11,049 việc làm
Thỏa thuận
Hà Nội
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 6 ngày trước
Rex Hotel Saigon
Site Supervisor
Rex Hotel Saigon ( Comos Rex Saigon )
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 2 tuần trước
8 - 12 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Công ty TNHH thương mại tổng hợp Tuấn Việt
GIÁM SÁT BÁN HÀNG - NGÀNH HÀNG THMILK & AJINO
Thương mại tổng hợp Tuấn Việt
Thỏa thuận
Đà Nẵng
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Huế & 2 nơi khác
Đăng 2 tuần trước
Công ty TNHH PHD
Nhân Viên QC
PHD
4.0 ★
8 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Công ty Chế Tạo Máy Dược Phẩm Tiến Tuấn
NHÂN VIÊN C&B
Dược Phẩm Tiến Tuấn
3.0 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KHÁCH SẠN HÀ NỘI FORTUNA
Nhân viên lái xe - Driver
KHÁCH SẠN HÀ NỘI FORTUNA
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KHÁCH SẠN HÀ NỘI FORTUNA
Sales Manager (Corperate)
KHÁCH SẠN HÀ NỘI FORTUNA
Thỏa thuận
Hà Nội,
Đăng 2 tuần trước
Công ty Cổ Phần CANIFA
CHUYÊN VIÊN MARKETING - Hà Nội
Thời Trang Canifa
3.1 ★
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
[KT] Nhân viên kỹ thuật & Nhân viên sơn PU
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HEALTHY BEAUTY
Nhân Viên Sales Admin
Dược Phẩm Healthy Beauty
2.0 ★
10 - 13 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
10 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 tuần trước
15 - 18 triệu
Hà Nội, Hòa Bình
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
[F&B] Assistant Outlet Manager (Trợ lý quản lý nhà hàng)
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 tuần trước
Công ty tài chính TNHH MTV Mirae Asset (Việt Nam)
Chuyên Viên Kiểm Soát Chất Lượng Hồ Sơ Vay - QC Executive
Công ty tài chính Mirae Asset (Việt Nam)
2.2 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
JW Marriott
Director of Loss Prevention
JW Marriott
4.1 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh,
Đăng 2 tuần trước
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
[HK] Laundry Attendant (Nhân viên giặt là)
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
Chuyên Viên Cao Cấp Kế Toán Kiểm Soát
Bảo hiểm Bưu điện
4.1 ★
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
11 - 13 triệu
Hồ Chí Minh,
Đăng 2 tuần trước
Công ty TNHH Sản Xuất – Thương Mại và Xây Dựng Việt Hàn
Kế toán tổng hợp
Viet Han Concrete JSC.,
2.0 ★
14 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
[HK] Public Area Attendant (Nhân viên vệ sinh công cộng)
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 tuần trước
6 - 8 triệu
Đà Nẵng
Đăng 2 tuần trước
8 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
[HK] Room Attendant (Nhân viên buồng phòng)
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 tuần trước
Công ty Cổ Phần CANIFA
CHUYÊN VIÊN LOCAL STORE MARKETING
Thời Trang Canifa
3.1 ★
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
[FO] Operator (Nhân viên tổng đài)
La Festa Phu Quoc Curio Collection by Hilton
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 tuần trước
12 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
InterContinental Danang Sun Peninsula Resort
Security Officer - Nhân viên Bảo vệ
Intercontinental Danang
2.0 ★
Thỏa thuận
Đà Nẵng,
Đăng 2 tuần trước
Công Ty TNHH Kiểm Toán & Tư Vấn RSM Việt Nam
Senior Marketing & Communication
Kiểm toán RSM Việt Nam
3.1 ★
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 2 tuần trước
Thỏa thuận
Kiên Giang
Đăng 2 tuần trước
12 - 20 triệu
Hưng Yên
Đăng 2 tuần trước
12 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 2 tuần trước
CÔNG TY TNHH ADEN SERVICES (VIỆT NAM)
QUẢN LÝ BẾP ĂN CÔNG NGHIỆP
ADEN SERVICES (VIỆT NAM)
3.1 ★
18 - 20 triệu
Đồng Nai
Đăng 2 tuần trước
Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Bệnh viện đa khoa Đống Đa, TP.Hà Nội tuyển dụng nhân sự năm 2026
Công chức Hà Nội
233 việc làm 9 lượt xem
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức!
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 20/10/2026
Hạn nộp hồ sơ: 31/10/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 2
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Phòng A205 – Phòng Tổ chức cán bộ, Bệnh viện đa khoa Đống Đa

📚 KHO TÀI LIỆU, ĐỀ THI & KHÓA ÔN CÔNG CHỨC - VIÊN CHỨC MỌI NGÀNH NGỀ (Giáo dục, Y tế, Thuế, Hải quan, Kho bạc, UBND...)

🔹 Bộ câu hỏi trắc nghiệm & Tự luận: Đầy đủ Kiến thức chung, Luật, Tiếng Anh & Chuyên ngành có đáp án giải thích chi tiết.

🔹 Đề thi thử online: Bấm giờ chuẩn cấu trúc thi thật, chấm điểm tự động & báo cáo câu đúng/sai tức thì.

👨‍🏫 Khóa học trực tiếp với Thầy/Cô: Hệ thống kiến thức trọng tâm, chữa đề & truyền mẹo làm bài bứt phá điểm số.

🎯 Tài liệu chuẩn hóa: Cung cấp sát theo đúng chỉ tiêu, vị trí tuyển dụng của từng Bộ, Ngành, Địa phương.

📩 Anh/Chị inbox ngay cho page Tin Tuyển dụng & Luyện thi Công chức - Note8.vn để được tư vấn bộ tài liệu đúng vị trí nhé!

Bệnh viện đa khoa Đống Đa, TP.Hà Nội tuyển dụng nhân sự năm 2026, như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 02 chỉ tiêu

2. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian nhận hồ sơ: Từ ngày thông báo đến hết 31/10/2026

– Địa điểm nhận hồ sơ: Phòng A205 – Phòng Tổ chức cán bộ, Bệnh viện đa khoa Đống Đa (Đ/c: Số 180 Nguyễn Lương Bằng, Đống Đa, Hà Nội).

– Điện thoại: 0243.8512119 (giờ hành chính).

*****Chi tiết cụ thể như sau:

 

Nguồn tin: Khoa Phục hồi chức năng – Trường Đại học Kỹ thuật Y tế Hải Dương

Khu vực
Tin chỉ mang tính chất tham khảo, ứng tuyển trực tiếp theo thông báo chính thức! Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Hà Nội năm 2024
Công chức Hà Nội Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của tỉnh Hà Nội. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo