14,638 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
10 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN GREEN SPEED
Nhân Viên Tuyển Dụng Mass
GREEN SPEED Việt Nam
3.4
9 - 12 triệu
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 5 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Nhà Khung Thép Và Thiết Bị Công Nghiệp
CHUYÊN VIÊN QUẢN LÝ HỢP ĐỒNG XÂY DỰNG
Nhà Khung thép và Thiết bị công nghiệp SEICO
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
CÔNG TY TNHH DAESANG VIỆT NAM
Nhân viên kế toán công nợ
DAESANG VIỆT NAM
3.7
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Công ty Cổ phần Tập đoàn Nhựa Bình Thuận
Trưởng Phòng Hành Chính Nhân Sự
Tập đoàn Nhựa Bình Thuận
18 - 25 triệu
Tây Ninh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 5 ngày trước
12 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Công ty TNHH thương mại tổng hợp Tuấn Việt
Nhân viên Sales Thị Trường
Thương mại tổng hợp Tuấn Việt
12 - 18 triệu
Quảng Ngãi
Đăng 5 ngày trước
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Công Ty TNHH TM & XNK Nhất Lâm
Nhân Viên QC
TM & XNK Nhất Lâm
1.0
10 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Cần Thơ
Đăng 5 ngày trước
Trends & Technologies, Inc. Vietnam Co., Ltd
Accounting Intern
Trends & Technologies
2.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Nhà Khung Thép Và Thiết Bị Công Nghiệp
Nhân Viên Dự Toán Đấu Thầu
Nhà Khung thép và Thiết bị công nghiệp SEICO
10 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Công ty TNHH thương mại tổng hợp Tuấn Việt
Kế Toán Xử Lý Đơn Hàng
Thương mại tổng hợp Tuấn Việt
8 - 10 triệu
Đà Nẵng
Đăng 5 ngày trước
13.5 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
23 - 28 triệu
Vĩnh Phúc
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 5 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Thuận
Đăng 5 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Chế Biến Thực Phẩm Hoàng Sơn
Phó Phòng Bảo Trì
Thực Phẩm Hoàng Sơn
3.6
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 5 ngày trước
Công ty TNHH Olam Việt Nam
Production Staff (KCN Long Bình)
Olam Việt Nam
3.4
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 5 ngày trước
Bệnh Viện Đa Khoa Tâm Anh
Điều Dưỡng Thực Hành
Đa Khoa Tâm Anh
1.9
7 - 7.3 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 5 ngày trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Vĩnh Phúc] CV/CVC Thẩm định giá
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2
Thỏa thuận
Vĩnh Phúc
Đăng 5 ngày trước
11 - 13 triệu
Hà Nội
Đăng 5 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Bệnh viện Lão khoa Hà Nội tuyển dụng, tiếp nhận nhân lực năm 2026
Công chức Hà Nội
221 việc làm 2 lượt xem
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức!
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 12/06/2026
Hạn nộp hồ sơ: 31/12/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 129
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Bệnh viện Lão khoa Hà Nội, cơ sở 2 – Số 38 Tân Xuân, Đông Ngạc, Hà Nội.

Bệnh viện Lão khoa Hà Nội thông báo tuyển dụng, tiếp nhận nhân lực năm 2026 với tổng số 129 chỉ tiêu, trong đó có:

1. Vị trí tuyển dụng

– 96 chỉ tiêu tuyển dụng nhân viên chuyên môn
– 33 chỉ tiêu tiếp nhận lãnh đạo khoa/phòng
Ứng viên dự tuyển cần đáp ứng các điều kiện cơ bản theo quy định: có quốc tịch Việt Nam và cư trú tại Việt Nam; đủ tuổi lao động, đủ sức khỏe làm việc; lý lịch rõ ràng có xác nhận của cơ quan có thẩm quyền; đáp ứng khung năng lực của vị trí ứng tuyển.
2. Hồ sơ ứng tuyển bao gồm
Phiếu đăng ký dự tuyển theo mẫu; bản photo các văn bằng, chứng chỉ liên quan; giấy khám sức khỏe không quá 06 tháng và các giấy tờ bổ sung đối với vị trí lãnh đạo theo yêu cầu.

3. Thời gian và địa điểm nhận hồ sơ

– Thời gian nhận hồ sơ:
Dự kiến Quý III, Quý IV năm 2026.
Lưu ý: Hồ sơ không trả lại.

–  Địa điểm tiếp nhận hồ sơ:
Bệnh viện Lão khoa Hà Nội, cơ sở 2 – Số 38 Tân Xuân, Đông Ngạc, Hà Nội.
4. Tiếp nhận thông tin tuyển dụng
0886.568.115 (giờ hành chính)
*****Tài liệu đính kèm:

– Phiếu đăng ký dự tuyển

Nguồn tin: Bệnh viện Lão khoa Hà Nội

nguồn: www.tuyencongchuc.vn

Khu vực
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức! Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Công chức Hà Nội Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của tỉnh Hà Nội. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo