11,094 việc làm
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vacxin Việt Nam
Trợ lý
VNVC
2.1 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nam
Đăng 4 ngày trước
Công ty TNHH thương mại tổng hợp Tuấn Việt
- Nhân viên Sales Thị Trường
Thương mại tổng hợp Tuấn Việt
12 - 18 triệu
Khánh Hòa
Đăng 4 ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Vũng Tàu - Kỹ sư Kinh doanh
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4 ★
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 4 ngày trước
7.2 - 10 triệu
Khánh Hòa
Đăng 4 ngày trước
9 - 12 triệu
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
Trên 11 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
12 - 16 triệu
Quảng Ninh
Đăng 4 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thực Phẩm Dinh Dưỡng NutiFood
Nhân Viên Vận Hành Máy
Thực Phẩm Dinh Dưỡng NutiFood
3.2 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Công ty CP Thương mại - Dịch vụ Sao Nam An
NHÂN VIÊN KINH DOANH (PHÒNG KINH DOANH DỊCH VỤ)
Công ty CP Thương mại - Dịch vụ Sao Nam An
15 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
17 - 18 triệu
Vĩnh Phúc
Đăng 4 ngày trước
Công ty TNHH Chế biến thực phẩm Đông Đô (thương hiệu Đôi Đũa Vàng)
Thực tập sinh Hành Chính Nhân Sự
Thực phẩm Đông Đô (Đôi Đũa Vàng)
9 - 11 triệu
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM HÙNG HẬU
Chuyên viên kế toán
Thực Phẩm Hùng Hậu - HungHau Foods
2.0 ★
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY TNHH CICOR VIỆT NAM
BOM Engineer
CICOR VIỆT NAM
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
16 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
Công ty Cổ Phần Bất Động Sản SeaHoldings
Chuyên viên Media
SeaHoldings
1.3 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
10 - 11 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
25 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ TẬP ĐOÀN KHÁCH SẠN A25
Lái xe lãnh đạo
Tập Đoàn Khách Sạn A25
2.0 ★
17 - 34 triệu
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
50 - 100 triệu
Đà Nẵng
Đăng 4 ngày trước
15 - 20 triệu
Cần Thơ
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY TNHH ROCHDALE SPEARS
Material Planner
Rochdale Spears
2.6 ★
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 4 ngày trước
Công ty Cổ Phần Đồ Gỗ và Trang Trí Nội Thất Đông Ngô
Giám sát nội thất Hưng Yên
Nội Thất Đông Ngô
Thỏa thuận
Hưng Yên
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
EuP Group
Lập trình viên
EuP Group
3.7 ★
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
27 - 32 triệu
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
Công ty cổ phần Bia và Nước giải khát Hạ Long
Nhân viên Vận hành Máy lạnh, máy nén khí, CO2
Bia và Nước giải khát Hạ Long
11 - 17 triệu
Quảng Ninh
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ PHẦN MỀM NASANI
[Fresher] Tư Vấn Thiết Kế Website
CÔNG NGHỆ PHẦN MỀM NASANI
2.1 ★
7 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
{PVCOMBANK TIỀN GIANG] CHUYÊN VIÊN PHÁT TRIỂN KHÁCH HÀNG SME – RM SME
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9 ★
Thỏa thuận
Tiền Giang
Đăng 4 ngày trước
Công ty TNHH Vận Tải Và Tiếp Vận Toàn Cầu
Nhân Viên Kế Toán
TN Vận Tải Và Tiếp Vận Toàn Cầu
3.7 ★
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 4 ngày trước
9.5 - 11 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
10 - 13 triệu
Gia Lai
Đăng 4 ngày trước
Harris Freeman Vietnam Co., Ltd.
Nhân Viên Vận Hành Máy
Harris Freeman Vietnam
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI SATORI
[NHA TRANG] GIÁM SÁT KINH DOANH KÊNH GT
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI SATORI
15 - 20 triệu
Khánh Hòa
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
27 - 32 triệu
Hà Nội
Đăng 4 ngày trước
15 - 25 triệu
Tây Ninh & 2 nơi khác
Đăng 4 ngày trước
15 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN DABACO VIỆT NAM
KỸ THUẬT VIÊN CƠ ĐIỆN
DABACO VIỆT NAM
4.0 ★
12 - 18 triệu
Bắc Ninh
Đăng 4 ngày trước
Công ty Cổ phần Dược phẩm FPT Long Châu
Thực Tập Sinh Thiết Kế UX/UI
Nhà thuốc FPT Long Châu
3.1 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 4 ngày trước
12 - 25 triệu
Khánh Hòa
Đăng 4 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Thành phố Hồ Chí Minh năm 2024
Đảng ủy phường Phú Mỹ TP.HCM tuyển dụng ký kết hợp đồng dịch vụ năm 2026
Công chức Thành phố Hồ Chí Minh
234 việc làm 87 lượt xem
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức!
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 23/10/2026
Hạn nộp hồ sơ: 28/10/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Ban Xây dựng Đảng Đảng ủy phường Phú Mỹ, Trung tâm hành chính phường Phú Mỹ, số 412 đường Độc Lập, khu phố Vạn Hạnh, phường Phú Mỹ, Thành phố Hồ Chí Minh

📚 KHO TÀI LIỆU, ĐỀ THI & KHÓA ÔN CÔNG CHỨC - VIÊN CHỨC MỌI NGÀNH NGỀ (Giáo dục, Y tế, Thuế, Hải quan, Kho bạc, UBND...)

🔹 Bộ câu hỏi trắc nghiệm & Tự luận: Đầy đủ Kiến thức chung, Luật, Tiếng Anh & Chuyên ngành có đáp án giải thích chi tiết.

🔹 Đề thi thử online: Bấm giờ chuẩn cấu trúc thi thật, chấm điểm tự động & báo cáo câu đúng/sai tức thì.

👨‍🏫 Khóa học trực tiếp với Thầy/Cô: Hệ thống kiến thức trọng tâm, chữa đề & truyền mẹo làm bài bứt phá điểm số.

🎯 Tài liệu chuẩn hóa: Cung cấp sát theo đúng chỉ tiêu, vị trí tuyển dụng của từng Bộ, Ngành, Địa phương.

📩 Anh/Chị inbox ngay cho page Tin Tuyển dụng & Luyện thi Công chức - Note8.vn để được tư vấn bộ tài liệu đúng vị trí nhé!

Đảng ủy phường Phú Mỹ TP.HCM tuyển dụng ký kết hợp đồng dịch vụ năm 2026, như sau:

1. Vị trí tuyển dụng:

– Số lượng: 01 vị trí (Hỗ trợ hành chính, văn phòng, ứng dụng công nghệ thông tin và hậu cần tại cơ quan Ủy ban MTTQ Việt Nam phường Phú Mỹ).

– Điều kiện: Có trình độ cao đẳng trở lên, chuyên ngành Hành chính, Văn phòng, Công tác xã hội, Luật hoặc tương đương; đáp ứng tiêu chuẩn, điều kiện theo thông báo. Ưu tiên người có kinh nghiệm, kỹ năng ứng dụng công nghệ thông tin, chuyển đổi số và trí tuệ nhân tạo (AI) phục vụ công việc.

– Nhiệm vụ chính: Hỗ trợ hành chính, văn thư, lưu trữ; tổng hợp số liệu; chuẩn bị tài liệu, hậu cần; hỗ trợ công nghệ thông tin, thiết kế sản phẩm truyền thông, xử lý hình ảnh và video.

– Mức kinh phí: 7.000.000 đồng/tháng, đã bao gồm các khoản thuế, phí bảo hiểm cá nhân tự túc theo quy định.

– Thời gian thực hiện: 02 tháng cuối năm 2026; được ký lại hằng năm dựa trên biên bản nghiệm thu sản phẩm cuối năm.

2. Hồ sơ đăng ký gồm:

– Đơn đăng ký theo mẫu có cam kết;

– Sơ yếu lý lịch có ảnh, xác nhận nơi cư trú, lập trong 30 ngày trước ngày nộp;

– Bản sao căn cước công dân có chứng thực;

– Bản sao văn bằng, chứng chỉ;

– Giấy khám sức khỏe cấp không quá 06 tháng;

– Hồ sơ năng lực, kinh nghiệm (nếu có).

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: Nhận hồ sơ từ ngày 22/10/2026 đến hết ngày 28/10/2026, trong giờ hành chính.

– Địa điểm: Ban Xây dựng Đảng Đảng ủy phường Phú Mỹ, Trung tâm hành chính phường Phú Mỹ, số 412 đường Độc Lập, khu phố Vạn Hạnh, phường Phú Mỹ, Thành phố Hồ Chí Minh (Nộp trực tiếp hoặc qua bưu điện (tính theo dấu bưu điện).

Nguồn tin: Mặt trận phường Phú Mỹ, TP. Hồ Chí Minh

Khu vực
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức! Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Thành phố Hồ Chí Minh năm 2024
Công chức Thành phố Hồ Chí Minh Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay - note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của thành phố Hồ Chí Minh. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo