15,169 việc làm
Thỏa thuận
Cà Mau
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
8 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
10 - 20 triệu
Nam Định
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Chứng khoán Ngân hàng TMCP Ngoại Thương Việt Nam
Chuyên viên Đầu tư cổ phiếu
Chứng khoán Ngân hàng Ngoại Thương - VCBS
5.0
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
8 - 10 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty Cổ Phần CANIFA
Chuyên viên Local Store Marketing
Thời Trang Canifa
3.1
16 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
8 - 10 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Tới 1.3 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CP DÂY CÁP ĐIỆN VIỆT NAM CADIVI
Nhân viên Kế hoạch bán hàng - Bắc Ninh
DÂY CÁP ĐIỆN VIỆT NAM - CADIVI
12 - 18 triệu
Bắc Ninh
Đăng 30+ ngày trước
10 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Urbox (Công Ty Cổ Phần Tiếp Thị Số Tô Quà)
Security Engineer
Urbox
3.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
12 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
15 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
14 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty TNHH Phát Triển Giáo Dục Và Hợp Tác Quốc Tế THANHMAIHSK
Sales Admin
Phát triển giáo dục và Hợp tác quốc tế THANHMAIHSK
4.0
10 - 13 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
10 - 18 triệu
Hải Phòng
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 30+ ngày trước
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công ty cổ phần văn phòng phẩm Hồng Hà
Sale admin kênh MT miền Nam
Văn phòng phẩm Hồng Hà
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN TẦM NHÌN QUỐC TẾ ALADDIN
QUẢN LÝ DỰ ÁN - F&B
Quốc tế Aladdin
4.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
15 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
Quản lý Cửa hàng Quận 1
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
3.4
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
Nhân viên Bán hàng Quận 1
Công Ty Cổ Phần Vua Nệm
3.4
8 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
7 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh, Bến Tre
Đăng 30+ ngày trước
7 - 10 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH IMARKET VIỆT NAM
Order Management Staff (HCM)
IMARKET VIỆT NAM
4.2
11 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
10 - 14 triệu
Long An
Đăng 30+ ngày trước
12 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
17 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH THẨM MỸ LINH ANH SAIGON
Quản lý tư vấn - TMV
THẨM MỸ LINH ANH SAIGON
2.1
30 - 120 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM HÙNG HẬU
Chuyên viên Media
Thực Phẩm Hùng Hậu - HungHau Foods
2.0
12 - 17 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH QUỐC TẾ HẢI LONG
TRƯỞNG BỘ PHẬN TRADE MARKETING - (up 40M)
Thời Trang Hải Long - LI-NING
1.0
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Công  TNHH GIẦY CHING LUH Việt Nam
Nhân viên quản lý đơn hàng
Ching Luh Group
3.9
Thỏa thuận
Long An
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BƯU CHÍNH VIETTEL
Nhân viên kinh doanh B2B
VIETTEL POST
3.1
10 - 30 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
CÔNG TY TNHH DE HEUS
HR Analytics Specialist
CÔNG TY TNHH DE HEUS
3.3
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng Trách nhiệm hữu hạn Một thành viên Việt Nam Hiện Đại ( OCEANBANK cũ)
Giao dịch viên
OCEANBANK (MBV)
3.8
Thỏa thuận
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Ngân hàng TMCP Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
CV/CVCC Kiểm thử tự động (Automation test)
Ngân hàng Đại Chúng Việt Nam PVcomBank
2.9
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
2 - 4 USD
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Dược Phẩm Đại Tín
Medical Representative
Dược Phẩm Đại Tín
14 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 30+ ngày trước
11 - 12 triệu
Bình Dương
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Đèo Cả
NHÂN VIÊN KẾ TOÁN DỰ ÁN
Tập Đoàn Đèo Cả
4.0
14 - 20 triệu
Nghệ An, Hòa Bình
Đăng 30+ ngày trước
Bảo tàng tỉnh Cà Mau
Bảo tàng tỉnh Cà Mau tuyển dụng viên chức năm 2024
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 02/12/2024
Hạn nộp hồ sơ: 04/12/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 2
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Phòng Hành chính thuộc Bảo tàng tỉnh Cà Mau; địa chỉ: Số LAB, đường Lý Văn Lâm, khóm 1, phường 1, thành phố Cà Mau, tỉnh Cà Mau.

Căn cứ Quyết định số 478/QĐ-SVHTTDL ngày 20/11/2024 của Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Cà Mau về việc Phê duyệt Kế hoạch tuyển dụng viên chức Bảo tầng tỉnh Cà Mau năm 2024. Bảo tàng tỉnh Cà Mau thông báo tuyển dụng viên chức năm 2024 như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 2 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: Từ ngày Thông báo đến hết 17 giờ 00 phút ngày 20/12/2024 (trong giờ hành chính).

– Địa điểm: Phòng Hành chính thuộc Bảo tàng tỉnh Cà Mau; địa chỉ: Số LAB, đường Lý Văn Lâm, khóm 1, phường 1, thành phố Cà Mau, tỉnh Cà Mau.

*****Chi tiết cụ thể như sau:

Nguồn tin: www.camau.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Bảo tàng tỉnh Cà Mau
Bảo tàng tỉnh Cà Mau Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Số 1AB Lý Văn Lâm, Khóm 1, Phường An Xuyên, Tỉnh Cà Mau, Việt Nam

Bảo tàng tỉnh Cà Mau là đơn vị sự nghiệp công lập trực thuộc UBND tỉnh Cà Mau, có chức năng sưu tầm, bảo quản, nghiên cứu, trưng bày và giới thiệu các hiện vật, tư liệu phản ánh lịch sử hình thành, quá trình đấu tranh cách mạng, văn hóa và đời sống của nhân dân Cà Mau. Bảo tàng đồng thời là nơi giáo dục truyền thống, bảo tồn và phát huy các giá trị di sản văn hóa của địa phương.

Chức năng, nhiệm vụ

  • Sưu tầm, kiểm kê, bảo quản và trưng bày các hiện vật lịch sử, văn hóa.
  • Nghiên cứu khoa học về lịch sử, văn hóa và di sản của tỉnh Cà Mau.
  • Tổ chức các hoạt động tuyên truyền, giáo dục truyền thống lịch sử và văn hóa địa phương.
  • Quản lý, bảo tồn và phát huy giá trị các di tích, hiện vật được giao quản lý.
  • Phục vụ khách tham quan, học tập và nghiên cứu

Nhắn tin Zalo