12,168 việc làm
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 10 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN GIOVANNI
Trợ lý Dự án
GIOVANNI
3.0
25 - 30 triệu
Vĩnh Phúc
Đăng 20 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên cao cấp Chuyển tiền Quốc tế
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
18 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
One-Value Vietnam Co., Ltd.
CHUYÊN VIÊN KINH DOANH TPCN​
One-Value Vietnam Co., Ltd.
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI CƠ KHÍ HỒNG KÝ
Nhân viên kinh doanh
CƠ KHÍ HỒNG KÝ
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên chính Chuyển tiền Quốc tế
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
15 - 50 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
25 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
WALL STREET ENGLISH
School Sales Supervisor - Edtech
WALL STREET ENGLISH
3.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
9 - 11 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP GENE - GENE SOLUTIONS
TRƯỞNG NHÓM KẾ TOÁN TÀI SẢN & KHO
GENE - GENE SOLUTIONS
3.9
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
20 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Lily Group Việt Nam - ULTD Thịnh Phát
Nhân viên Bán Hàng
ULTD Thịnh Phát - Lily Group Việt Nam
6 - 10 triệu
Hồ Chí Minh, Đà Nẵng
Đăng 20 ngày trước
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Công ty TNHH Logistics AMG Việt Nam
Sales Manager
Logistics AMG Việt Nam
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
20 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
13 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
15 - 95 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
[PVCOMBANK SÔNG HÀN -ĐÀ NẴNG] - CHUYÊN VIÊN KHÁCH HÀNG ƯU TIÊN
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 20 ngày trước
One-Value Vietnam Co., Ltd.
CHUYÊN VIÊN B2B MARKETING -JLPT N2
One-Value Vietnam Co., Ltd.
20 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh
Đăng 20 ngày trước
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
15 - 50 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
15 - 95 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
15 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
Đăng 20 ngày trước
15 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KIM TÍN
Thư Ký Kho - Hải Phòng
TẬP ĐOÀN KIM TÍN
2.7
10 - 14 triệu
Hải Phòng
Đăng 20 ngày trước
Công Ty TNHH Sài Gòn Stec
Machine / Manufacturing Engineer
Công Ty Sài Gòn Stec
4.5
15 - 23 triệu
Bình Dương
Đăng 20 ngày trước
One-Value Vietnam Co., Ltd.
PHÓ PHÒNG KẾ TOÁN
One-Value Vietnam Co., Ltd.
25 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ QUẢN LÝ BÃI XE SÀI GÒN
Quản Lý - Giám Sát Vận Hành Bãi Xe Chung Cư
DỊCH VỤ QUẢN LÝ BÃI XE SÀI GÒN
10 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tân Vĩnh Cửu - Tavico
Nhân viên Kế hoạch sản xuất
Tân Vĩnh Cửu - Tavico
10 - 15 triệu
Đồng Nai
Đăng 20 ngày trước
Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Á
Chuyên viên Giám sát tuân thủ - Hội sở Hà Đông Hà Nội
Ngân hàng thương mại cổ phần Việt Á
2.9
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ QUẢN LÝ BÃI XE SÀI GÒN
CHUYÊN VIÊN TUYỂN DỤNG
DỊCH VỤ QUẢN LÝ BÃI XE SÀI GÒN
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thực Phẩm Dinh Dưỡng NutiFood
Nhân viên hành chính
Thực Phẩm Dinh Dưỡng NutiFood
3.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công ty Cổ Phần Công nghiệp In & Bao Bì Khang
TUYỂN GẤP VỊ TRÍ SALES ADMIN
Công nghiệp In & Bao Bì Khang
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
20 - 35 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công Ty CP Thiết Kế Và Xây Dựng Giza Việt Nam
Thanh Tra Xây Dựng
Giza Việt Nam
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Công ty Cổ phần Dược phẩm FPT Long Châu
Chuyên Viên Đối Tác Nhân Sự Chiến Lược (HRBP)
Nhà thuốc FPT Long Châu 3.1★
13 đánh giá 1k việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 22/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 21/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 2 - 5 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hồ Chí Minh

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Đồng phục
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Công tác phí
  • Phụ cấp thâm niên
  • Nghỉ phép năm
  • CLB thể thao

Mô tả Công việc

1. Đảm bảo đáp ứng nguồn lực cho Vùng kinh doanh một cách chủ động và kịp thời:

  • Nắm rõ nhu cầu nhân sự của Vùng để lên kế hoạch tuyển dụng hợp lý
  • Triển khai thực hiện các hoạt động tuyển dụng: tạo nguồn, sàng lọc ứng viên, phỏng vấn tuyển dụng...
  • Tiếp nhận và hướng dẫn hội nhập nhân viên mới

2. Nắm bắt tình hình nhân sự để cập nhật và tham mưu kịp thời cho Vùng:

  • Tương tác với nhân viên các cấp để tìm hiểu, nắm bắt thông tin và hỗ trợ giải quyết khó khăn, thắc mắc liên quan nhân sự
  • Phối hợp với Vùng các hoạt động thúc đẩy tinh thần nhân viên

3.Quản lý các hoạt động nhân sự tại Vùng:

  • Trung gian tiếp nhận và hòa giải các vấn đề liên quan đến nhân sự tại Vùng
  • Truyền tải các chính sách nhân sự đến vùng một cách rõ ràng; hướng dẫn, giải đáp thắc mắc của Nhân viên

4. Truyền tải các thông điệp về văn hóa, giá trị cốt lõi... của Công ty đến các thành viên

5. Các báo cáo và công việc khác theo yêu cầu của Quản lý.

Yêu Cầu Công Việc

  • Nam/ Nữ, tuổi từ 24 – 30 tuổi.
  • Tốt nghiệp chuyên ngành Quản trị Nguồn nhân lực, QTKD hoặc các ngành liên quan
  • Kỹ năng giao tiếp, trình bày tốt.
  • Có khả năng thiết lập và duy trì mối quan hệ.
  • Có kiến thức cơ bản về Quản trị nhân sự, Luật lao động
  • Có kinh nghiệm lĩnh vực Nhân sự từ 02 năm trở lên.
  • Có kinh nghiệm tuyển dụng tỉnh thuộc các công ty kinh doanh bán lẻ, chuỗi cửa hàng là một lợi thế.

Địa điểm làm việc

Hồ Chí Minh
379 381 Hai Bà Trưng, Quận 3, Hồ Chí Minh

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Độ tuổi: 24 - 30
  • Lương: Cạnh tranh
Khu vực
Báo cáo

Công ty Cổ phần Dược phẩm FPT Long Châu
Nhà thuốc FPT Long Châu Xem trang công ty
Quy mô:
500 - 1.000 nhân viên
Địa điểm:
379-381 Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Tọa lạc tại đường Hai Bà Trưng, một trong những tuyến đường đông đúc nhất địa bàn quận 1, TP HCM, nhà thuốc FPT Long Châu Là chuỗi nhà thuốc lớn nhất thành phố với 5 nhà thuốc lớn. Thành lập từ năm 2007, và được sáp nhập vào FPT Retail vào năm 2018, nhà thuốc Long Châu đã có nhiều thành tựu nổi bật cùng rất nhiều giải thưởng, chứng nhận được trao tặng, hiện đã có hơn 1200 nhà thuốc trên toàn quốc.

Chính sách bảo hiểm

  • Được hưởng đầy đủ các chính sách BHXH, BHYT, các phúc lợi khác theo đúng quy định của Luật lao động và các chế độ đãi ngộ của Công ty.

Các hoạt động ngoại khóa

  • Du lịch nghỉ mát, teambuilding, event ...

Lịch sử thành lập

  • 2007: công ty được thành lập
  • 2018: được sáp nhập vào FPT Retail

Mission

Phục vụ tốt hơn sức khỏe cộng đồng


Review Nhà thuốc FPT Long Châu

3.1
13 review

04/05/2026
Dược sĩ tại Hồ Chí Minh

Thực tập nhà thuốc trong môi trường chuyên nghiệp

12/03/2026
Nhân viên Content Marketing tại Hồ Chí Minh

Review công ty cũ từng làm, tương đối ổn, cần có chế độ phúc lợi tốt hơn

21/02/2026
Bác sĩ Khám sàng lọc tại Hà Nội

Long Châu thời gian làm việc

Nhắn tin Zalo