10,435 việc làm
Thỏa thuận
Tây Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Caravelle Hotel
Assistant Bar Manager
Caravelle Hotel
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần xuất nhập khẩu hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
Trưởng nhóm Kinh doanh
Hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
25 - 35 triệu
Hồ Chí Minh, Cần Thơ
Đăng 30+ ngày trước
50 - 100 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
12 - 15 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
CELEB GROUP
Quản lý kinh doanh
CELEB GROUP
3.0
13 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
13 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng TMCP Bảo Việt
Chuyên viên Quản trị mạng (IT Network)
Ngân hàng BAOVIET Bank - BVB
3.3
500 - 1 USD
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Hyatt Regency West Hanoi
IT COORDINATOR
Hyatt Regency West Hanoi
4.3
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 30+ ngày trước
15 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Vũng Tàu & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ phần xuất nhập khẩu hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
Nhân viên Kinh doanh (Hóa chất Công nghiệp)
Hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
The Vigo
Senior Customer Service
The Vigo
2.2
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
10 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Long An
Đăng 30+ ngày trước
15 - 30 triệu
Hà Nội, Hưng Yên
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH AEON Việt Nam
Chuyên viên Marketing
AEON MALL
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
Nhân Viên Áp Tải
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
3.8
10 - 13 triệu
KV Bắc Trung Bộ
Đăng 30+ ngày trước
8 - 11 triệu
Bắc Ninh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Phú Thọ
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Thực Phẩm Sạch Thương Mại T&P
Nhân Viên R&D
T&P
2.5
Thỏa thuận
Bắc Ninh
Đăng 30+ ngày trước
25 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
2 - 4 USD
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH BALLER HEADWEAR VIỆT NAM
Nhân viên thiết kế rập
BALLER HEADWEAR VIỆT NAM
1.5
13 - 25 triệu
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP THỰC PHẨM THABICO TIỀN GIANG
Nhân viên QC - Ngành thực phẩm
CÔNG NGHIỆP THỰC PHẨM THABICO TIỀN GIANG
7 - 11 triệu
Tiền Giang
Đăng 30+ ngày trước
1.5 - 2.5 USD
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH BALLER HEADWEAR VIỆT NAM
IE Executive
BALLER HEADWEAR VIỆT NAM
1.5
10 - 16 triệu
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
20 - 24 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Kiến Trúc - Nội Thất Nam Anh
Chủ Trì Thiết Kế
Công Ty Nam Anh
20 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Phát Triển Xây Dựng Việt Nam Kiến Hưng
Kỹ sư shopdrawing - Thử việc full lương - upto 25tr
Xây Dựng Việt Nam Kiến Hưng
4.0
18 - 25 triệu
Bắc Ninh, Hà Nam
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
18 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
20 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Phú Thọ & Hòa Bình] CV/CVC/GĐ Quan hệ KHCN Priority
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Hòa Bình, Phú Thọ
Đăng 30+ ngày trước
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
Nhân viên truyền thông thương hiệu
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
3.2
8 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
25 - 30 triệu
Quảng Nam
Đăng 30+ ngày trước
25 - 30 triệu
Đà Nẵng
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Phát Triển Xây Dựng Việt Nam Kiến Hưng
GIÁM SÁT AN TOÀN - BẮC NINH - HẢI DƯƠNG
Xây Dựng Việt Nam Kiến Hưng
4.0
16 - 20 triệu
Hải Dương, Bắc Ninh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH DAEYOUNG EP VINA
PHIÊN DỊCH VIÊN TIẾNG HÀN
DAEYOUNG EP VINA
1.7
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Tuyển dụng Công chức Tây Ninh năm 2024
Đài Phát thanh và Truyền hình Tây Ninh tuyển dụng Hợp đồng vị trí Phát thanh viên (Nam)
Công chức Tây Ninh
51 việc làm 5 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 14/05/2024
Hạn nộp hồ sơ: 14/05/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Số 322, Đường 30/4, Phường 3, Thành phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh

Nhằm đáp ứng nhu cầu nâng cao chất lượng hoạt động của đơn vị, Đài Phát thanh và Truyền hình Tây Ninh thông báo tuyển dụng Hợp đồng vị trí Phát thanh viên (Nam), cụ thể như sau:

I. VỊ TRÍ VIỆC LÀM
Vị trí: Phát thanh viên.
II. YÊU CẦU TUYỂN DỤNG
– Có sức khỏe tốt, có lý lịch rõ ràng; phẩm chất chính trị, đạo đức tốt.
– Tốt nghiệp Đại học trở lên các chuyên ngành; ngoại hình dễ nhìn; có chất giọng chuẩn miền Nam, phát âm tròn vành rõ chữ, lưu loát, hoạt bát, tự tin, có bản lĩnh nói chuyện trước đám đông và có khả năng dẫn chương trình.
– Giới tính: Nam.
– Chiều cao: Từ 1m68 trở lên.
– Độ tuổi: Không quá 27 tuổi.
– Ưu tiên các ứng viên: Có địa chỉ thường trú tại tỉnh Tây Ninh, có nhu cầu tìm việc làm và gắn bó lâu dài với tỉnh Tây Ninh; có kinh nghiệm làm việc tại các Đài Phát thanh và Truyền hình hoặc các cơ quan truyền thông; có giấy chứng nhận bồi dưỡng MC – Người dẫn chương trình.

 

III. QUYỀN LỢI
– Được ký kết Hợp đồng theo quy định.
– Lương thỏa thuận.
– Làm việc trong môi trường báo chí chuyên nghiệp.
IV. HỒ SƠ ĐĂNG KÝ DỰ TUYỂN
– 01 Đơn đăng ký dự tuyển.
– Các bản sao văn bằng, chứng chỉ, bảng điểm có xác nhận của đơn vị đào tạo có chứng thực.
– 01 Bản sao căn cước công dân.
– 01 Giấy khám sức khỏe (có giá trị trong vòng 6 tháng tính đến ngày nhận hồ sơ).
V. THỜI GIAN VÀ ĐỊA ĐIỂM NỘP HỒ SƠ
– Thời gian nhận hồ sơ: Kể từ ngày ra thông báo đến hết ngày 31 tháng 5 năm 2024.
– Địa điểm nhận hồ sơ: Phòng Tổ chức – Hành chính, Đài Phát thanh và Truyền hình Tây Ninh.
Mọi chi tiết cần biết xin liên hệ: Phòng Tổ chức – Hành chính, Đài Phát thanh và Truyền hình Tây Ninh. Địa chỉ: Số 322, Đường 30/4, Phường 3, Thành phố Tây Ninh, tỉnh Tây Ninh, điện thoại: 02763.822343 (trong giờ hành chính).

Nguồn tin: phuong3.tayninh.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Tây Ninh năm 2024
Công chức Tây Ninh Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Tây Ninh

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Tây Ninh. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo