18,725 việc làm
22 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
Công Ty TNHH Perfect Companion Việt Nam
E- Commerce Team Leader
Perfect Companion Việt Nam
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
New World Phú Quốc Resort
Assistant Housekeeping Manager - STV
New World Phú Quốc Resort
5.0
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 18 ngày trước
Công ty tài chính TNHH MTV Mirae Asset (Việt Nam)
Quản Lý Kinh Doanh Vùng Kênh Trả Góp (RSM)
Công ty tài chính Mirae Asset (Việt Nam)
2.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
Công Ty TNHH SX Và TM Quân Đạt
QC Executive
Kiến Trúc Quân Đạt
2.6
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
CÔNG TY TNHH MATSUMOTO TRADING VIỆT NAM
R&D Cosmetics Specialist
MATSUMOTO TRADING VIỆT NAM
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
HR Vietnam’s ESS Client
Senior Recruiter - TA Senior
HR Vietnam’s ESS Client
4.5
Thỏa thuận
Hưng Yên
Đăng 18 ngày trước
Công Ty TNHH Vssc Steel Center
[BRVT] CHUYÊN VIÊN HSE
Vssc Steel Center
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 18 ngày trước
Khách Sạn Petro House hotel
GIÁM SÁT BẢO TRÌ TÒA NHÀ
Khách Sạn Petro House hotel
8 - 12 triệu
Vũng Tàu & 2 nơi khác
Đăng 18 ngày trước
CÔNG TY TNHH BODYNITS TIỀN GIANG
Production Planner
Bodynits Tiền Giang
Thỏa thuận
Tiền Giang
Đăng 18 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
Nhân viên Môi Trường
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
3.8
Thỏa thuận
Gia Lai
Đăng 18 ngày trước
Công ty TNHH Vận Tải Và Tiếp Vận Toàn Cầu
Nhân Viên Chứng từ Hàng nhập
TN Vận Tải Và Tiếp Vận Toàn Cầu
3.7
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Thiết Kế MEP (Quảng Ninh)
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4
Thỏa thuận
Quảng Ninh
Đăng 18 ngày trước
2 - 2.5 triệu
Hà Nội
Đăng 18 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Cơ Khí Xây Dựng Thương Mại Đại Dũng
CHUYÊN VIÊN QC HÀN
DaiDung Corporation
18 - 27 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Chuyên Viên Giải Pháp & Dịch Vụ Kỹ Thuật Xây Dựng (Phú Thọ)
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4
Thỏa thuận
Phú Thọ
Đăng 18 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Minh Phúc Transformation
Nhân Viên Chăm Sóc Khách Hàng
Minh Phúc Transformation
3.1
8 - 10 triệu
Hà Nội
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
Công ty cổ phần NU Việt Nam
Chuyên Viên Nhân Sự
Công ty cổ phần NU Việt Nam
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 18 ngày trước
15 - 17 triệu
Bình Dương
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh & 2 nơi khác
Đăng 18 ngày trước
17 - 21 triệu
Hà Nội
Đăng 18 ngày trước
15 - 22 triệu
Hà Nội
Đăng 18 ngày trước
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG MINH ĐỨC
Chuyên viên tuyển dụng
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG MINH ĐỨC
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
Công ty cổ phần bất động sản Bcons PS
Kế toán nội bộ
Bất Động SảnBcons PS
4.0
Thỏa thuận
Đồng Nai,
Đăng 18 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Hà Nội] Chuyên Viên Quản Lý Hiệu Quả Làm Việc
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 18 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 18 ngày trước
Công Ty TNHH Dịch Vụ & Kỹ Thuật Biển Xanh
Nhân viên hồ sơ chứng chỉ (Nam)
Dịch Vụ & Kỹ Thuật Biển Xanh
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
Tập đoàn Mắt kính AR – AR GROUP
Nhân viên kinh doanh (Sales Representative)
Mắt kính AR – AR GROUP
1.2
15 - 18 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 18 ngày trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
GIAO DỊCH VIÊN [ HẢI PHÒNG ]
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9
Thỏa thuận
Hải Phòng
Đăng 18 ngày trước
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 18 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[CN Hải Dương] Trưởng phòng Khách hàng Cá nhân Priority
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Hải Dương
Đăng 18 ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
Kỹ Sư Xây dựng (Sales) (Hòa Bình)
Tổng Công ty Cổ phần Công trình Viettel
4.4
Thỏa thuận
Hòa Bình
Đăng 18 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vnetwork
Kế Toán Tổng Hợp
VNETWORK JSC
4.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 18 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ONSEN FUJI
Chuyên Viên Đấu Thầu (Mảng Xây Dựng)
ONSEN FUJI 2.0★
2 đánh giá 646 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: 22 - 30 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 17/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 31/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 2 - 3 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Laptop
  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Chế độ thưởng
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

- Lập, rà soát và hoàn thiện hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu cho các gói thầu xây dựng, cơ điện, hạ tầng, thiết bị.

- Phối hợp với các phòng ban liên quan (Thiết kế, Pháp chế, Tài chính, Ban QLDA) để xây dựng tiêu chí đánh giá và phương án lựa chọn nhà thầu.

- Tổ chức phát hành hồ sơ mời thầu, giải đáp thắc mắc và hướng dẫn nhà thầu trong quá trình dự thầu.

- Thu thập, tổng hợp, phân tích hồ sơ dự thầu.

- Chủ trì hoặc tham gia tổ chuyên gia chấm thầu, đánh giá về kỹ thuật, tiến độ, tài chính - thương mại.

- Tham gia đàm phán, thương thảo điều kiện hợp đồng với nhà thầu trúng thầu, đảm bảo quyền lợi của chủ đầu tư.

- Theo dõi, cập nhật hệ thống dữ liệu nhà thầu, đánh giá năng lực, hiệu suất và uy tín của từng đơn vị.

- Kiểm soát tính pháp lý và tính hợp lệ của hồ sơ mời thầu, hồ sơ dự thầu và hợp đồng ký kết.

- Đảm bảo quá trình đấu thầu tuân thủ pháp luật, quy định nội bộ và minh bạch.

- Cập nhật chính sách, quy định mới của Nhà nước về đấu thầu xây dựng và bất động sản.

- Lập báo cáo định kỳ và đột xuất về tình hình đấu thầu, tình trạng hợp đồng, đề xuất giải pháp nâng cao hiệu quả lựa chọn nhà thầu.

- Hỗ trợ ban lãnh đạo trong việc hoạch định chiến lược lựa chọn đối tác chiến lược cho các dự án quy mô lớn.

Yêu Cầu Công Việc

- Đại học chuyên ngành Kinh tế xây dựng, Quản lý xây dựng, Luật xây dựng, hoặc các ngành liên quan.

- Tối thiểu 2–3 năm kinh nghiệm ở vị trí đấu thầu trong các dự án xây dựng, ưu tiên ứng viên có kinh nghiệm tại chủ đầu tư bất động sản nghỉ dưỡng hoặc nhà thầu lớn

- Hiểu biết về Luật Đấu thầu, Luật Xây dựng và các quy định liên quan.

- Am hiểu quy trình lập hồ sơ mời thầu, chấm thầu, thương thảo hợp đồng.

- Có kiến thức về chi phí, định mức, dự toán xây dựng

- Kỹ năng giao tiếp, làm việc nhóm và quản lý thời gian hiệu quả.

- Kỹ năng đàm phán, thương lượng và soạn thảo hợp đồng.

- Kỹ năng phân tích, tổng hợp và đánh giá hồ sơ thầu.

Quyền lợi

- Thu nhập: 22 - 28tr + phụ cấp

- Được hưởng các chế độ bảo hiểm theo quy định của Nhà nước;

- Môi trường làm việc năng động, thân thiện, chuyên nghiệp hướng đến sự phát triển bền vững;

- Các phụ cấp: ăn trưa và các phụ cấp khác theo quy định Công ty.

Địa điểm làm việc

Hà Nội
2 Ngõ 95 Chùa Bộc, Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: 22 Tr - 30 Tr VND
Khu vực
Báo cáo

Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
2/95 Chùa Bộc, Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

Công ty Cổ phần Tập đoàn Onsen Fuji là một trong những nhà phát triển Bất động sản nghỉ dưỡng uy tín tại Việt Nam, đặc biệt trong lĩnh vực đầu tư Bất động sản, Thương mại, Dịch vụ gắn liền với nghỉ dưỡng và chăm sóc sức khỏe 1. Công ty được thành lập vào tháng 10/2018 và có trụ sở chính tại Hà Nội 1. Hiện công ty đang tuyển dụng nhiều vị trí với mức lương cạnh tranh và phúc lợi tốt 1.


Review ONSEN FUJI

2.0
2 review

10/03/2026
Content Writer tại Hà Nội

Onsen fuji đánh giá TTS

13/06/2025
Nhân viên tại Hà Nội

Lương cơ bản thấp, doanh số cao mới có hoa hồng, chính sách không rõ ràng với khách và nhân viên

Nhắn tin Zalo