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hải Dương & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Long An
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Long An
Đăng 1 tuần trước
25 - 50 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP WELDCOM
Kỹ sư Kinh doanh
Công nghiệp WELDCOM
4.0 ★
30 - 40 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
Kỹ sư QA/QC - Hồ Chí Minh/ Đà Lạt/ Nha Trang
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG DELTA
3.8 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Công Ty CP Liên Kết Quốc Tế (Anh ngữ Quốc tế INS English)
Trợ giảng tiếng Anh [Nhơn Trạch - Đồng Nai]
Anh ngữ Quốc tế INS English
2.0 ★
7 - 9 triệu
Đồng Nai
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH TM & XNK Nhất Lâm
Video Editor
TM & XNK Nhất Lâm
1.0 ★
11 - 13 triệu
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH SX TM CÔNG NGHỆ NHỰA Á CHÂU
Nhân Viên Lab/QC Sản Xuất – Thu Nhập Đến 15 Triệu
SX TM CÔNG NGHỆ NHỰA Á CHÂU - Polymer Asia
1.0 ★
10 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH THÀNH CÔNG - BIÊN HÒA TTC AgriS
Chuyên viên Quản lý dự án
Thành Thành Công - Biên Hòa (TTC AgriS)
4.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
40 - 60 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Trưởng Nhóm QC (Phân tích BE)
XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
25 - 35 triệu
Hồ Chí Minh, Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
Công Ty TNHH TM & XNK Nhất Lâm
Kế Toán Trưởng (Nhà Máy)
TM & XNK Nhất Lâm
1.0 ★
28 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
12 - 15 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
Công Ty Cổ Phần GDC Invest
Kỹ sư Trắc đạc
GDC Invest
2.0 ★
Thỏa thuận
Hải Dương & 2 nơi khác
Đăng 1 tuần trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
Công Ty CP Liên Kết Quốc Tế (Anh ngữ Quốc tế INS English)
Giáo Viên Tiếng Anh [Ngãi Giao - Bà Rịa Vũng Tàu]
Anh ngữ Quốc tế INS English
2.0 ★
10 - 12 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 1 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 tuần trước
BS Group
Event Planning Lead
BS Group
59 việc làm 2 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Trưởng nhóm / Giám sát
Ngày đăng tuyển: 10/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 26/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 4 - 6 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hồ Chí Minh

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Công tác phí
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

  • Nhận và phân tích brief thành định hướng rõ ràng về mục tiêu chiến lược – truyền thông – trải nghiệm
  • Đưa ra định hướng sáng tạo, câu chuyện khung và các nguyên tắc chính cần bám sát trong proposal
  • Viết proposal hoàn chỉnh, ấn tượng, chi tiết, mới lạ, có tính thẩm mỹ cao;
  • Present với khách hàng: pitching, phản biện, bảo vệ ý tưởng bằng Tiếng Việt/ Tiếng Anh
  • Kết nối liên team (Account – Design – Producer): Cầu nối giữa các phòng, đảm bảo triển khai đúng định hướng concept, đồng bộ thông tin, tránh “lệch trục”
  • Hỗ trợ onsite giám sát các nội dung, đảm bảo tính trải nghiệm (khi cần)
  • Quản lý chất lượng & tiến độ của các proposal/dự án team phụ trách
  • Kiểm duyệt và hoàn thiện proposal từ team nhằm đảm bảo chất lượng proposal về nội dung, visual và cách trình bày thông điệp.
  • Hỗ trợ Manager công tác quản lý, phân công và điều phối workload trong team Planning
  • Dẫn dắt - hướng dẫn - đào tạo và đánh giá nhân sự trong team Planning (Junior → Senior)
  • Đề xuất cải tiến công cụ làm việc, cập nhật xu hướng, quy trình làm việc của team Planning
  • Hỗ trợ các công việc khác khi có yêu cầu từ Manager;

Yêu Cầu Công Việc

Học vấn và kinh nghiệm

  • Tốt nghiệp Đại học trở lên, ưu tiên ngành Truyền thông, Marketing, Quản trị dự án, Thiết kế sáng tạo… hoặc các nhóm ngành khác có liên quan;

  • Tối thiểu 4–5 năm kinh nghiệm trong ngành Event / Activation / Creative agency. Từng quản lý nhóm từ 2–4 người

  • Trình bày và giao tiếp Tiếng Anh tốt

  • Thành thạo Google Workspace, PowerPoint/Keynote, Canva. Biết sử dụng AI như Chat GPT, Notion AI để nâng hiệu suất công việc

  • Tư duy hệ thống – lãnh đạo bằng tinh thần & năng lực chuyên môn – quyết liệt nhưng tạo động lực

Kỹ năng chuyên môn

  • Strategic thinking: Có khả năng xác định insight sâu, lên khung concept logic theo hành trình thương hiệu – người tham dự

  • Creative direction: Định hướng concept theo “big idea” rõ ràng, hướng dẫn team triển khai đúng tinh thần – thông điệp – cảm xúc

  • Đọc – chỉnh – nâng chất proposal: Góp ý sâu về bố cục, nội dung, storytelling, mood & tone thiết kế. Biết sửa từ idea chưa trọn thành idea mạnh

  • Tổ chức công việc nhóm: Sử dụng công cụ quản lý tiến độ hiệu quả (ex: Notion, Google Sheet,…). Giao việc đúng người – đúng sức – đúng lúc

  • Sử dụng AI nâng cao: Ứng dụng AI cho research, lên ý tưởng, testing concept, hỗ trợ mentoring

Kỹ năng mềm

  • Giao tiếp rõ ràng – sâu – truyền cảm hứng. Phản biện để gợi mở, không phủ định, giúp team phát triển góc nhìn

  • Coaching & mentoring: Theo dõi sự phát triển từng thành viên. Có kế hoạch 1–1 mentoring hoặc feedback rõ ràng từng quý

  • Quản lý thời gian nhóm & ưu tiên việc quan trọng: Biết phân biệt việc chiến lược – việc khẩn cấp. Luôn có timeline 3 cấp: tuần – tháng – quý cho từng planner

  • Tư duy hệ thống & cải tiến liên tục: Biết tổng hợp dữ liệu làm việc để rút ra quy luật, cải tiến quy trình. Có khả năng chuẩn hóa định dạng làm việc cho team

QUYỀN LỢI ĐƯỢC HƯỞNG

  • Được thưởng doanh thu theo kết quả kinh doanh

  • Được đi du lịch hàng năm/ chương trình Teambuilding thường xuyên

  • Được tham gia BHXH, BHYT, Bảo hiểm tai nạn 24/24, Bảo hiểm sức khỏe Cao cấp và các chế độ phúc lợi khác của Công ty

  • Được hưởng các chế độ phúc lợi theo luật quy định và các chế độ khác như: sinh nhật, quà 8/3, 20/10, đám cưới, sinh con, quà quốc tế thiếu nhi,..

  • Tham gia chương trình đào tạo do công ty để ra và các khóa tập huấn để có cơ hội nâng cấp bản thân trong ngành (nếu có)

  • Làm việc trong môi trường chuyên nghiệp và năng động.

Địa điểm làm việc

Hồ Chí Minh
Số 10, Đường số 18, Khu Dân Cư Him Lam, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Cao đẳng
  • Thời gian thử việc: 2 tháng
  • Độ tuổi: 26 - 35
  • Thời gian làm việc:9h00-18h00, nghỉ trưa 1 tiếng từ thứ 2 đến thứ 6, thứ 7 từ 9h00-13h00
  • Lương: Cạnh tranh
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Quy mô:
25 - 100 nhân viên
Địa điểm:
Số 10 đường số 18, KDC Him Lam, Phường Tân Hưng, Quận 7, Tp Hồ Chí Minh

BS Group là event agency chuyên cung cấp các sản phẩm dịch vụ giải trí cho doanh nghiệp với những ý tưởng mới mẻ, chất lượng cùng quy trình quản lý sự kiện chuyên nghiệp. Hoạt động chính bao gồm Event, M.I.C.E, Team Building, và Premium Travel. Với 16 năm trong lĩnh vực sự kiện, chúng tôi tự hào đã đem lại những giải pháp tối ưu nhất cho nhu cầu của Khách Hàng.


Nhắn tin Zalo