15,966 việc làm
Chi nhánh Ngân hàng Chính sách xã hội tỉnh Kiên Giang
Chi nhánh NHCSXH tỉnh Kiên Giang tuyển dụng lao động năm 2024
Chi nhánh Ngân hàng Chính sách xã hội tỉnh Kiên Giang
Thỏa thuận
Kiên Giang
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Vĩnh Long
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Vĩnh Long
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Lâm Đồng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Đắc Lắc
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Nghệ An
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Phú Thọ
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Quảng Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Tây Ninh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Đà Nẵng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thực Phẩm Hữu Nghị
Talent Acquisition Executive
Thực Phẩm Hữu Nghị
2.4 ★
25 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 ngày trước
Công Ty TNHH Trang Sức Viễn Chí Bảo
Nhân Viên Kế Toán Sản Xuất
Trang Sức Viễn Chí Bảo
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 1 ngày trước
1000 - 4000 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 1 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Danko
Chuyên viên C&B
Tập Đoàn Danko
2.0 ★
18 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Dược Phẩm Starmed
Kế toán công nợ
Tập Đoàn Dược Phẩm Starmed
5.0 ★
10 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
15 - 20 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Lâm Đồng
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
12 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Techtronic Industries Vietnam (TTI)
Kỹ Thuật Viên Bảo Trì (Củ Chi)
Techtronic Industries Vietnam (TTI)
3.2 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN NỘI THẤT LÊ VIN
Chuyên viên nhân sự
NỘI THẤT LÊ VIN
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
Trợ lý nhân sự
Bệnh Viện Đa Khoa Phương Đông
3.2 ★
12 - 17 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Quân Đội
Phó Giám đốc Công ty Bảo hiểm MIC Hồ Chí Minh
Bảo hiểm Quân đội (MIC)
2.9 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
4 - 6 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
15 - 20 triệu
Đà Nẵng
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Đèo Cả
Nhân Viên Kinh Tế Kế Hoạch
Tập Đoàn Đèo Cả
4.0 ★
13 - 20 triệu
Đà Nẵng
Đăng 2 ngày trước
Bệnh Viện Đa Khoa Tâm Anh
Nhân Viên Thiết Bị Y Tế
Đa Khoa Tâm Anh
1.9 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công ty tài chính TNHH MTV Quốc tế Việt Nam JACCS
Nhân Viên Sales Admin - Tính Hoa Hồng Dealer
Công ty Tài Chính JACCS Việt Nam
2.2 ★
8 - 9 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Computime Limited
Head of Operations
Computime Limited
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
Công Ty TNHH TM & XNK Nhất Lâm
Chăm sóc khách hàng
TM & XNK Nhất Lâm
1.0 ★
11 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TNHH ILA VIỆT NAM
Marketing Officer - ILA Overseas Study Centre
Trung tâm Anh ngữ ILA
3.8 ★
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công ty CP Chế tạo Bơm Hải Dương
Nhân viên kế toán
Bơm Hải Dương
Thỏa thuận
Hải Dương
Đăng 2 ngày trước
Techtronic Industries Vietnam (TTI)
NPI - CAD Engineer
Techtronic Industries Vietnam (TTI)
3.2 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hưng Yên
Đăng 2 ngày trước
Chi nhánh Ngân hàng Chính sách xã hội tỉnh Kiên Giang
Chi nhánh NHCSXH tỉnh Kiên Giang tuyển dụng lao động năm 2024
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 14/03/2024
Hạn nộp hồ sơ: 14/03/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 5
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
số 10B, đường Hà Huy Tập, phường An Hòa, thành phố Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang

Chi nhánh NHCSXH tỉnh Kiên Giang tuyển dụng lao động năm 2024,  như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 05 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng:Xét tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: kể từ ngày 25/03/2024 đến hết ngày 29/03/2024.

– Địa điểm: Phòng Hành chính – Tổ chức, Chi nhánh NHCSXH tỉnh Kiên Giang, số 10B, đường Hà Huy Tập, phường An Hòa, thành phố Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang.

*****Chi tiết cụ thể như sau:

*****Tài liệu đính kèm:

– Phiếu đăng ký dự tuyển

Nguồn tin: nhcsxh.kiengiang.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Chi nhánh Ngân hàng Chính sách xã hội tỉnh Kiên Giang
Chi nhánh Ngân hàng Chính sách xã hội tỉnh Kiên Giang Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
số 10B, đường Hà Huy Tập, phường An Hòa, thành phố Rạch Giá, tỉnh Kiên Giang

Chi nhánh Ngân hàng Chính sách xã hội tỉnh Kiên Giang là đơn vị trực thuộc Ngân hàng Chính sách xã hội, được thành lập nhằm triển khai các chương trình tín dụng ưu đãi của Chính phủ đến hộ nghèo và các đối tượng chính sách trên địa bàn tỉnh Kiên Giang

Chức năng, nhiệm vụ

Chi nhánh thực hiện các nhiệm vụ theo chức năng của Ngân hàng Chính sách xã hội:

  • Cho vay hộ nghèo, hộ cận nghèo và các đối tượng chính sách khác.
  • Cho vay học sinh, sinh viên có hoàn cảnh khó khăn.
  • Cho vay giải quyết việc làm, xuất khẩu lao động.
  • Cho vay nước sạch và vệ sinh môi trường nông thôn.
  • Cho vay nhà ở xã hội và các chương trình tín dụng chính sách khác.
  • Huy động vốn, nhận tiền gửi tiết kiệm và thực hiện các hoạt động tín dụng chính sách theo quy định của Nhà nước

Nhắn tin Zalo