15,726 việc làm
Thỏa thuận
Tây Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÁI VIỆT CORPORATION
ADMIN TRẠI (Ở LẠI TRẠI)
Thái Việt Corporation
11 - 15 triệu
Bình Phước
Đăng 29 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH THÀNH CÔNG - BIÊN HÒA TTC AgriS
THỰC TẬP SINH C&B (C&B INTERN)
Thành Thành Công - Biên Hòa (TTC AgriS)
4.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 29 ngày trước
25 - 35 triệu
Hưng Yên
Đăng 29 ngày trước
15 - 22 triệu
Hưng Yên
Đăng 29 ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 29 ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 29 ngày trước
14 - 19 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 29 ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 29 ngày trước
35 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 29 ngày trước
Chi nhánh CÔNG TY TNHH INTERTEK VIỆT NAM
Maintenance Officer (Textile / Garment) - Hanoi
Chi nhánh CÔNG TY TNHH INTERTEK VIỆT NAM
3.2 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 29 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN EUROWINDOW HOLDING
Nhân viên Quan hệ Lao động
EUROWINDOW HOLDING
3.3 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 29 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Bến Tre (Betrimex)
Trưởng bộ phận bảo trì
Xuất Nhập Khẩu Bến Tre
2.0 ★
Thỏa thuận
Bến Tre
Đăng 29 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 29 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TẬP ĐOÀN TÂN Á ĐẠI THÀNH
Chuyên viên QS (Dự án Nhà máy Xi măng - Kiên Lương)
Tập đoàn Tân Á Đại Thành
1.7 ★
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 29 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ GIỚI TRUNG NAM
Chuyên Viên C&B
Kỹ thuật SMC ( Cơ giới Trung Nam Miền Nam )
1.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 29 ngày trước
40 - 60 triệu
Hà Nội
Đăng 29 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Chuyên viên Kiểm soát Xây dựng
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 29 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 29 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 29 ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 29 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN EUROWINDOW HOLDING
Nhân viên thiết kế kỹ thuật
EUROWINDOW HOLDING
3.3 ★
15 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 29 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN EUROWINDOW HOLDING
Nhân Viên Thiết Kế Thi Công
EUROWINDOW HOLDING
3.3 ★
15 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 29 ngày trước
25 - 35 triệu
Lào Cai
Đăng 29 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN EUROWINDOW HOLDING
Nhân viên kinh doanh_MN
EUROWINDOW HOLDING
3.3 ★
8 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 29 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 29 ngày trước
30 - 50 triệu
Hà Nội
Đăng 29 ngày trước
25 - 35 triệu
Tuyên Quang
Đăng 29 ngày trước
The Coca-Cola Company
Operator / Vận Hành Máy
Coca-Cola Việt Nam
3.7 ★
Thỏa thuận
Long An
Đăng 29 ngày trước
25 - 35 triệu
Hòa Bình
Đăng 29 ngày trước
8 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 29 ngày trước
25 - 35 triệu
Thái Nguyên
Đăng 29 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CON CƯNG
Nhân Viên Kho Online
CON CƯNG
3.3 ★
9 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 29 ngày trước
Công Ty TNHH Dịch Vụ Thương Mại Anna Việt Nam
Kế toán thuế
Anna Việt Nam
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 29 ngày trước
1000 - 4000 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 29 ngày trước
10 - 20 triệu
Khánh Hòa
Đăng 29 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẠN UỐNG TÔI LÁI
NHÂN VIÊN CRM & DATA ANALYST
Butl - Bạn Uống Tôi Lái
2.3 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 29 ngày trước
9 - 14 triệu
Hà Nội
Đăng 29 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Eplus Research
Nhân viên Content SEO
Công Ty Cổ Phần Eplus Research
2.9 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 29 ngày trước
Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Á
Giao Dịch Viên - Khu vực Long Xuyên, An Giang
Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Á
2.9 ★
7 - 12 triệu
An Giang
Đăng 29 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 29 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 29 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 29 ngày trước
Công ty TNHH Giải Pháp Điều Khiển & Tự Động Hóa (CAS - Control & Automation Solutions)
Chuyên Viên Thu Mua (Dự án Năng lượng & Nông nghiệp công nghệ cao)
Giải Pháp Điều Khiển & Tự Động Hóa (CAS - Control & Automation Solutions)
4.0 ★
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 29 ngày trước
9 - 14 triệu
Hà Nội
Đăng 29 ngày trước
Công ty TNHH Giải Pháp Điều Khiển & Tự Động Hóa (CAS - Control & Automation Solutions)
Nhân Viên Kinh Doanh & Phát Triển Thị Trường Nông Sản
Giải Pháp Điều Khiển & Tự Động Hóa (CAS - Control & Automation Solutions)
4.0 ★
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 29 ngày trước
12 - 14 triệu
Đồng Nai
Đăng 29 ngày trước
Công ty TNHH Midea Consumer Electric Vietnam
Nhân viên Hạch giá
Midea Consumer Electric Vietnam
4.0 ★
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 29 ngày trước
18 - 25 triệu
Hà Nội,
Đăng 29 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN EUROWINDOW HOLDING
Kỹ Sư Kinh Tế Xây Dựng (CĐT)
EUROWINDOW HOLDING
3.3 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 29 ngày trước
Công ty TNHH Midea Consumer Electric Vietnam
Nhân viên kỹ thuật chỉnh máy ép nhựa
Midea Consumer Electric Vietnam
4.0 ★
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 29 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Tây Ninh năm 2024
Đài Phát thanh và Truyền hình Tây Ninh tuyển dụng Hợp đồng vị trí Phát thanh viên (Nam)
Công chức Tây Ninh
55 việc làm 5 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 14/05/2024
Hạn nộp hồ sơ: 14/05/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Số 322, Đường 30/4, Phường 3, Thành phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh

Nhằm đáp ứng nhu cầu nâng cao chất lượng hoạt động của đơn vị, Đài Phát thanh và Truyền hình Tây Ninh thông báo tuyển dụng Hợp đồng vị trí Phát thanh viên (Nam), cụ thể như sau:

I. VỊ TRÍ VIỆC LÀM
Vị trí: Phát thanh viên.
II. YÊU CẦU TUYỂN DỤNG
– Có sức khỏe tốt, có lý lịch rõ ràng; phẩm chất chính trị, đạo đức tốt.
– Tốt nghiệp Đại học trở lên các chuyên ngành; ngoại hình dễ nhìn; có chất giọng chuẩn miền Nam, phát âm tròn vành rõ chữ, lưu loát, hoạt bát, tự tin, có bản lĩnh nói chuyện trước đám đông và có khả năng dẫn chương trình.
– Giới tính: Nam.
– Chiều cao: Từ 1m68 trở lên.
– Độ tuổi: Không quá 27 tuổi.
– Ưu tiên các ứng viên: Có địa chỉ thường trú tại tỉnh Tây Ninh, có nhu cầu tìm việc làm và gắn bó lâu dài với tỉnh Tây Ninh; có kinh nghiệm làm việc tại các Đài Phát thanh và Truyền hình hoặc các cơ quan truyền thông; có giấy chứng nhận bồi dưỡng MC – Người dẫn chương trình.

 

III. QUYỀN LỢI
– Được ký kết Hợp đồng theo quy định.
– Lương thỏa thuận.
– Làm việc trong môi trường báo chí chuyên nghiệp.
IV. HỒ SƠ ĐĂNG KÝ DỰ TUYỂN
– 01 Đơn đăng ký dự tuyển.
– Các bản sao văn bằng, chứng chỉ, bảng điểm có xác nhận của đơn vị đào tạo có chứng thực.
– 01 Bản sao căn cước công dân.
– 01 Giấy khám sức khỏe (có giá trị trong vòng 6 tháng tính đến ngày nhận hồ sơ).
V. THỜI GIAN VÀ ĐỊA ĐIỂM NỘP HỒ SƠ
– Thời gian nhận hồ sơ: Kể từ ngày ra thông báo đến hết ngày 31 tháng 5 năm 2024.
– Địa điểm nhận hồ sơ: Phòng Tổ chức – Hành chính, Đài Phát thanh và Truyền hình Tây Ninh.
Mọi chi tiết cần biết xin liên hệ: Phòng Tổ chức – Hành chính, Đài Phát thanh và Truyền hình Tây Ninh. Địa chỉ: Số 322, Đường 30/4, Phường 3, Thành phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh, điện thoại: 02763.822343 (trong giờ hành chính).

Nguồn tin: phuong3.tayninh.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Tây Ninh năm 2024
Công chức Tây Ninh Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Tây Ninh

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Tây Ninh. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo