18,616 việc làm
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
Công Ty TNHH SX Và TM Quân Đạt
QC Executive
Kiến Trúc Quân Đạt
2.6
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
CÔNG TY TNHH MATSUMOTO TRADING VIỆT NAM
R&D Cosmetics Specialist
MATSUMOTO TRADING VIỆT NAM
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
HR Vietnam’s ESS Client
Senior Recruiter - TA Senior
HR Vietnam’s ESS Client
4.5
Thỏa thuận
Hưng Yên
Đăng 18 ngày trước
Công Ty TNHH Vssc Steel Center
[BRVT] CHUYÊN VIÊN HSE
Vssc Steel Center
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 18 ngày trước
Khách Sạn Petro House hotel
GIÁM SÁT BẢO TRÌ TÒA NHÀ
Khách Sạn Petro House hotel
8 - 12 triệu
Vũng Tàu & 2 nơi khác
Đăng 18 ngày trước
CÔNG TY TNHH BODYNITS TIỀN GIANG
Production Planner
Bodynits Tiền Giang
Thỏa thuận
Tiền Giang
Đăng 18 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
Nhân viên Môi Trường
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
3.8
Thỏa thuận
Gia Lai
Đăng 18 ngày trước
Công ty TNHH Vận Tải Và Tiếp Vận Toàn Cầu
Nhân Viên Chứng từ Hàng nhập
TN Vận Tải Và Tiếp Vận Toàn Cầu
3.7
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Thiết Kế MEP (Quảng Ninh)
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4
Thỏa thuận
Quảng Ninh
Đăng 18 ngày trước
2 - 2.5 triệu
Hà Nội
Đăng 18 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Cơ Khí Xây Dựng Thương Mại Đại Dũng
CHUYÊN VIÊN QC HÀN
DaiDung Corporation
18 - 27 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Chuyên Viên Giải Pháp & Dịch Vụ Kỹ Thuật Xây Dựng (Phú Thọ)
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4
Thỏa thuận
Phú Thọ
Đăng 18 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Minh Phúc Transformation
Nhân Viên Chăm Sóc Khách Hàng
Minh Phúc Transformation
3.1
8 - 10 triệu
Hà Nội
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
Công ty cổ phần NU Việt Nam
Chuyên Viên Nhân Sự
Công ty cổ phần NU Việt Nam
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 18 ngày trước
15 - 17 triệu
Bình Dương
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh & 2 nơi khác
Đăng 18 ngày trước
17 - 21 triệu
Hà Nội
Đăng 18 ngày trước
15 - 22 triệu
Hà Nội
Đăng 18 ngày trước
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG MINH ĐỨC
Chuyên viên tuyển dụng
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG MINH ĐỨC
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
Công ty cổ phần bất động sản Bcons PS
Kế toán nội bộ
Bất Động SảnBcons PS
4.0
Thỏa thuận
Đồng Nai,
Đăng 18 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hà Nội] Chuyên Viên Quản Lý Hiệu Quả Làm Việc
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 18 ngày trước
Công Ty TNHH Dịch Vụ & Kỹ Thuật Biển Xanh
Nhân viên hồ sơ chứng chỉ (Nam)
Dịch Vụ & Kỹ Thuật Biển Xanh
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
Tập đoàn Mắt kính AR – AR GROUP
Nhân viên kinh doanh (Sales Representative)
Mắt kính AR – AR GROUP
1.2
15 - 18 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 18 ngày trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
GIAO DỊCH VIÊN [ HẢI PHÒNG ]
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9
Thỏa thuận
Hải Phòng
Đăng 18 ngày trước
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 18 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[CN Hải Dương] Trưởng phòng Khách hàng Cá nhân Priority
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Hải Dương
Đăng 18 ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Kỹ Sư Xây dựng (Sales) (Hòa Bình)
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4
Thỏa thuận
Hòa Bình
Đăng 18 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vnetwork
Kế Toán Tổng Hợp
VNETWORK JSC
4.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
5 - 8 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 18 ngày trước
25 - 30 triệu
Thái Nguyên
Đăng 18 ngày trước
Công ty TNHH Thiên Thủy Mộc
Kế Toán Ngân Hàng
Công ty TNHH Thiên Thủy Mộc
3.0
10 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 18 ngày trước
Công ty cổ phần Bia và Nước giải khát Hạ Long
Trưởng bộ phận C&B
Bia và Nước giải khát Hạ Long
12 - 16 triệu
Quảng Ninh
Đăng 18 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ONSEN FUJI
Chuyên viên Kế toán thuế
ONSEN FUJI 2.0★
2 đánh giá 646 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: 20 - 30 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 17/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 31/08/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 5 - 7 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

  • Kiểm tra tính hợp pháp, hợp lệ, hợp lý của các hóa đơn, chứng từ, đối chiếu hạch toán và bảng kê hóa đơn đầu ra, đầu vào, xác định các loại thuế phát sinh tại doanh nghiệp.
  • Lập tờ khai thuế GTGT, thuế TNDN, thuế TNCN, hồ sơ hoàn thuế GTGT (nếu có), thuế môn bài và các hồ sơ thuế khác phát sinh tại DN theo quy định hiện hành.
  • Lập tờ khai Quyết toán thuế năm và nộp cho CQNN đúng hạn
  • Tham mưu cho Ban lãnh đạo về tối ưu thuế
  • Theo dõi công nợ thuế, nộp tiền vào ngân sách nhà nước, làm việc với cơ quan thuế để đối chiếu công nợ và giải quyết các vướng mắc.
  • Làm việc với các cơ quan thanh tra, kiểm tra thuế: giải trình, cung cấp số liệu, chứng từ khi có sự phê duyệt của lãnh đạo.
  • Theo dõi việc lưu trữ chứng từ thuế theo quy định.
  • Thường xuyên cập nhật các Nghị định, thông tư, chính sách mới về thuế.

QUYỀN LỢI:

- Được hưởng các chế độ bảo hiểm theo quy định của Nhà nước;

- Thưởng lễ tết, thưởng tháng lương 13, thưởng kết quả kinh doanh;

- Phụ cấp ăn trưa, du lịch hàng năm, teambuilding….

- Môi trường làm việc năng động, thân thiện, chuyên nghiệp hướng đến sự phát triển bền vững;

- Cơ hội thăng tiến trong công việc.

Yêu Cầu Công Việc

  • Tốt nghiệp đại học chuyên ngành kế toán, kiểm toán
  • Có ít nhất 5 năm kinh nghiệm tại vị trí tương đương, ưu tiên ứng viên có kinh nghiệm tại các Chủ đầu tư bất động sản hoặc Quản lý vận hành tổ hợp nghỉ dưỡng 5 sao mô hình từ 500 phòng trở lên
  • Có kiến thức sâu rộng về văn bản thuế, kế toán;
  • Đã từng tham gia quyết toán thuế là một lợi thế.
  • Kỹ năng tổng hợp và phân tích thông tin tốt
  • Có khả năng làm việc độc lập, chịu được áp lực công việc.

Thời gian làm việc: 8h30 -17h30 từ Thứ 2 đến sáng Thứ 7

Địa điểm làm việc

Hà Nội
2 Ngõ 95 Chùa Bộc, Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: 20 Tr - 30 Tr VND
Khu vực
Báo cáo

Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
2/95 Chùa Bộc, Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

Công ty Cổ phần Tập đoàn Onsen Fuji là một trong những nhà phát triển Bất động sản nghỉ dưỡng uy tín tại Việt Nam, đặc biệt trong lĩnh vực đầu tư Bất động sản, Thương mại, Dịch vụ gắn liền với nghỉ dưỡng và chăm sóc sức khỏe 1. Công ty được thành lập vào tháng 10/2018 và có trụ sở chính tại Hà Nội 1. Hiện công ty đang tuyển dụng nhiều vị trí với mức lương cạnh tranh và phúc lợi tốt 1.


Review ONSEN FUJI

2.0
2 review

10/03/2026
Content Writer tại Hà Nội

Onsen fuji đánh giá TTS

13/06/2025
Nhân viên tại Hà Nội

Lương cơ bản thấp, doanh số cao mới có hoa hồng, chính sách không rõ ràng với khách và nhân viên

Nhắn tin Zalo