10,449 việc làm
Thỏa thuận
Cao Bằng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
[Hilton] Chef De Cuisine - Merchant Outlet
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 27 ngày trước
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
[Hilton] _Executive Sous Chef - Bếp phó Điều hành
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 27 ngày trước
9 - 13 triệu
Hà Nội,
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TIẾP VẬN ĐẠI DƯƠNG XANH
Senior Sales Manager
Blue Ocean Logistics
20 - 30 triệu
Kiên Giang
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 27 ngày trước
JW Marriott
Sous Chef (Cafeteria)
JW Marriott
4.1
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Thuận,
Đăng 27 ngày trước
LA VELA SAIGON HOTEL
Nhân Viên Ban Quản Lí Tòa Nhà
LA VELA SAIGON HOTEL
1.4
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 27 ngày trước
Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Nhà Hàng Bia Thủ Công Pasteur Street
QUẢN LÝ NHÀ HÀNG Q1
Pasteur Street
3.0
16 - 21 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆN SẮC ĐẸP MEGA KOREA
Chuyên viên Chăm sóc khách hàng
VIỆN SẮC ĐẸP MEGA KOREA
3.0
Thỏa thuận
Đắk Lắk,
Đăng 28 ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
Human Resources Assistant
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Quảng Ninh,
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆN SẮC ĐẸP MEGA KOREA
Kỹ thuật viên Spa
VIỆN SẮC ĐẸP MEGA KOREA
3.0
Thỏa thuận
Đắk Lắk,
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hưng Yên,
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆN SẮC ĐẸP MEGA KOREA
Chuyên viên Tư vấn / Sale
VIỆN SẮC ĐẸP MEGA KOREA
3.0
Thỏa thuận
Đắk Lắk,
Đăng 28 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Phát Triển Và Đầu Tư Xây Dựng Vincons - Tập đoàn VinGroup
Trưởng Bộ Phận Hành Chính Hậu Cần
công Ty Cổ Phần Phát Triển Và Đầu Tư Xây Dựng Vincons
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 28 ngày trước
Trên 30 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Cần Thơ,
Đăng 28 ngày trước
Trên 40 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 28 ngày trước
Công ty TNHH Giáo dục Khai Nguyên
Nhân viên Tư vấn Tuyển sinh
Giáo dục Khai Nguyên
1.0
8.5 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY TNHH ELECTRONIC TRIPOD VIỆT NAM
TRỢ LÝ BỘ PHẬN-TIẾNG TRUNG
ELECTRONIC TRIPOD VIỆT NAM
3.7
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY TNHH ELECTRONIC TRIPOD VIỆT NAM
Trưởng Nhóm An Toàn Lao Động - Safety Leader
ELECTRONIC TRIPOD VIỆT NAM
3.7
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY TNHH ELECTRONIC TRIPOD VIỆT NAM
Kế toán Giá thành-Tiếng Trung thành thạo
ELECTRONIC TRIPOD VIỆT NAM
3.7
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY TNHH ELECTRONIC TRIPOD VIỆT NAM
Kỹ sư EHS (An toàn lao động)
ELECTRONIC TRIPOD VIỆT NAM
3.7
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 28 ngày trước
Công Ty TNHH S.F. Express
Finance Manager- Chinese
S.F. Express
3.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Ngân hàng Trách nhiệm hữu hạn Một thành viên Việt Nam Hiện Đại ( OCEANBANK cũ)
Chuyên Viên Phòng Đầu Tư
OCEANBANK (MBV)
3.8
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
9 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Công ty TNHH Giáo dục Edmicro
Kế Toán Công Nợ
Giáo dục Edmicro
4.0
12 - 14 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Quốc Tế Minh Việt
C&B Senior Specialist
Công Ty Cổ Phần Quốc Tế Minh Việt
3.2
14 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Công ty Cổ phần Bảo Vệ Thực Vật Sài Gòn
Quản Đốc Xưởng Máy Móc Thiết Bị
Bảo Vệ Thực Vật Sài Gòn
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
TRAN DUC GROUP - CÔNG TY CỔ PHẦN TRẦN ĐỨC
NHÂN VIÊN KINH DOANH-XUẤT KHẨU
Trần Đức Group
4.0
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 28 ngày trước
Công Ty Cổ Phần SX-TM-DV Ngọc Tùng
Nhân viên phòng thí nghiệm
Công Ty Thương mại & Dịch vụ Ngọc Tùng
4.0
8 - 10 triệu
Long An
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Ninh
Đăng 28 ngày trước
Công ty TNHH Thuận Phương
Giám đốc Tài chính
Thuận Phương
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
7 - 20 triệu
Khánh Hòa
Đăng 28 ngày trước
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Công Ty TNHH MTV Cơ Khí Xây Dựng Ausabaco
Nhân viên Kinh doanh Quốc Tế (Sales)
Cơ Khí Xây Dựng Ausabaco
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI SYSTECH
Kế toán trưởng sản xuất
SYSTECH TTC., JSC
4.0
22 - 30 triệu
Hưng Yên
Đăng 28 ngày trước
10 - 14 triệu
Hải Phòng
Đăng 28 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Trưởng Phòng Quản lý và triển khai đào tạo
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Cao Bằng năm 2024
Đảng ủy xã Thành Công, Cao Bằng tuyển dụng nhân viên phục vụ
Công chức Cao Bằng
20 việc làm 5 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 13/05/2026
Hạn nộp hồ sơ: 28/05/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Ban Xây dựng Đảng xã Thành Công, xóm Bành Tổng, xã Thành Công, tỉnh Cao Bằng
THÔNG BÁO TUYỂN DỤNG
 
Đảng ủy xã Thành Công tuyển dụng 01 nhân viên phục vụ làm việc tại cơ quan.
 
Yêu cầu:
Nữ, tốt nghiệp THPT trở lên
Nhanh nhẹn, chăm chỉ, có trách nhiệm
Ưu tiên người có hộ khẩu thường trú tại xã Thành Công
 
Hồ sơ gồm:
Đơn xin việc
Sơ yếu lý lịch xác nhận
CCCD photo
Giấy khám sức khỏe
Phiếu lý lịch tư pháp
Bằng tốt nghiệp THPT trở lên
 
Nơi nhận hồ sơ:
Ban Xây dựng Đảng xã Thành Công, xóm Bành Tổng, xã Thành Công, tỉnh Cao Bằng.
Thời gian nhận hồ sơ:Trong giờ hành chính, 15 ngày kể từ ngày ra thông báo.
nguồn "www.tuyencongchuc.vn"
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Cao Bằng năm 2024
Công chức Cao Bằng Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Cao Bằng

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Cao Bằng. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo