10,838 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
20 - 22 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 13 ngày trước
Tổng Công ty Vận Tải Thủy
Kiến trúc sư
Vận Tải Thủy
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
FLC Quy Nhơn Beach & Golf Resort
Chuyên viên Đào tạo - Training Executive
FLC Quy Nhơn Beach & Golf Resort
Thỏa thuận
Bình Định
Đăng 13 ngày trước
10 - 58 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 13 ngày trước
12 - 17 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
10 - 12.5 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Solaria Boutique Hotel
Nhân viên pha chế (Barista)
Solaria Boutique Hotel
8 - 12 triệu
Hà Nội,
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY TNHH HỌC VIỆN DOANH NHÂN PTI
Graphic Designer
Hoc Viện Doanh Nhân PTI
13 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên cao cấp Kiểm soát Vận hành Dịch vụ khách hàng
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
9 - 11 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 13 ngày trước
9 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY TNHH HỌC VIỆN DOANH NHÂN PTI
Content Markting
Hoc Viện Doanh Nhân PTI
12 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Dịch Vụ Du Lịch & Thương Mại TST
Trưởng phòng Marketing
TST tourist
1.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
9 - 55 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 13 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Mỹ Phẩm Sài Gòn
Nhân Viên Kỹ Thuật - Bảo Dưỡng
Mỹ phẩm Sài Gòn
2.4
9 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
20 - 25 triệu
Đồng Nai, Khánh Hòa
Đăng 13 ngày trước
Kyungbang Vietnam CO., LTD
NHÂN VIÊN TỔNG VỤ
Kyungbang Vietnam
9.3 - 10.5 triệu
Bình Dương
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY TNHH BEL VIỆT NAM
HR Officer (Temp 6 months)
BEL VIỆT NAM
3.7
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 13 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Giám đốc Ban Quản lý Tài sản Nợ có
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY TNHH TÂN PHÚ
KẾ TOÁN THUẾ
CÔNG TY TNHH TÂN PHÚ
13 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Everpia
Phó Trưởng Phòng Kinh Doanh Dự Án B2B
Công Ty Cổ Phần Everpia
1.4
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Trên 10 triệu
Đồng Nai
Đăng 13 ngày trước
15 - 16 triệu
Hải Dương
Đăng 13 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên gia Khách hàng Định chế Tài chính – Ngân hàng Nước ngoài
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
Công Ty TNHH Học Viện Gia Sư The Tutorx
Chuyên Gia Mảng Giáo Dục Sớm
Học Viện Gia Sư The Tutorx
5.0
8 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
1.2 - 1.5 USD
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Công Ty Tnhh Giao Nhận Vận Chuyển Kango
Nhân viên Kinh doanh (Up to 50tr+)
Công Ty Giao Nhận Vận Chuyển Kango
2.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN NHÀ PHƯƠNG NAM VIỆT NAM (SOUTHERN HOMES)
Talent Acquisition Specialist
NHÀ PHƯƠNG NAM VIỆT NAM
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Công Ty TNHH Techbond MFG (Việt Nam)
Deputy Production Manager
Techbond MFG (Việt Nam)
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 13 ngày trước
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Thanh Hóa] Trưởng phòng Khách hàng cá nhân
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Thanh Hoá
Đăng 13 ngày trước
Công ty TNHH Cơ Điện Lạnh EEP Việt Nam
Phó giám đốc phụ trách kinh doanh
Cơ Điện Lạnh EEP Việt Nam
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH THÀNH CÔNG - BIÊN HÒA TTC AgriS
Chuyên viên Cơ giới Nông Nghiệp (Làm việc tại Attapue, Lào)
Thành Thành Công - Biên Hòa (TTC AgriS)
4.0
Thỏa thuận
Attapeu
Đăng 13 ngày trước
Cục Đường sắt Việt Nam
Cục Đường sắt Việt Nam tuyển dụng công chức
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 20/03/2026
Hạn nộp hồ sơ: 18/04/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 6
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Văn phòng Cục Đường sắt Việt Nam, 120 Lê Duẩn, phường Văn Miếu Quốc Tử Giám, Hà Nội.

Cục Đường sắt Việt Nam tuyển dụng công chức, cụ thể như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 6 chỉ tiêu
2. Hình thức tuyển dụng: thi tuyển
3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: Từ ngày 20/3/2026 đến ngày 18/4/2026

– Địa điểm: Văn phòng Cục Đường sắt Việt Nam, 120 Lê Duẩn, phường Văn Miếu Quốc Tử Giám, Hà Nội.

*****Chi tiết cụ thể như sau:

****Tài liệu đính kèm:

 Phụ lục chi tiết

 Phiếu đăng ký dự tuyển

Nguồn tin: baoxaydung.vn

nguồn "www.tuyencongchuc.vn"

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Cục Đường sắt Việt Nam
Cục Đường sắt Việt Nam Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Số 118 đường Lê Duẩn, Hà Nội

Tổng Công ty Đường sắt Việt Nam (VNR) là mô hình Tổng Công ty Nhà nước thuộc sự quản lý của Bộ Giao thông Vận tải, được thành lập theo Quyết định số 34/2003/QĐ-TTg ban hành ngày 4 tháng 3 năm 3 năm 2003 của Thủ tướng Chính phủ trên cơ sở tổ chức lại Liên hiệp Đường sắt Việt Nam, thực hiện nhiệm vụ sản xuất kinh doanh vận tải đường sắt; quản lý, bảo dưỡng, sửa chữa các cơ sở hạ tầng đường sắt cùng nhiều chức năng nhiệm vụ khác.


Nhắn tin Zalo