10,871 việc làm
22 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 4 tháng trước
Marriott Da Nang Resort & Spa, Non Nuoc Beach Villas
IT Supervisor - Danang Marriott Resort & Spa, Non Nuoc Beach Villas
Marriott Da Nang Resort & Spa, Non Nuoc Beach Villas
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TNHH ILA VIỆT NAM
Compensation & Benefits (C&B) Officer
Trung tâm Anh ngữ ILA
3.8 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 2 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Sản Xuất Thương Mại Dịch Vụ Trang Trí Nội Thất G.S Việt Nam
TRƯỞNG NHÓM QS - NỘI THẤT
Trang Trí Nội Thất G.S Việt Nam
20 - 25 triệu
Bình Dương
Đăng 2 tuần trước
Rex Hotel Saigon
Site Supervisor
Rex Hotel Saigon ( Comos Rex Saigon )
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 2 tuần trước
8 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Công ty TNHH thương mại tổng hợp Tuấn Việt
GIÁM SÁT BÁN HÀNG - NGÀNH HÀNG THMILK & AJINO
Thương mại tổng hợp Tuấn Việt
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Huế & 2 nơi khác
Đăng 2 tuần trước
Công ty TNHH PHD
Nhân Viên QC
PHD
4.0 ★
8 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Công ty Chế Tạo Máy Dược Phẩm Tiến Tuấn
NHÂN VIÊN C&B
Dược Phẩm Tiến Tuấn
3.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KHÁCH SẠN HÀ NỘI FORTUNA
Nhân viên lái xe - Driver
KHÁCH SẠN HÀ NỘI FORTUNA
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KHÁCH SẠN HÀ NỘI FORTUNA
Sales Manager (Corperate)
KHÁCH SẠN HÀ NỘI FORTUNA
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 2 tuần trước
Công ty Cổ Phần CANIFA
CHUYÊN VIÊN MARKETING - Hà Nội
Thời Trang Canifa
3.1 ★
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
[KT] Nhân viên kỹ thuật & Nhân viên sơn PU
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HEALTHY BEAUTY
Nhân Viên Sales Admin
Dược Phẩm Healthy Beauty
2.0 ★
10 - 13 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Công ty TNHH SX & TM Thép Tây Nam
KẾ TOÁN KHO
Thép Tây Nam
8 - 13 triệu
Long An
Đăng 2 tuần trước
10 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 tuần trước
15 - 18 triệu
Hà Nội, Hòa Bình
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
[F&B] Assistant Outlet Manager (Trợ lý quản lý nhà hàng)
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 tuần trước
Công ty tài chính TNHH MTV Mirae Asset (Việt Nam)
Chuyên Viên Kiểm Soát Chất Lượng Hồ Sơ Vay - QC Executive
Công ty tài chính Mirae Asset (Việt Nam)
2.2 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
JW Marriott
Director of Loss Prevention
JW Marriott
4.1 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 2 tuần trước
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
[HK] Laundry Attendant (Nhân viên giặt là)
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
Chuyên Viên Cao Cấp Kế Toán Kiểm Soát
Bảo hiểm Bưu điện
4.1 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
11 - 13 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 2 tuần trước
Công ty TNHH Sản Xuất – Thương Mại và Xây Dựng Việt Hàn
Kế toán tổng hợp
Viet Han Concrete JSC.,
2.0 ★
14 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
[HK] Public Area Attendant (Nhân viên vệ sinh công cộng)
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 tuần trước
6 - 8 triệu
Đà Nẵng
Đăng 2 tuần trước
8 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
[HK] Room Attendant (Nhân viên buồng phòng)
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 tuần trước
Công ty Cổ Phần CANIFA
CHUYÊN VIÊN LOCAL STORE MARKETING
Thời Trang Canifa
3.1 ★
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Công ty TNHH SX & TM Thép Tây Nam
NHÂN VIÊN HSE
Thép Tây Nam
7.5 - 10 triệu
Long An
Đăng 2 tuần trước
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
[FO] Operator (Nhân viên tổng đài)
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 tuần trước
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
InterContinental Danang Sun Peninsula Resort
Security Officer - Nhân viên Bảo vệ
Intercontinental Danang
2.0 ★
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 2 tuần trước
Công Ty TNHH Kiểm Toán & Tư Vấn RSM Việt Nam
Senior Marketing & Communication
Kiểm toán RSM Việt Nam
3.1 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ONSEN FUJI
Chuyên Viên Đấu Thầu (Mảng Xây Dựng)
ONSEN FUJI 2.0★
2 đánh giá 735 việc làm 2 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: 22 - 30 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 17/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 31/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: 2 - 3 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Laptop
  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Phụ cấp
  • Chế độ thưởng
  • Đào tạo
  • Tăng lương
  • Nghỉ phép năm

Mô tả Công việc

- Lập, rà soát và hoàn thiện hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu cho các gói thầu xây dựng, cơ điện, hạ tầng, thiết bị.

- Phối hợp với các phòng ban liên quan (Thiết kế, Pháp chế, Tài chính, Ban QLDA) để xây dựng tiêu chí đánh giá và phương án lựa chọn nhà thầu.

- Tổ chức phát hành hồ sơ mời thầu, giải đáp thắc mắc và hướng dẫn nhà thầu trong quá trình dự thầu.

- Thu thập, tổng hợp, phân tích hồ sơ dự thầu.

- Chủ trì hoặc tham gia tổ chuyên gia chấm thầu, đánh giá về kỹ thuật, tiến độ, tài chính - thương mại.

- Tham gia đàm phán, thương thảo điều kiện hợp đồng với nhà thầu trúng thầu, đảm bảo quyền lợi của chủ đầu tư.

- Theo dõi, cập nhật hệ thống dữ liệu nhà thầu, đánh giá năng lực, hiệu suất và uy tín của từng đơn vị.

- Kiểm soát tính pháp lý và tính hợp lệ của hồ sơ mời thầu, hồ sơ dự thầu và hợp đồng ký kết.

- Đảm bảo quá trình đấu thầu tuân thủ pháp luật, quy định nội bộ và minh bạch.

- Cập nhật chính sách, quy định mới của Nhà nước về đấu thầu xây dựng và bất động sản.

- Lập báo cáo định kỳ và đột xuất về tình hình đấu thầu, tình trạng hợp đồng, đề xuất giải pháp nâng cao hiệu quả lựa chọn nhà thầu.

- Hỗ trợ ban lãnh đạo trong việc hoạch định chiến lược lựa chọn đối tác chiến lược cho các dự án quy mô lớn.

Yêu Cầu Công Việc

- Đại học chuyên ngành Kinh tế xây dựng, Quản lý xây dựng, Luật xây dựng, hoặc các ngành liên quan.

- Tối thiểu 2–3 năm kinh nghiệm ở vị trí đấu thầu trong các dự án xây dựng, ưu tiên ứng viên có kinh nghiệm tại chủ đầu tư bất động sản nghỉ dưỡng hoặc nhà thầu lớn

- Hiểu biết về Luật Đấu thầu, Luật Xây dựng và các quy định liên quan.

- Am hiểu quy trình lập hồ sơ mời thầu, chấm thầu, thương thảo hợp đồng.

- Có kiến thức về chi phí, định mức, dự toán xây dựng

- Kỹ năng giao tiếp, làm việc nhóm và quản lý thời gian hiệu quả.

- Kỹ năng đàm phán, thương lượng và soạn thảo hợp đồng.

- Kỹ năng phân tích, tổng hợp và đánh giá hồ sơ thầu.

Quyền lợi

- Thu nhập: 22 - 28tr + phụ cấp

- Được hưởng các chế độ bảo hiểm theo quy định của Nhà nước;

- Môi trường làm việc năng động, thân thiện, chuyên nghiệp hướng đến sự phát triển bền vững;

- Các phụ cấp: ăn trưa và các phụ cấp khác theo quy định Công ty.

Địa điểm làm việc

Hà Nội
2 Ngõ 95 Chùa Bộc, Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: 22 Tr - 30 Tr VND
Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Quy mô:
200 - 500 nhân viên
Địa điểm:
2/95 Chùa Bộc, Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

Công ty Cổ phần Tập đoàn Onsen Fuji là một trong những nhà phát triển Bất động sản nghỉ dưỡng uy tín tại Việt Nam, đặc biệt trong lĩnh vực đầu tư Bất động sản, Thương mại, Dịch vụ gắn liền với nghỉ dưỡng và chăm sóc sức khỏe 1. Công ty được thành lập vào tháng 10/2018 và có trụ sở chính tại Hà Nội 1. Hiện công ty đang tuyển dụng nhiều vị trí với mức lương cạnh tranh và phúc lợi tốt 1.


Review ONSEN FUJI

2.0
2 review

10/03/2026
★ ★ ★ ★ ★ Content Writer tại Hà Nội

Onsen fuji đánh giá TTS

13/06/2025
★ ★ ★ ★ ★ Nhân viên tại Hà Nội

Lương cơ bản thấp, doanh số cao mới có hoa hồng, chính sách không rõ ràng với khách và nhân viên

Nhắn tin Zalo