15,725 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
Cửa Hàng Phó G Kitchen - Quản Lý Cửa Hàng
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
3.8 ★
8 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 7 ngày trước
Công Ty CP Đầu Tư Phát Triển Nhà Và Đô Thị Idico
KỸ SƯ QS - QUANTITY SURVEYOR
Nhà Và Đô Thị Idico
20 - 22 triệu
Đồng Nai
Đăng 7 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Cao cấp Chăm sóc đối tác KHDN
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 7 ngày trước
25 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 7 ngày trước
Trên 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 7 ngày trước
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 7 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Giám đốc Khối Quản lý Tài chính Kế toán
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 7 ngày trước
12 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 7 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên gia Giám sát và Phân tích tài chính
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 7 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Kiểm soát Rủi ro Số - Khối Ngân hàng số
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 7 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 7 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên Xử lý nợ
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3 ★
Thỏa thuận
Hải Phòng, Thái Nguyên
Đăng 7 ngày trước
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 7 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 7 ngày trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 7 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 7 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ASIA DRAGON
Nhân viên Bảo trì Cơ điện
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ASIA DRAGON
2.1 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 7 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên thiết kế E-learning
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 7 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 7 ngày trước
Thermtrol Co., Ltd.
Senior QC Engineer
Thermtrol Co., Ltd.
5.0 ★
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 7 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT NHỰA DUY TÂN
Nhân viên Hành chính (Vận Tải) - Long An
Tập đoàn Nhựa Duy Tân
3.1 ★
Thỏa thuận
Long An
Đăng 7 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên cao cấp Tài chính kinh doanh
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 7 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Nhân viên QC
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
12 - 14 triệu
Hưng Yên
Đăng 7 ngày trước
8 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 7 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa
Đăng 7 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
Nhân Viên Bảo Trì (Nhà Máy Bình Định))
CÔNG TY CỔ PHẦN GREENFEED VIỆT NAM
3.8 ★
Thỏa thuận
Bình Định
Đăng 7 ngày trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Kỹ Sư Điện Công Nghiệp
XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 7 ngày trước
Kyungbang Vietnam CO., LTD
BẢO TRÌ MÁY
Kyungbang Vietnam
9.3 - 12 triệu
Bình Dương
Đăng 7 ngày trước
Saigon Hanoi Commercial Joint Stock Bank
Chuyên viên/Chuyên viên chính Tài trợ thương mại
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội (SHB bank)
3.3 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 7 ngày trước
15 - 25 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 7 ngày trước
20 - 27 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 7 ngày trước
Công ty TNHH Sản xuất Thương mại & Dịch vụ Hoa Xinh
Assistant Executive
Sản xuất Thương mại & Dịch vụ Hoa Xinh
14 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 7 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦNTẬP ĐOÀN HAMIER VIỆT NAM
Trợ lý giám đốc
Tập đoàn Hamier Việt Nam - Little Garden Spa
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 7 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN THỜI TRANG THÁI TUẤN
KỸ SƯ CƠ ĐIỆN
TẬP ĐOÀN THỜI TRANG THÁI TUẤN
2.5 ★
Trên 15 triệu
Long An
Đăng 7 ngày trước
Công ty Cổ Phần Lucky Steel Buildings
Kỹ sư Shop Drawing (KCT)
Lucky Steel Buildings
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 7 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 7 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 7 ngày trước
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 7 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Chuyên viên Tổng hợp thống kê
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
8 - 12 triệu
Kiên Giang
Đăng 7 ngày trước
10 - 15 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 7 ngày trước
25 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 7 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thủ Kho Vật Tư
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 7 ngày trước
10 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 7 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 7 ngày trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Nhân Viên Đánh Giá Thiết Bị
XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
10 - 15 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 7 ngày trước
20 - 30 triệu
Tây Ninh
Đăng 7 ngày trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Chuyên Viên QA / QA Specialist
XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
18 - 27 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 7 ngày trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Chuyên Viên Nghiên Cứu (R&D)
XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
18 - 25 triệu
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 7 ngày trước
Ngân hàng TMCP Kiên Long
Chuyên viên/CVC/CVCC Quản lý rủi ro hoạt động
Ngân hàng Kiên Long - Kienlongbank
3.1 ★
12 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 7 ngày trước
Sabeco - Tổng Công Ty Cổ Phần Bia - Rượu - Nước Giải Khát Sài Gòn
Sales Audit khu vực Mekong (base Cần Thơ)
Bia Rượu Nước giải khát Sài Gòn - Sabeco
3.4 ★
Thỏa thuận
Cần Thơ
Đăng 7 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Bệnh viện Lão khoa Hà Nội tuyển dụng, tiếp nhận nhân lực năm 2026
Công chức Hà Nội
219 việc làm 2 lượt xem
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức!
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 12/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 31/12/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 129
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Bệnh viện Lão khoa Hà Nội, cơ sở 2 – Số 38 Tân Xuân, Đông Ngạc, Hà Nội.

Bệnh viện Lão khoa Hà Nội thông báo tuyển dụng, tiếp nhận nhân lực năm 2026 với tổng số 129 chỉ tiêu, trong đó có:

1. Vị trí tuyển dụng

– 96 chỉ tiêu tuyển dụng nhân viên chuyên môn
– 33 chỉ tiêu tiếp nhận lãnh đạo khoa/phòng
Ứng viên dự tuyển cần đáp ứng các điều kiện cơ bản theo quy định: có quốc tịch Việt Nam và cư trú tại Việt Nam; đủ tuổi lao động, đủ sức khỏe làm việc; lý lịch rõ ràng có xác nhận của cơ quan có thẩm quyền; đáp ứng khung năng lực của vị trí ứng tuyển.
2. Hồ sơ ứng tuyển bao gồm
Phiếu đăng ký dự tuyển theo mẫu; bản photo các văn bằng, chứng chỉ liên quan; giấy khám sức khỏe không quá 06 tháng và các giấy tờ bổ sung đối với vị trí lãnh đạo theo yêu cầu.

3. Thời gian và địa điểm nhận hồ sơ

– Thời gian nhận hồ sơ:
Dự kiến Quý III, Quý IV năm 2026.
Lưu ý: Hồ sơ không trả lại.

–  Địa điểm tiếp nhận hồ sơ:
Bệnh viện Lão khoa Hà Nội, cơ sở 2 – Số 38 Tân Xuân, Đông Ngạc, Hà Nội.
4. Tiếp nhận thông tin tuyển dụng
0886.568.115 (giờ hành chính)
*****Tài liệu đính kèm:

– Phiếu đăng ký dự tuyển

Nguồn tin: Bệnh viện Lão khoa Hà Nội

nguồn: www.tuyencongchuc.vn

Khu vực
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức! Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Công chức Hà Nội Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của tỉnh Hà Nội. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo