10,898 việc làm
Thỏa thuận
Đồng Tháp
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 tháng trước
CÔNG TY TNHH NITTO DENSEN KOGYO VIỆT NAM
NHÂN VIÊN ĐẢM BẢO CHẤT LƯỢNG QA
NITTO DENSEN KOGYO VIỆT NAM
12 - 14 triệu
Đồng Nai
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Hoàn Mỹ Resort Ninh Chử
Trưởng Bộ phận Nhân sự
Hoàn Mỹ Resort Ninh Chử
Thỏa thuận
Ninh Thuận,
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Công Ty TNHH Amphenol Communication Electronics VIỆT NAM
Chuyên viên xuất nhập khẩu (Senior Logistics)
Amphenol Communication Electronics
3.0 ★
Thỏa thuận
Long An
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 2 tuần trước
8 - 11 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
14 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa,
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
17 - 23 triệu
Hải Phòng
Đăng 2 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
Thực tập sinh phòng Hành chính
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
3.4 ★
1 - 2 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Trên 15 triệu
Nam Định
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Bình Phước] CV/CVC/GĐ Quan Hệ Khách Hàng Cá Nhân
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2 ★
Thỏa thuận
Bình Phước
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY CP PIN ẮC QUY MIỀN NAM PINACO
Kỹ Sư Công Nghệ
PIN ẮC QUY MIỀN NAM - PINACO
14 - 16 triệu
Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Đăng 2 tuần trước
25 - 30 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 2 tuần trước
HR Vietnam’s ESS Client
PRODUCTION MANAGER (PACKAGING & LABEL)
HR Vietnam’s ESS Client
4.5 ★
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
OSCO International
Kỹ sư lập trình PLC
OSCO International
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Công ty TNHH Thiên Thủy Mộc
Kế toán Trưởng Công ty Truyền thông Maison
Công ty TNHH Thiên Thủy Mộc
3.0 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hưng Yên
Đăng 2 tuần trước
30 - 40 triệu
Hà Nội,
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
California Fitness & Yoga
Talent Acquisition Officer
California Fitness & Yoga
3.1 ★
7 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TNHH QISDA VIỆT NAM
Kỹ thuật viên PE
QISDA VIỆT NAM
10 - 11.8 triệu
Hà Nam
Đăng 2 tuần trước
HÔTEL du PARC HANOÏ
SALES MANAGER (LEISURE)
HÔTEL du PARC HANOÏ
20 - 30 triệu
Hà Nội,
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Đèo Cả
NHÂN VIÊN KẾ HOẠCH KỸ THUẬT
Tập Đoàn Đèo Cả
4.0 ★
18 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam
[Lâm Đồng] CV/CVC/GĐ Quan hệ Khách hàng Ưu tiên
Ngân hàng Thương mại cổ phần Lộc Phát Việt Nam LPBANK (LienVietBank)
3.2 ★
Thỏa thuận
Lâm Đồng
Đăng 2 tuần trước
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 2 tuần trước
Công Ty TNHH Bia San Miguel Việt Nam
Sales Training & People Development Manager
Công Ty TNHH Bia San Miguel Việt Nam
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN THỜI TRANG THÁI TUẤN
Cửa hàng trưởng Franchise - Aeon Thanh Hóa
TẬP ĐOÀN THỜI TRANG THÁI TUẤN
2.5 ★
Thỏa thuận
Thanh Hoá
Đăng 2 tuần trước
5 - 8 triệu
Hà Nội,
Đăng 2 tuần trước
Tập đoàn cơ khí công nghệ cao Siba
Nhân Viên Bảo Trì
Tập đoàn cơ khí công nghệ cao Siba
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TNHH XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Trưởng Nhóm Quản Lý Thiết Bị Và Mẫu Phân Tích
XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ ĐẦU TƯ TV
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 2 tuần trước
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
8 - 12 triệu
Khánh Hòa,
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Bệnh viện Đa khoa Đồng Tháp
Bệnh viện Đa khoa Đồng Tháp tiếp tục thực hiện tuyển dụng viên chức năm 2026
Bệnh viện Đa khoa Đồng Tháp
2 việc làm 2 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 26/08/2026
Hạn nộp hồ sơ: 09/09/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Số 39 Nguyễn Văn Tre, Khu phố Mỹ Phong, phường Mỹ Ngãi, tỉnh Đồng Tháp.

Bệnh viện Đa khoa Đồng Tháp tiếp tục thực hiện tuyển dụng viên chức năm 2026, như sau:

*****Chi tiết cụ thể như sau:

>>>>>Xem thêm: Bệnh viện Đa khoa Đồng Tháp tuyển dụng viên chức năm 2026

Nguồn tin: bvdkdt.dongthap.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Bệnh viện Đa khoa Đồng Tháp
Bệnh viện Đa khoa Đồng Tháp Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Phòng Tổ chức Cán bộ, Bệnh viện Đa khoa Đồng Tháp (Số 39, đường Nguyễn Văn Tre, Khóm 11, phường Mỹ Ngãi, tỉnh Đồng Tháp)
Bệnh viện Đa khoa Đồng Tháp là cơ sở y tế công lập trực thuộc Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp, có chức năng khám, chữa bệnh, cấp cứu và chăm sóc sức khỏe cho người dân trong tỉnh và khu vực lân cận. Bệnh viện cung cấp đa dạng dịch vụ y tế, chú trọng phát triển chuyên môn kỹ thuật, đầu tư trang thiết bị hiện đại và nâng cao chất lượng khám chữa bệnh nhằm đáp ứng nhu cầu chăm sóc sức khỏe của cộng đồng.

Nhắn tin Zalo