10,708 việc làm
Thỏa thuận
Cà Mau
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
18 - 25 triệu
Hưng Yên
Đăng 20 ngày trước
5 - 5 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
8.5 - 10 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 20 ngày trước
Công Ty TNHH Y Tế H Plus
Chuyên viên Kinh doanh cho Phòng khám quốc tế
Y Tế H Plus - Phòng khám H+ International Medical Center
20 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
CX TECHNOLOGY CORPORATION (VN)
Software Engineer (MES/ERP)
CX TECHNOLOGY CORPORATION
1.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
9 - 25 triệu
Hồ Chí Minh & 3 nơi khác
Đăng 20 ngày trước
50 - 70 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP WELDCOM
Trưởng nhóm Quản lý chất lượng
Công nghiệp WELDCOM
4.0
15 - 20 triệu
Hưng Yên
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
8.5 - 10 triệu
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 20 ngày trước
15 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Y Việt
Chuyên Viên Quản Trị Mạng - Hạ Tầng
Y Việt - Phòng Khám Bệnh viện Đại học Y Dược 1
14 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
12 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công ty cổ phần tập đoàn đầu tư địa Novaland
Junior FP&A Analyst
NOVALAND GROUP CORP
2.8
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Tập Đoàn Công Nghiệp - Viễn Thông Quân Đội - Công Ty Quản Lý Tài Sản Viettel
[Viettel Asset] - Nhân Viên Kỹ Thuật Tòa Nhà
Công Ty Quản Lý Tài Sản Viettel
10 - 18 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
10 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
15 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Virbac Vietnam Company Limited
Nhân Viên Lái Xe / Driver (7-seat car)
Virbac Vietnam Company Limited
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
22 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Công ty TNHH Điều Intersnack Việt Nam
IWS Manager
Vietnam Intersnack Cashew
5.0
Thỏa thuận
Bình Thuận & 2 nơi khác
Đăng 20 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Tập Đoàn Dekko
Nhân viên lái xe tải
Tập Đoàn Dekko
4.0
10 - 12 triệu
Cần Thơ
Đăng 20 ngày trước
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ NGỌC THỊNH PHÁT
Trưởng nhóm Đào tạo - Chuỗi Nhà hàng (18-20tr)
CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ NGỌC THỊNH PHÁT
18 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh
Đăng 20 ngày trước
Công ty Cổ Phần CANIFA
GRAPHIC DESIGNER (PRINT & TYPOGRAPHY)
Thời Trang Canifa
3.1
15 - 21 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
RGF HR Agent Vietnam Co., LTD
132393 - Marketing Leader- IT
RGF HR Agent Vietnam Co., LTD
30 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
CÔNG TY TNHH THẨM MỸ LINH ANH SAIGON
Bác sĩ Thẩm mỹ
THẨM MỸ LINH ANH SAIGON
2.1
100 - 250 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
20 - 30 triệu
Đà Nẵng
Đăng 20 ngày trước
Công ty Cổ phần FECON
Kỹ sư hiện trường
Tập Đoàn FECON
Thỏa thuận
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 20 ngày trước
Công ty TNHH Bệnh Viện Thẩm Mỹ Á Â
Kế toán tổng hợp
Công ty TNHH Bệnh Viện Thẩm Mỹ Á Â
1.0
14 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
30 - 60 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
40 - 55 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
9 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công ty TNHH Sản Xuất – Thương Mại và Xây Dựng Việt Hàn
Trưởng Nhóm Mua Hàng - Cung Ứng
Viet Han Concrete JSC.,
2.0
18 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công ty XNK Cuộc Sống Tươi Đẹp
Affiliate Operations Leader
XNK Cuộc Sống Tươi Đẹp
3.2
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
20 - 40 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Công Ty TNHH Sài Gòn Stec
NHÂN VIÊN KĨ THUẬT BẢO TRÌ
Công Ty Sài Gòn Stec
4.5
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 20 ngày trước
11 - 16 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Công Ty CP Phúc Sinh
Developer
Công ty Phúc sinh
1.6
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Trường Quốc Tế Blue Ridge
Cộng tác viên Đưa đón bé
Trường Quốc Tế Blue Ridge
2.5
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh & 2 nơi khác
Đăng 20 ngày trước
13 - 19 triệu
Hà Nội
Đăng 20 ngày trước
Công ty TNHH Greystone Data Systems Việt Nam
Thợ Sơn
Greystone Data Systems Việt Nam
2.6
9 - 11 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Thỏa thuận
Sóc Trăng
Đăng 20 ngày trước
13 - 25 triệu
Lâm Đồng
Đăng 20 ngày trước
Công ty TNHH Greystone Data Systems Việt Nam
Software Engineer
Greystone Data Systems Việt Nam
2.6
12 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
12 - 25 triệu
Bình Phước
Đăng 20 ngày trước
Công ty TNHH Greystone Data Systems Việt Nam
Thợ Hàn
Greystone Data Systems Việt Nam
2.6
9 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 20 ngày trước
Bảo tàng tỉnh Cà Mau
Bảo tàng tỉnh Cà Mau tuyển dụng viên chức năm 2024
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 02/12/2024
Hạn nộp hồ sơ: 04/12/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 2
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
Phòng Hành chính thuộc Bảo tàng tỉnh Cà Mau; địa chỉ: Số LAB, đường Lý Văn Lâm, khóm 1, phường 1, thành phố Cà Mau, tỉnh Cà Mau.

Căn cứ Quyết định số 478/QĐ-SVHTTDL ngày 20/11/2024 của Sở Văn hóa, Thể thao và Du lịch tỉnh Cà Mau về việc Phê duyệt Kế hoạch tuyển dụng viên chức Bảo tầng tỉnh Cà Mau năm 2024. Bảo tàng tỉnh Cà Mau thông báo tuyển dụng viên chức năm 2024 như sau:

1. Số lượng tuyển dụng: 2 chỉ tiêu

2. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: Từ ngày Thông báo đến hết 17 giờ 00 phút ngày 20/12/2024 (trong giờ hành chính).

– Địa điểm: Phòng Hành chính thuộc Bảo tàng tỉnh Cà Mau; địa chỉ: Số LAB, đường Lý Văn Lâm, khóm 1, phường 1, thành phố Cà Mau, tỉnh Cà Mau.

*****Chi tiết cụ thể như sau:

Nguồn tin: www.camau.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Bảo tàng tỉnh Cà Mau
Bảo tàng tỉnh Cà Mau Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Số 1AB Lý Văn Lâm, Khóm 1, Phường An Xuyên, Tỉnh Cà Mau, Việt Nam

Bảo tàng tỉnh Cà Mau là đơn vị sự nghiệp công lập trực thuộc UBND tỉnh Cà Mau, có chức năng sưu tầm, bảo quản, nghiên cứu, trưng bày và giới thiệu các hiện vật, tư liệu phản ánh lịch sử hình thành, quá trình đấu tranh cách mạng, văn hóa và đời sống của nhân dân Cà Mau. Bảo tàng đồng thời là nơi giáo dục truyền thống, bảo tồn và phát huy các giá trị di sản văn hóa của địa phương.

Chức năng, nhiệm vụ

  • Sưu tầm, kiểm kê, bảo quản và trưng bày các hiện vật lịch sử, văn hóa.
  • Nghiên cứu khoa học về lịch sử, văn hóa và di sản của tỉnh Cà Mau.
  • Tổ chức các hoạt động tuyên truyền, giáo dục truyền thống lịch sử và văn hóa địa phương.
  • Quản lý, bảo tồn và phát huy giá trị các di tích, hiện vật được giao quản lý.
  • Phục vụ khách tham quan, học tập và nghiên cứu

Nhắn tin Zalo