12,861 việc làm
Thỏa thuận
Đồng Tháp
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 1 ngày trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
Kỹ Thuật Viên Máy CNC - Không Yêu Cầu Kinh Nghiệm
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
2.1
10 - 15 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
25 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
Chuyên Viên Kinh Doanh | Sales Engineer
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
2.1
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Thương Mại Dịch Vụ Phong Vũ
Chuyên Viên Kiểm Soát Nội Bộ
Thương Mại Dịch Vụ Phong Vũ
3.3
15 - 17 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
26 - 30 triệu
Ninh Bình
Đăng 2 ngày trước
Công Ty TNHH Maruei Vietnam Precision
Nhân Viên Bảo Trì
Maruei Vietnam Precision
2.0
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
14 - 16 triệu
Ninh Bình
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công Ty TNHH Rawlplug Việt Nam
Supply Chain PCI Specialist
Rawlplug Việt Nam
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
HR Vietnam’s ESS Client
TRƯỞNG PHÒNG SALES - MARKETING
HR Vietnam’s ESS Client
4.5
Thỏa thuận
Quảng Ninh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
Nhân Viên QC Cơ Khí CNC Không Yêu Cầu Kinh Nghiệm
CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TLT
2.1
10 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ THỰC PHẨM HOÀNG LÂM - HOLAFOODS
Nhân viên xử lý chứng từ xuất – nhập kho
Công Nghệ Thực Phẩm Hoàng Lâm - Holafoods
13 - 18 triệu
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
Giám đốc Phòng Kinh doanh (SM) - S9
Công Ty TNHH MTV Quản Lý Nợ Và Khai Thác Tài Sản Ngân Hàng TMCP Quốc Tế Việt Nam
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Đồng Nai
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Giang & 2 nơi khác
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần CPM Việt Nam
Project Executive
CPM Việt Nam
4.7
11 - 13 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
10 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Hoàng Cương Group - Hệ Thống Bếp Hoàng Cương
Kế toán tổng hợp
Hoàng Cương Group
12 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công Ty TNHH SX Và TM Quân Đạt
Nhân viên Kho & Đóng gói
Kiến Trúc Quân Đạt
2.6
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
Công Ty TNHH SX Và TM Quân Đạt
QC Inspector
Kiến Trúc Quân Đạt
2.6
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY TNHH ADEN SERVICES (VIỆT NAM)
Quản lý dự án kiêm Kỹ sư trưởng
ADEN SERVICES (VIỆT NAM)
3.1
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công ty Cổ phần xuất nhập khẩu hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
KỸ SƯ KỸ THUẬT DỰ ÁN NHIỆT ĐIỆN
Hóa chất và thiết bị Kim Ngưu
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH THÀNH CÔNG - BIÊN HÒA TTC AgriS
[Tây Ninh] Trưởng phòng Kế hoạch Điều độ
Thành Thành Công - Biên Hòa (TTC AgriS)
4.0
Thỏa thuận
Tây Ninh
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ THỰC PHẨM HOÀNG LÂM - HOLAFOODS
Thợ bánh cấp cao
Công Nghệ Thực Phẩm Hoàng Lâm - Holafoods
18 - 22 triệu
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
6.5 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công ty Cổ phần Tập đoàn Y Dược Vietlife
AI Engineer
Y Dược Vietlife Group
3.0
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công ty CP thiết bị và dịch vụ TCE
Thợ sửa chữa máy công trình
Trung Tâm 5S TCE/SANY
3.0
12 - 25 triệu
Quảng Ninh & 2 nơi khác
Đăng 2 ngày trước
Công ty CP thiết bị và dịch vụ TCE
Chuyên Viên Pháp Chế
Trung Tâm 5S TCE/SANY
3.0
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công ty CP thiết bị và dịch vụ TCE
Chuyên viên tuyển dụng
Trung Tâm 5S TCE/SANY
3.0
12 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công ty CP thiết bị và dịch vụ TCE
Kế toán tổng hợp
Trung Tâm 5S TCE/SANY
3.0
14 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Lily Group Việt Nam - ULTD Thịnh Phát
Nhân viên Bán Hàng
ULTD Thịnh Phát - Lily Group Việt Nam
6 - 10 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công ty Cổ phần Tập đoàn Y Dược Vietlife
Phó phòng Tổ chức Nhân sự
Y Dược Vietlife Group
3.0
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 2 ngày trước
Công ty Cổ Phần Công nghiệp In & Bao Bì Khang
TUYỂN NHÂN VIÊN SALES ADMIN
Công nghiệp In & Bao Bì Khang
12 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Minh Anh (MIAN GROUP)
[MAP] Nhân viên kế toán công nợ
Tập Đoàn Minh Anh - MIAN GROUP
4.0
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
7 - 7.5 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Thư ký công trình Ban quản lý dự án (Yên Sở, Hà Nội)
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
14 - 16 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN MAISON RETAIL MANAGEMENT INTERNATIONAL
Ecommerce SEO & Content Executive
Maison Retail Management International
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 ngày trước
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 2 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai & 2 nơi khác
Đăng 2 ngày trước
Bệnh viện Đa khoa Đồng Tháp
Bệnh viện Đa khoa Đồng Tháp tiếp tục thực hiện tuyển dụng viên chức năm 2026
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức!
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 26/08/2026
Hạn nộp hồ sơ: 09/09/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Số 39 Nguyễn Văn Tre, Khu phố Mỹ Phong, phường Mỹ Ngãi, tỉnh Đồng Tháp.

Bệnh viện Đa khoa Đồng Tháp tiếp tục thực hiện tuyển dụng viên chức năm 2026, như sau:

*****Chi tiết cụ thể như sau:

>>>>>Xem thêm: Bệnh viện Đa khoa Đồng Tháp tuyển dụng viên chức năm 2026

Nguồn tin: bvdkdt.dongthap.gov.vn

Khu vực
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức! Báo cáo

Bệnh viện Đa khoa Đồng Tháp
Bệnh viện Đa khoa Đồng Tháp Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Phòng Tổ chức Cán bộ, Bệnh viện Đa khoa Đồng Tháp (Số 39, đường Nguyễn Văn Tre, Khóm 11, phường Mỹ Ngãi, tỉnh Đồng Tháp)
Bệnh viện Đa khoa Đồng Tháp là cơ sở y tế công lập trực thuộc Sở Y tế tỉnh Đồng Tháp, có chức năng khám, chữa bệnh, cấp cứu và chăm sóc sức khỏe cho người dân trong tỉnh và khu vực lân cận. Bệnh viện cung cấp đa dạng dịch vụ y tế, chú trọng phát triển chuyên môn kỹ thuật, đầu tư trang thiết bị hiện đại và nâng cao chất lượng khám chữa bệnh nhằm đáp ứng nhu cầu chăm sóc sức khỏe của cộng đồng.

Nhắn tin Zalo