10,030 việc làm
Chi cục Thủy sản và Kiểm Ngư Thành phố Cần Thơ
Chi cục Thủy sản TP. Cần Thơ tuyển dụng nhân sự năm 2024
Chi cục Thủy sản và Kiểm Ngư Thành phố Cần Thơ
Thỏa thuận
Cần Thơ
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Công Nghệ Progress Y&y Việt Nam
Nhân Viên Quản Lý Dự Án
Công Nghệ Progress Y&y
20 - 30 triệu
Bắc Ninh,
Đăng 27 ngày trước
7 - 7.8 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG SỐ 1 - CTCP
[HÀ NỘI] QUẢN LÝ PHÁP CHẾ XÂY LẮP
Xây dựng số 1 - CC1
4.0
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
TỔNG CÔNG TY XÂY DỰNG SỐ 1 - CTCP
[ĐỒNG NAI] KỸ SƯ SHOPDRAWING
Xây dựng số 1 - CC1
4.0
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY TNHH R-PAC VIỆT NAM
Graphic Executive
R-PAC
2.0
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 27 ngày trước
14 - 16 triệu
Long An
Đăng 27 ngày trước
Trên 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
13 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
CÔNG TY TNHH CHĂN NUÔI TAFA VIỆT
Trưởng Phòng Mua Hàng
CHĂN NUÔI TAFA VIỆT
2.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
Indefol Solar
Finance Specialist
Indefol Solar
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
12 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 27 ngày trước
25 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 27 ngày trước
Thỏa thuận
Long An
Đăng 27 ngày trước
9 - 12 triệu
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 28 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tiếp Vận Quốc Tế Rồng Xanh
Pricing Executive
Rồng Xanh
3.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Công ty TNHH Xuất nhập khẩu Rutop Việt Nam
CHUYÊN VIÊN KINH DOANH DƯỢC MỸ PHẨM-LƯƠNG UPTO 50M
Công ty TNHH Xuất nhập khẩu Rutop Việt Nam
3.2
25 - 50 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Công ty TNHH Giáo dục Khai Nguyên
Content Marketing
Giáo dục Khai Nguyên
1.0
12 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Công Ty TNHH Apparel Far Eastern (Viet Nam)
Nhân Viên Hiệu Suất / Productivity Staff
Công Ty TNHH Apparel Far Eastern (Viet Nam)
4.0
11 - 16 triệu
Bình Dương
Đăng 28 ngày trước
Công ty TNHH Giáo dục Khai Nguyên
Digital Marketing Executive
Giáo dục Khai Nguyên
1.0
15 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Công ty Cổ phần Dược phẩm FPT Long Châu
Data Analyst (Performance)
Nhà thuốc FPT Long Châu
3.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Công ty Cổ phần Y Tế 315
TRƯỞNG PHÒNG HÀNH CHÍNH
Công ty Cổ phần Y Tế 315
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Công Ty CP Phúc Sinh
TRƯỞNG PHÒNG HCNS
Công ty Phúc sinh
1.6
25 - 35 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Đại học Quản lý và Công nghệ Thành phố Hồ Chí Minh
Chuyên viên điều phối học vụ
Đại học Quản lý và Công nghệ Thành phố Hồ Chí Minh (UMT)
4.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Tĩnh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 28 ngày trước
Công ty Cổ phần Xây dựng Phước Thành
Nhân viên kế toán
Xây dựng Phước Thành
18 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM ĐẠI THUẬN
HR Executive
THỰC PHẨM ĐẠI THUẬN
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 28 ngày trước
10 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Thanh Hoá
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hải Phòng
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 28 ngày trước
Crowne Plaza Phu Quoc Starbay
Chef de Partie (Bakery)
Crowne Plaza Phu Quoc
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 28 ngày trước
8 - 12 triệu
Đà Nẵng,
Đăng 28 ngày trước
12 - 20 triệu
Hà Nội,
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Vũng Tàu & 2 nơi khác
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Vũng Tàu & 2 nơi khác
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 28 ngày trước
New World Phú Quốc Resort
Marketing Coordinator
New World Phú Quốc Resort
5.0
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 28 ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 28 ngày trước
Chi cục Thủy sản và Kiểm Ngư Thành phố Cần Thơ
Chi cục Thủy sản TP. Cần Thơ tuyển dụng nhân sự năm 2024
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 09/05/2024
Hạn nộp hồ sơ: 09/05/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Số 189 Nguyễn Văn Cừ, phường An Hòa, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ.

Căn cứ Luật viên chức ngày 15 tháng 11 năm 2010;
Căn cứ Luật số 52/2019/QH14 ngày 25 tháng 11 năm 2019 của Quốc hội Sửa đổi, bổ sung một số điều của Luật cán bộ, công chức và Luật viên chức;
Căn cứ Nghị định số 115/2020/NĐ-CP ngày 25 tháng 9 năm 2020 của Chính phủ quy định về tuyển dụng, sử dụng và quản lý viên chức;
Căn cứ Thông tư số 06/2020/TT-BNV ngày 02 tháng 12 năm 2020 của Bộ Nội vụ ban hành Quy chế tổ chức thi tuyển, xét tuyển công chức, viên chức, thi nâng ngạch công chức, thi hoặc xét thăng hạng chức danh nghề nghiệp viên chức; Nội quy thi tuyển, xét tuyển công chức, viên chức, thi nâng ngạch công chức, thi hoặc xét thăng hạng chức danh nghề nghiệp viên chức;
Căn cứ Nghị định số 85/2023/NĐ-CP ngày 07 tháng 12 năm 2023 của Chính phủ sửa đổi, bổ sung một số điều của Nghị định số 115/2020/NĐ-CP ngày 25 tháng 9 năm 2020 về tuyển dụng, sử dụng và quản lý viên chức;
Căn cứ Quyết định số 365/QĐ-SNN&PTNT ngày 06 tháng 10 năm 2016 của Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn Quy định chức năng, nhiệm vụ, quyền hạn và cơ cấu tổ chức của Chi cục Thủy sản trực thuộc Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn;
Căn cứ Quyết định số 01/2022/QĐ-UBND ngày 11 tháng 01 năm 2022 của Ủy ban nhân dân thành phố Cần Thơ về việc quản lý viên chức;
Căn cứ Kế hoạch số 317/KH-CCTS ngày 22 tháng 4 năm 2024 của Chi cục Thủy sản về việc tuyển dụng người làm việc tại Liên Trạm Thủy sản trực thuộc Chi cục Thủy sản thành phố Cần Thơ đợt 1 năm 2024;
Căn cứ Công văn số 1127/SNN&PTNT-VP ngày 02 tháng 5 năm 2024 của Sở Nông nghiệp và Phát triển nông thôn thành phố Cần Thơ V/v phê duyệt Kế hoạch tuyển dụng người làm việc tại Liên trạm Thủy sản trực thuộc Chi cục Thủy sản thành phố Cần Thơ đợt 1 năm 2024.

Chi cục Thủy sản xin thông báo với các nội dung như sau:

1. Số lượng người làm việc cần tuyển ứng với từng vị trí việc làm: 01 người
Số lượng: 01 người làm việc (viên chức) tại Liên Trạm Thủy sản Ô Môn – Thới Lai – Cờ Đỏ trực thuộc Chi cục Thủy sản thành phố Cần Thơ (chức danh nghề nghiệp Kỹ sư hạng III, mã số V.05.02.07).
2. Số lượng vị trí việc làm thực hiện việc xét tuyển: 01 vị trí Đánh giá chất lượng, an toàn thực phẩm nông, lâm, thủy sản hạng III.
3. Tiêu chuẩn, điều kiện đăng ký dự tuyển
– Có quốc tịch Việt Nam và cư trú tại Việt Nam;
– Từ đủ 18 tuổi trở lên;
– Có phiếu đăng ký dự tuyển: Theo mẫu 01 ban hành kèm theo Nghị định số 85/2023/NĐ-CP ngày 07 tháng 12 năm 2023 của Chính phủ sửa đổi, bổ sung một số điều của Nghị định số 115/2020/NĐ-CP ngày 25 tháng 9 năm 2020 về tuyển dụng, sử dụng và quản lý viên chức.
– Có lý lịch rõ ràng;
– Có văn bằng, chứng chỉ đào tạo, chứng chỉ hành nghề hoặc có năng khiếu kỹ năng phù hợp với vị trí việc làm: có bằng tốt nghiệp đại học trở lên ngành, chuyên ngành thủy sản hoặc nông học;
– Đủ sức khoẻ để thực hiện công việc hoặc nhiệm vụ;
– Có kỹ năng sử dụng công nghệ thông tin cơ bản tương đương trình độ A và sử dụng được ngoại ngữ.
4. Thời gian và địa điểm tiếp nhận Phiếu đăng ký dự tuyển
– Thời hạn nhận Phiếu đăng ký dự tuyển là 30 ngày kể từ ngày thông báo tuyển dụng công khai trên báo điện tử Cần Thơ, website http://thuysancantho.vn, http://cantho.gov.vn/wps/portal/sonn và niêm yết công khai tại trụ sở của Chi cục Thủy sản thành phố Cần Thơ;
– Địa điểm nhận phiếu dự tuyển: Chi cục Thủy sản TP. Cần Thơ. Số 189 Nguyễn Văn Cừ, phường An Hòa, quận Ninh Kiều, thành phố Cần Thơ.
* Hồ sơ dự tuyển:
– Phiếu đăng ký dự tuyển theo Mẫu số 01 ban hành kèm theo Nghị định số 85/2023/NĐ-CP ngày 07 tháng 12 năm 2023 của Chính phủ sửa đổi, bổ sung một số điều của Nghị định số 115/2020/NĐ-CP ngày 25 tháng 9 năm 2020 về tuyển dụng, sử dụng và quản lý viên chức;
– Giấy chứng nhận thuộc đối tượng ưu tiên trong tuyển dụng viên chức (nếu có) được cơ quan, tổ chức có thẩm quyền chứng thực;
– Cung cấp số điện thoại liên lạc và địa chỉ người nhận.
5. Hình thức, nội dung xét tuyển; thời gian và địa điểm tổ chức xét tuyển viên chức
– Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển;
– Nội dung xét tuyển: Xét tuyển viên chức được thực hiện 2 vòng theo quy định tại Nghị định số 115/2020/NĐ-CP ngày 25 tháng 9 năm 2020 của Chính phủ;
– Thời gian và địa điểm tổ chức xét tuyển: Chậm nhất 20 ngày kể từ ngày có kết quả kiểm tra Phiếu đăng ký dự tuyển, Chi cục Thủy sản tiến hành tổ chức xét tuyển đúng quy trình tuyển dụng theo Kế hoạch số 317/KH-CCTS ngày 22 tháng 04 năm 2024 của Chi cục Thủy sản về việc tuyển dụng người làm việc tại Liên Trạm Thủy sản trực thuộc Chi cục Thủy sản thành phố Cần Thơ đợt 1 năm 2024.
Trên đây là nội dung Thông báo về việc tuyển dụng người làm việc tại Liên Trạm Thủy sản trực thuộc Chi cục Thủy sản thành phố Cần Thơ đợt 1 năm 2024. Chi cục Thủy sản thành phố Cần Thơ xin thông báo đến các cá nhân quan tâm được biết. Các cá nhân cần hiểu rõ hơn về các thông tin tuyển dụng xin liên hệ về Chi cục Thủy sản thành phố Cần Thơ để được giải đáp, hướng dẫn thông qua số điện thoại 0292.3810.763 trong giờ hành chính hoặc qua địa chỉ hộp thư điện tử ccts@cantho.gov.vn./.

***** Đính kèm:

– Phiếu đăng ký dự tuyển

Nguồn tin: thuysancantho.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Chi cục Thủy sản và Kiểm Ngư Thành phố Cần Thơ
Chi cục Thủy sản và Kiểm Ngư Thành phố Cần Thơ Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Số 189, đường Nguyễn Văn Cừ, Quận Ninh Kiều, TP. Cần Thơ

Chi cục Thủy sản và Kiểm ngư thành phố Cần Thơ là tổ chức hành chính trực thuộc Sở Nông nghiệp và Môi trường thành phố Cần Thơ, giúp Giám đốc Sở tham mưu Ủy ban nhân dân thành phố thực hiện chức năng quản lý nhà nước và tổ chức thực thi pháp luật về thủy sản, kiểm ngư, bảo tồn đa dạng sinh học trong thủy sản trên địa bàn thành phố Cần Thơ.


Nhắn tin Zalo