15,191 việc làm
9 - 13 triệu
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
40 - 50 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
25 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên gia Chính sách Quản trị Tài chính
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Đại học Kinh tế - Đại học Quốc gia Hà Nội
Trường Đại học Kinh tế – ĐHQGHN tuyển dụng Kế toán viên năm 2026
Đại học Kinh tế - Đại học Quốc gia Hà Nội
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 28 ngày trước
Công ty Cổ phần Masscom Việt Nam
CONTENT MARKETING EXECUTIVE
Masscom Việt Nam
3.2
12 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
10 - 25 triệu
Đồng Nai
Đăng 28 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thời Trang Yody
Chuyên viên Sales Online
Thời Trang Yody
2.2
Thỏa thuận
Hải Dương
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Long An
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Chuyên Viên Hiệu Chuẩn, Thẩm Định Thiết Bị
XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
18 - 25 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 28 ngày trước
1 - 1.5 USD
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Trường Đại học Yersin Đà Lạt
CHUYÊN VIÊN TRUYỀN THÔNG
Trường Đại học Yersin Đà Lạt
8 - 10 triệu
Lâm Đồng
Đăng 28 ngày trước
9 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Đại học Quản lý và Công nghệ Thành phố Hồ Chí Minh
Nhân viên kỹ thuật bảo trì
Đại học Quản lý và Công nghệ Thành phố Hồ Chí Minh (UMT)
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Công ty Quản lý nợ và Khai thác tài sản Ngân Hàng Quân Đội (MBAMC)
Nhân viên thu hồi nợ thế chấp/tín chấp (Hà Nội
Quản lý nợ & Khai thác tài sản - MBAMC
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Kiến Trúc Tư Vấn Quản Lý Đông Dương
CHUYÊN VIÊN MUA SẮM
Tư Vấn Quản Lý Đông Dương
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Trên 10 triệu
Bình Dương
Đăng 28 ngày trước
SHIN Cà Phê - Công ty CP cà phê Golden Beans
Nhân viên Marketing
Golden Beans (SHIN Cà Phê)
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
SHIN Cà Phê - Công ty CP cà phê Golden Beans
Nhân viên Kế toán
Golden Beans (SHIN Cà Phê)
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Phiên dịch viên Tiếng Trung - Khối chuyển đổi
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
500 - 1 USD
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
20 - 25 triệu
Thanh Hoá, Hà Tĩnh
Đăng 28 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Chuyên viên Quay dựng video
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
15 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY CP SAIGON AUTO SUPPORTING INDUSTRY
KỸ THUẬT VIÊN QC - CƠ KHÍ [CỦ CHI]
SAIGON AUTO SUPPORTING INDUSTRY
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY TNHH LEGACY GROUP
BOOKING KOL/KOC
Legacy Financial Group
8 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
25 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG KHOÁN HD
CV/CVCC Pháp chế
Chứng khoán HDS
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY TNHH ELECTRONIC TRIPOD VIỆT NAM
TRƯỞNG PHÒNG THU MUA-TIẾNG TRUNG
ELECTRONIC TRIPOD VIỆT NAM
3.7
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 28 ngày trước
Melia Vinpearl in Central
[Melia Vinpearl Cam Ranh] Nhân viên An ninh
Melia Vinpearl in Central
4.0
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Tiền Giang
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN NĂNG LƯỢNG TTC
Chuyên Viên Bảo Trì (Hệ Thống)
Năng Lượng TTC - TTC Energy
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
25 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 28 ngày trước
Công ty TNHH Vận Tải Và Tiếp Vận Toàn Cầu
Nhân viên Kế toán
TN Vận Tải Và Tiếp Vận Toàn Cầu
3.7
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 28 ngày trước
30 - 50 triệu
Hải Phòng
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Thuận,
Đăng 28 ngày trước
Công Ty TNHH Vạn Niên
Kế toán thanh toán
Công Ty Vạn Niên
13 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
Công ty Cổ Phần Chứng Khoán Sài Gòn - Hà Nội
Chuyên gia Phát triển ứng dụng
Chứng Khoán Sài Gòn - Hà Nội
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 28 ngày trước
20 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
HR Vietnam’s ESS Client
Chuyên viên phát triển kinh doanh dự án
HR Vietnam’s ESS Client
4.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
10 - 12.5 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
11 - 13 triệu
Quảng Ninh
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIÁO DỤC VIỆT MỸ
Chuyên viên tuyển dụng
Việt Mỹ
124 việc làm 1 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 9 - 13 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 27/07/2026
Hạn nộp hồ sơ: 31/08/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 1 - 2 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Đồng Nai

Phúc lợi

  • Laptop
  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Đồng phục
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Phụ cấp thâm niên
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

  • Thực hiện tuyển dụng end-to-end theo kế hoạch và nhu cầu của công ty.
  • Đăng tin tuyển dụng, tìm kiếm, sàng lọc hồ sơ, phỏng vấn và phối hợp với các phòng ban để tuyển chọn ứng viên phù hợp.
  • Xây dựng và phát triển nguồn ứng viên, đảm bảo đáp ứng nhu cầu nhân sự kịp thời.
  • Triển khai các hoạt động phát triển thương hiệu tuyển dụng trên Fanpage, LinkedIn, jobsite và tham gia ngày hội việc làm, kết nối trường đại học.
  • Quản lý dữ liệu ứng viên, báo cáo tuyển dụng định kỳ và đề xuất cải tiến quy trình tuyển dụng.
  • Thực hiện các công việc khác theo phân công của Quản lý.

Yêu Cầu Công Việc

  • Tốt nghiệp Đại học các chuyên ngành Nhân sự, Quản trị, Kinh doanh, Luật hoặc liên quan.
  • Tối thiểu 02 năm kinh nghiệm tuyển dụng, ưu tiên tuyển dụng đa vị trí.
  • Có khả năng giao tiếp tiếng Anh để làm việc với ứng viên nước ngoài là lợi thế.
  • Thành thạo Word, Excel, PowerPoint.
  • Kỹ năng giao tiếp, đánh giá ứng viên, lập kế hoạch và làm việc độc lập tốt.

Quyền lợi:

  • Thu nhập cạnh tranh theo năng lực.
  • Môi trường làm việc chuyên nghiệp, nhiều cơ hội phát triển và thăng tiến.
  • Được tham gia BHXH, bảo hiểm sức khỏe và các chế độ phúc lợi theo quy định.
  • Ưu đãi học phí tiếng Anh cho CBNV và người thân.
  • Du lịch, team building và các hoạt động gắn kết hàng năm.

Địa điểm làm việc

Đồng Nai
1209 Phạm Văn Thuận, Thống Nhất, Biên Hòa, Đồng Nai

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: 9 Tr - 13 Tr VND
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
E99 đường Võ Thị Sáu, KP 7, Phường Thống Nhất, Thành phố Biên Hoà

Tập Đoàn Giáo Dục Việt Mỹ hiện đang quản lý và sở hữu Hệ thống “Đào tạo Anh Ngữ Việt Mỹ” tại Đồng Nai, HCM. Qua hơn 10 năm hoạt động chuyên về đào tạo tiếng Anh tại thị trường Việt Nam, chúng tôi hiểu rõ những hạn chế của người học và tự hào là đơn vị đầu tiên thực hiện Chương trình Tư vấn và định hướng việc học tiếng Anh để người học hiểu được khả năng ngôn ngữ của bản thân, mục đích học của mình và tiết kiệm thời gian và chi phí. Với nguyên tắc “Mỗi lời chúng tôi nói, mỗi điều chúng tôi làm, mỗi sản phẩm chúng tôi cung cấp luôn có chữ Trách nhiệm và Chất lượng ở trong đó”, chúng tôi thường xuyên và liên tục nâng cấp cơ sở vật chất & trang thiết bị dạy học, cập nhật chương trình, giáo trình và phương pháp giảng dạy. Đặc biệt, chúng tôi luôn luôn xác định giáo viên là nhân tố tạo ra giá trị cốt lõi - chất lượng đào tạo. Do đó chúng tôi luôn tuân thủ một quy trình tuyển dụng và đào tạo rất nghiêm ngặt. Chúng tôi luôn cố gắng hết mình để sở hữu được một đội ngũ giáo viên trong và ngoài nước giàu kinh nghiệm, sáng tạo và tâm huyết với nghề.

Định hướng của Tập Đoàn Giáo Dục Việt Mỹ trong những năm tới là tiếp tục mở rộng quy mô hoạt động và hoàn thiện hệ thống trường dạy Anh Ngữ tại các tỉnh thành trên cả nước. Trong những năm tiếp theo, chúng tôi sẽ đầu tư và xây dựng hoàn chỉnh hệ thống đào tạo của mình từ giáo dục mầm non cho đến phổ thông trung học, Cao Đẳng, Đại học, sau Đại học và tham gia vào các lĩnh vực xuất bản, kinh doanh thiết bị dạy học hiện đại, và các lĩnh vực giáo dục khác nhằm hướng đến mục tiêu đưa Việt Mỹ trở thành một Tổ chức Giáo dục hàng đầu tại Việt Nam.


Nhắn tin Zalo