18,062 việc làm
12 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 8 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 15 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN VÀ PCCC THĂNG LONG
Nhân viên Nhân sự mạnh Tuyển dụng
CƠ ĐIỆN VÀ PCCC THĂNG LONG
9 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
30 - 40 triệu
Hà Nội,
Đăng 15 ngày trước
Công ty Cổ phần Đầu tư Kỹ thuật Số Việt (VDI)
Nhân viên Quản trị dự án (PMO)
Đầu tư Kỹ thuật Số Việt (VDI)
4.4
Tới 30 triệu
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 15 ngày trước
TỔNG CÔNG TY CP DỊCH VỤ KỸ THUẬT DẦU KHÍ VIỆT NAM
Chuyên viên nhân sự đào tạo tuyển dụng
DỊCH VỤ KỸ THUẬT DẦU KHÍ VIỆT NAM
4.1
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 15 ngày trước
Công ty CP Đầu tư phát triển Đô thị và Khu công nghiệp
Nhân viên quản lý cơ giới_VP Hà Nội
Công ty CP Đầu tư phát triển Đô thị và Khu công nghiệp
16 - 22 triệu
Hà Nội, Lai Châu
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 15 ngày trước
HR Vietnam’s ESS Client
Logistics Supervisor
HR Vietnam’s ESS Client
4.5
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 15 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên cao cấp huy động vốn số - Khối Định chế Tài chính
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 15 ngày trước
TỔNG CÔNG TY CP BIA - RƯỢU - NƯỚC GIẢI KHÁT HÀ NỘI HABECO
Chuyên viên Quản lý hồ sơ và dữ liệu nhân sự (Hà Nội)
BIA - RƯỢU - NƯỚC GIẢI KHÁT HÀ NỘI HABECO
4.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
Công ty cổ phần IntelLife
Nhân viên Tư vấn bán hàng Online
IntelLife - TokyoLife
3.3
10 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 15 ngày trước
Công Ty TNHH Vận Tải Biển Đông Long
Nhân Viên Chứng Từ Kinh Nghiệm
Vận Tải Biển Đông Long
4.0
7 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 15 ngày trước
Công Ty TNHH Ca Cao Xuân Ron Chợ Gạo
Kế Toán Kho
Ca Cao Xuân Ron Chợ Gạo
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 15 ngày trước
Công ty CP Đầu tư phát triển Đô thị và Khu công nghiệp
Kỹ thuật thủy điện - Văn phòng Hà Nội
Công ty CP Đầu tư phát triển Đô thị và Khu công nghiệp
18 - 23 triệu
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
Công Ty TNHH Map Pacific Singapore
Head Of Human Resources
Map Pacific Singapore
40 - 60 triệu
Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 15 ngày trước
10 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
HR Vietnam’s ESS Client
HR Manager
HR Vietnam’s ESS Client
4.5
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 15 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
CÔNG TY TNHH KHÁCH SẠN NIKKO
Thực tập sinh Bếp
HOTEL NIKKO SAIGON
4.7
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 15 ngày trước
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 15 ngày trước
CÔNG TY TNHH HARICO GLOBAL
Chuyên viên Booking và Quản lý KOL KOC
CÔNG TY TNHH HARICO GLOBAL
80 việc làm 1 lượt xem
Thông tin cơ bản
Mức lương: 12 - 18 triệu
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 22/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 21/07/2026
Hình thức: Nhân viên chính thức
Kinh nghiệm: Trên 2 năm
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
- Hà Nội

Phúc lợi

  • Chế độ bảo hiểm
  • Du Lịch
  • Chế độ thưởng
  • Chăm sóc sức khỏe
  • Đào tạo
  • Tăng lương

Mô tả Công việc

Tiếp nhận tổng ngân sách booking theo năm và xây dựng kế hoạch phân bổ ngân sách theo từng thương hiệu, sản phẩm, chiến dịch, nhóm KOL/KOC và mục tiêu doanh thu.

Dự tính doanh thu, GMV, số đơn hàng, số lượng sản phẩm bán ra và ROAS kỳ vọng dựa trên ngân sách booking, chi phí hợp tác, giá bán trung bình, tỷ lệ chuyển đổi và hiệu suất bán hàng của từng KOL/KOC.

Lập danh sách, phân nhóm và đề xuất KOL/KOC phù hợp theo từng mục tiêu: nhận diện thương hiệu, chuyển đổi, tạo niềm tin, kéo traffic, bán hàng, livestream, affiliate.

Làm việc, đàm phán, chốt chi phí, điều phối nội dung, timeline, brief, hợp đồng và quyền lợi hợp tác với KOL/KOC/Influencer.

Phối hợp với team Brand, Content và E-commerce để xây dựng brief nội dung, key message, giá sản phẩm, combo bán hàng, ưu đãi và CTA phù hợp từng chiến dịch.

Theo dõi hiệu quả booking theo từng KOL/KOC, từng SKU, từng kênh bán hàng, bao gồm TikTok Shop, Shopee, livestream, affiliate.

Đánh giá hiệu quả từng booking, đề xuất tăng, giảm hoặc dừng hợp tác dựa trên dữ liệu doanh số, sản lượng bán ra, chi phí trên mỗi đơn hàng.

Duy trì và phát triển mạng lưới KOL/KOC/Influencer, agency, affiliate, livestream partner và đối tác truyền thông trong ngành làm đẹp.

Lập báo cáo định kỳ theo tháng, chiến dịch với các chỉ số: ngân sách sử dụng, doanh số tạo ra, ROAS, ROI, số đơn hàng, số sản phẩm bán ra, hiệu quả theo SKU.

Theo dõi phản hồi từ thị trường, nội dung review, bình luận tiêu cực và phối hợp xử lý rủi ro truyền thông khi phát sinh.

Yêu Cầu Công Việc

- Trình độ học vấn: Tốt nghiệp đại học chuyên ngành Marketing, Truyền thông, PR, Quan hệ công chúng hoặc liên quan.

- Kinh nghiệm: >2 năm trong lĩnh vực PR, KOL/Influencer Marketing, ưu tiên ngành FMCG/mỹ phẩm/làm đẹp.

- Kỹ năng chuyên môn:

o Lập kế hoạch và triển khai chiến dịch PR/Influencer.

o Đàm phán, quản lý hợp đồng, kiểm soát ngân sách.

o Hiểu biết về Affiliate Marketing, social media KPIs.

- Kỹ năng mềm: Giao tiếp, quan hệ đối tác, xử lý khủng hoảng, quản lý thời gian.

- Khác: Chủ động, sáng tạo, nhạy bén với xu hướng truyền thông & influencer marketing.

Quyền lợi:

- Lương:12.000.000 - 18.000.000

- Thời gian làm việc 7,5h/ngày: từ 8h-11h45, 13h15-17h, từ thứ 2 đến sáng thứ 7

- Được trang bị đầy đủ máy tính làm việc

- Được đóng BHXH full lương khi hết thời gian thử việc

- Được hưởng đầy đủ quyền lợi, theo chính sách của nhà nước.

- Được tham gia team building, nghỉ mát,….. thường xuyên.

- Được làm việc trong môi trường trẻ trung, năng động.

Địa điểm làm việc

Hà Nội
107 Nguyễn Phong Sắc, Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

Thông tin khác

  • Bằng cấp: Đại học
  • Độ tuổi: Không giới hạn tuổi
  • Lương: 12 Tr - 18 Tr VND
Khu vực
Báo cáo

CÔNG TY TNHH HARICO GLOBAL
CÔNG TY TNHH HARICO GLOBAL Xem trang công ty
Quy mô:
25 - 100 nhân viên
Địa điểm:
Số 85 Đường Vạn Xuân, Khu TĐC Lai Xá, Xã Kim Chung, Huyện Hoài Đức, Thành phố Hà Nội

Công ty TNHH Harico Global, tiền thân là Harin Group, được thành lập vào năm 2018 với sứ mệnh trở thành cầu nối hiện thực hóa ước mơ về làn da hoàn hảo của phái đẹp Việt. Harico Global chuyên nhập khẩu và phân phối các thương hiệu mỹ phẩm quốc tế uy tín như Mommy Care, Melasma-X, Medi-peel, Ondo, Follie, DR. Melaxin, Ample:N và nhiều thương hiệu khác.


Nhắn tin Zalo