11,381 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
30 - 40 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Công ty Cổ phần Đầu tư Alphanam
Trợ lý Marketing
Alphanam Group
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang, An Giang
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
NANOCO GROUP
Kỹ thuật viên / Nhân viên Kỹ thuật
Thiết Bị Điện Phước Thạnh - Nanoco Group
2.4
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 13 ngày trước
Công Ty TNHH Đầu Tư Xây Dựng Và Công Nghệ Môi Trường Dương Nhật
Chuyên viên tuyển dụng
Công Nghệ Môi Trường Dương Nhật
2.9
20 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN THỜI TRANG THÁI TUẤN
Kỹ Sư QS
TẬP ĐOÀN THỜI TRANG THÁI TUẤN
2.5
Thỏa thuận
Long An
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HÀ TRUNG
Hành Chính Nhân Sự Tổng Hợp
Thương mại Dịch vụ Hà Trung- HATRUNGDIST
13 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
25 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
TNHH Sài Gòn Fabrication (Fab-9) Vietnam
Kỹ thuật viên/ Test & Debug Technician
Sài Gòn Fabrication (Fab-9) Vietnam
8 - 11 triệu
Bình Dương
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
14 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY CP QUỐC TẾ SƠN HÀ
Nhân viên kinh doanh chi nhánh
QUỐC TẾ SƠN HÀ
4.3
Thỏa thuận
Ninh Bình & 2 nơi khác
Đăng 13 ngày trước
20 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Công Ty TNHH Thiết Bị Công Nghiệp GSI Việt Nam
Nhân viên mua hàng nội địa
Thiết Bị Công Nghiệp GSI
8 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
8 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Cộng tác viên nhân sự - Khối Ngân hàng số
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
8 - 11 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Quan hệ Khách hàng Cá nhân (Toàn quốc)
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Đồng Nai & 2 nơi khác
Đăng 13 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Chuyên viên C&B
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
14 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
35 - 50 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Chuyên viên Tiền Lương và Phúc Lợi
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
14 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
8 - 10 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI SÀI GÒN 9
Trưởng phòng Kinh Doanh
XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI SÀI GÒN 9
25 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
10 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
17 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THỜI TRANG SIXDO.
Nhân viên KCS Final
THỜI TRANG SIXDO.
9 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG HÒA BÌNH
Giám sát thi công
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG HÒA BÌNH
3.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 13 ngày trước
12 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 13 ngày trước
Sabeco - Tổng Công Ty Cổ Phần Bia - Rượu - Nước Giải Khát Sài Gòn
CHUYÊN VIÊN MUA HÀNG - KINH DOANH
Bia Rượu Nước giải khát Sài Gòn - Sabeco
3.4
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY CP THUẬN HẢI
Nhân viên Admin Thu mua
THUẬN HẢI
3.8
10 - 14 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
Công Ty Cổ phần Xây Dựng Thương Mại Du Lịch Hồng Ngọc Hà
Giám Đốc Hành Chính - Nhân sự
Hồng Ngọc Hà Travel ( TripOTA )
3.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
15 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 13 ngày trước
NHÀ SÁCH TIẾN THỌ
Kế toán Chi phí
NHÀ SÁCH TIẾN THỌ
2.7
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THỜI TRANG H VÀ A (PANTIO)
Nhân viên admin phòng thiết kế
THỜI TRANG H VÀ A - PANTIO
9 - 13 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
Công ty Cổ phần Xây dựng Phước Thành
Kỹ sư Shop Drawing [Bình Dương]
Xây dựng Phước Thành
18 - 25 triệu
Bình Dương
Đăng 13 ngày trước
20 - 40 triệu
Thái Nguyên
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 13 ngày trước
10 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Lai Châu
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 13 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Đảng uỷ xã Ngọc Hồi, Hà Nội tuyển dụng hợp đồng thực hiện nhiệm vụ của công chức
Công chức Hà Nội
152 việc làm 2 lượt xem
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức!
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 14/05/2026
Hạn nộp hồ sơ: Đang cập nhật
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Ban xây dựng Đảng xã Ngọc Hồi

Kế hoạch ký kết hợp đồng thực hiện nhiệm vụ của công chức theo nghị định số 173/2025/NĐ-CP của Chính phủ tại Đảng uỷ xã Ngọc Hồi

1. Số lượng tuyển dụng: 1 chỉ tiêu
2. Hình thức tuyển dụng: HĐLĐ

*****Chi tiết cụ thể như sau:

*****Tài liệu đính kèm:

 Phụ lục chi tiết

Nguồn tin: ngochoi.hanoi.gov.vn

 nguồn "www.tuyencongchuc.vn"

Khu vực
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức! Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Công chức Hà Nội Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của tỉnh Hà Nội. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo