9,778 việc làm
Thỏa thuận
Quảng Nam
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
Công Ty TNHH Thương Mại Và Dịch Vụ Nhà Hàng Bia Thủ Công Pasteur Street
Chief Accountant
Pasteur Street
3.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
18 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Xuất Nhập Khẩu Bến Tre (Betrimex)
Chuyên Viên Kế Toán Công Nợ
Xuất Nhập Khẩu Bến Tre
2.0
15 - 20 triệu
Bến Tre
Đăng 12 ngày trước
18 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 12 ngày trước
Công ty Cổ phần Vina Logistics
Trưởng Ca Khai Thác
Vina Logistics
5.0
Thỏa thuận
Bà Rịa - Vũng Tàu
Đăng 12 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN CHẾ BIẾN THỦY HẢI SẢN LIÊN THÀNH
TRƯỞNG PHÒNG MARKETING
THỦY HẢI SẢN LIÊN THÀNH
30 - 35 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Công ty cổ phần dược phẩm phong phú
Nhân Viên Sản Xuất
Dược phẩm Phong Phú
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
WALL STREET ENGLISH
Academic Coach - Cố Vấn Học Tập
WALL STREET ENGLISH
3.1
10 - 12 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Công Ty TNHH Sunjin Vina
[HCM] Kế toán thanh toán
Sunjin Vina
3.0
9 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 12 ngày trước
Công Ty TNHH SX Và TM Quân Đạt
Nhân viên Kiểm soát Chất lượng
Kiến Trúc Quân Đạt
2.6
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 13 ngày trước
14 - 18 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Công Nghiệp TCI
Sales Admin
TCI Industries
12 - 14 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Công Ty TNHH SX Và TM Quân Đạt
Business Development Export (Open for Fresher)
Kiến Trúc Quân Đạt
2.6
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Café Katinat
Trưởng nhóm QC
Café Katinat
3.0
20 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Chief Accountant
Red Bull (Vietnam) Co., Ltd.
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh & 2 nơi khác
Đăng 13 ngày trước
30 - 70 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
Công ty cổ phần Y Khoa Hano - Bệnh viện đa khoa Hà Nội
Marketing Executive
Bệnh viện đa khoa Hà Nội
2.3
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
Siamp Co., Ltd
Trợ Lý Mua Hàng
Siamp
5.0
7.5 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN KIDO
Chuyên viên pháp chế
TẬP ĐOÀN KIDO
5.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
19 - 25 triệu
Hà Nội, Long An
Đăng 13 ngày trước
Công ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Nhà Máy Bia HEINEKEN Việt Nam
Mechanical Engineer - Ha Noi
The HEINEKEN Company
3.4
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
15 - 25 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
8 - 17 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Công Ty Cố Phần Every Half Bean
Kế toán Trưởng
Every Half Bean
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Công Ty TNHH Trang Thiết Bị Nha Khoa
Kế Toán Tổng Hợp
Công Ty TNHH Trang Thiết Bị Nha Khoa
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Ngân hàng Thương mại Cổ phần Tiên Phong
CVC/CVCC Dự án CRM - Khối Ngân hàng Doanh nghiệp
Ngân hàng Tiên Phong - TPBANK
3.6
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
Công Ty Cổ Phần Vàng Bạc Đá Quý Phú Nhuận (PNJ)
Tư Vấn Viên (Tây Ninh)
Vàng bạc Đá quý Phú Nhuận (PNJ)
3.3
8 - 15 triệu
Tây Ninh
Đăng 13 ngày trước
Công Ty TNHH GK Logistics Việt Nam
Customer Service Executive
GK Logistics Việt Nam
13 - 15 triệu
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
26 - 39.5 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 13 ngày trước
Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Quốc tế ICIC
KỸ SƯ THIẾT KẾ KẾT CẤU
Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Quốc tế ( ICIC )
3.0
12 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Công Ty TNHH Thương Mại Sasin
Quản Lý Dự Án
Sasin
5.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY CP TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG HÒA BÌNH
QS/SHOP/GIÁM SÁT( MEP) công trường
TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG HÒA BÌNH
3.3
18 - 30 triệu
Kiên Giang & 2 nơi khác
Đăng 13 ngày trước
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NHÀ THÉP TIỀN CHẾ ZAMIL VIỆT NAM
Shipping Supervisor
NHÀ THÉP TIỀN CHẾ ZAMIL VIỆT NAM
4.0
18 - 25 triệu
Đồng Nai
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
12 - 17 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
14 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 13 ngày trước
Tuyển dụng Công chức Quảng Nam năm 2024
Báo Quảng Nam tuyển dụng chuyên viên nội dung và phát triển đa nền tảng
Công chức Quảng Nam
37 việc làm 17 lượt xem
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 13/02/2025
Hạn nộp hồ sơ: 13/02/2026
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 1
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
142 Phan Bội Châu, TP.Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam

Báo Quảng Nam có nhu cầu tuyển dụng 01 vị trí chuyên viên nội dung & phát triển đa nền tảng. Cụ thể như sau:

1. Mô tả công việc

1.1. Xây dựng & triển khai nội dung đa nền tảng tại Báo Quảng Nam

– Chuyển đổi các nội dung từ báo in và báo điện tử thành bài đăng phù hợp trên Facebook, TikTok, YouTube, Zalo… (và các nền tảng tương lai).

– Hiểu và tối ưu thuật toán nền tảng số để tăng tương tác và tiếp cận.

– Viết nội dung ngắn gọn, hấp dẫn, phù hợp với từng nền tảng.

– Quản lý nội dung tương tác trên các nền tảng; phân tích xu hướng người dùng.

1.2. Biên tập & chỉnh sửa video, hình ảnh

– Cắt ghép, biên tập video từ các phóng sự, clip ngắn; xử lý audio…

– Sáng tạo infographic, hình ảnh minh họa, hình thumbnail để tăng tính trực quan.

1.3. Hiểu biết về truyền thông số

– Nắm được các xu hướng nội dung mới, cách triển khai viral (lan tỏa).

– Đo lường hiệu quả bài đăng, tối ưu hiệu suất.

1.4. Kỹ năng làm việc với phóng viên & biên tập viên

– Chuyển đổi các tin chính trị, kinh tế, xã hội… thành nội dung dễ tiếp cận hơn.

– Đảm bảo tính chính trị, tính chuẩn tắc của báo Đảng.

2. Yêu cầu

– Độ tuổi: Từ 25 – 30 tuổi; lý lịch rõ ràng, trung thực.

– Kỹ năng đa nhiệm: Viết content, biên tập, chỉnh sửa video, làm hình ảnh, hiểu thuật toán các nền tảng mạng xã hội.

– Hiểu biết về báo chí: Có nền tảng tốt về đọc hiểu tin tức, đặc biệt là tin chính trị – xã hội.

– Thành thạo công cụ số: Biết cách sử dụng Canva, CapCut/Premiere, ChatGPT, Google Trends…

– Tư duy sáng tạo & linh hoạt: Biết cách biến một bài báo dài thành nội dung ngắn gọn, hấp dẫn.

– Trình độ chuyên môn nghiệp vụ: Tốt nghiệp đại học các chuyên ngành Báo chí, Truyền thông đa phương tiện.

– Ngoại ngữ: Có khả năng giao tiếp thông thường bằng tiếng Anh.

* Ưu tiên các ứng cử viên đã có kinh nghiệm truyền thông số, báo điện tử, quản lý fanpage lớn hoặc kênh TikTok, YouTube thành công.

3. Phương thức tuyển dụng và chế độ, chính sách đối với người được tuyển dụng

1. Phương thức tuyển dụng

– Ứng cử viên nộp Hồ sơ dự tuyển, gồm: Đơn đăng ký dự tuyển (viết tay); Bảng mô tả năng lực; Sơ yếu lý lịch cá nhân; Phiếu khám sức khỏe; Các văn bằng, chứng chỉ.

– Báo Quảng Nam sẽ xem xét, đánh giá Hồ sơ dự tuyển và trực tiếp phỏng vấn, đánh giá năng lực của ứng cử viên để quyết định tuyển dụng.

2. Chế độ, chính sách đối với nhân sự được tuyển dụng

– Được hưởng chế độ lương, thù lao, bảo hiểm xã hội, bảo hiểm y tế… theo quy định của pháp luật và của Báo Quảng Nam.

– Môi trường làm việc thoải mái, dân chủ; được tạo mọi điều kiện để sáng tạo, cống hiến và khẳng định bản thân.

Trên đây là Thông báo tuyển dụng nhân sự của Báo Quảng Nam. Ứng cử viên có nhu cầu đề nghị gửi Hồ sơ về Phòng Hành chính – Trị sự Báo Quảng Nam (142 Phan Bội Châu, TP.Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam).

Thời hạn nộp Hồ sơ dự tuyển từ khi có thông báo này đến hết ngày 28/02/2025.

Nguồn tin: baoquangnam.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Tuyển dụng Công chức Quảng Nam năm 2024
Công chức Quảng Nam Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Quảng Nam

Tìm Việc Nhanh Đi Làm Ngay -  note8.vn nơi cập nhật những thông tin mới nhất về tất cả việc làm công chức của Quảng Nam. Công việc mới, đa dạng ngành nghề được cập nhật mỗi tuần.

Tất cả các thông tin tuyển dụng đều được cập nhật từ www.tuyencongchuc.vn


Nhắn tin Zalo