14,757 việc làm
Thỏa thuận
Cà Mau
icon-easy-apply Nộp đơn dễ dàng
Đăng 30+ ngày trước
20 - 34 triệu
Hà Nội
Đăng 3 ngày trước
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 3 ngày trước
20 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
Kyungbang Vietnam CO., LTD
QUẢN LÍ PHÒNG LAB
Kyungbang Vietnam
10 - 20 triệu
Bình Dương
Đăng 3 ngày trước
20 - 25 triệu
Hưng Yên
Đăng 3 ngày trước
15 - 25 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
Kyungbang Vietnam CO., LTD
KẾ TOÁN TỔNG HỢP
Kyungbang Vietnam
10 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Nai
Đăng 3 ngày trước
Ngân hàng TMCP Kiên Long
Chuyên viên/CVC/CVCC Quản lý rủi ro hoạt động
Ngân hàng Kiên Long - Kienlongbank
3.1
12 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 3 ngày trước
20 - 30 triệu
Tây Ninh
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
25 - 30 triệu
Hà Nội
Đăng 3 ngày trước
10 - 15 triệu
Hà Nội, Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Bình Dương
Đăng 3 ngày trước
Công ty Cổ Phần Lucky Steel Buildings
Kỹ sư Shop Drawing (KCT)
Lucky Steel Buildings
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦNTẬP ĐOÀN HAMIER VIỆT NAM
Trợ lý giám đốc
Tập đoàn Hamier Việt Nam - Little Garden Spa
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
15 - 25 triệu
Hà Nội & 2 nơi khác
Đăng 3 ngày trước
Kyungbang Vietnam CO., LTD
BẢO TRÌ MÁY
Kyungbang Vietnam
9.3 - 12 triệu
Bình Dương
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Khánh Hòa
Đăng 3 ngày trước
Công ty cổ phần Bất Động Sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
Nhân viên QC
Bất động sản Tập Đoàn Tân Á Đại Thành - MEYLAND
12 - 14 triệu
Hưng Yên
Đăng 3 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT NHỰA DUY TÂN
Nhân viên Hành chính (Vận Tải) - Long An
Tập đoàn Nhựa Duy Tân
3.1
Thỏa thuận
Long An
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 3 ngày trước
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ASIA DRAGON
Nhân viên Bảo trì Cơ điện
CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ ASIA DRAGON
2.1
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
15 - 20 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
15 - 20 triệu
Hà Nội
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
12 - 18 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
12 - 15 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
25 - 30 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
Công Ty CP Đầu Tư Phát Triển Nhà Và Đô Thị Idico
KỸ SƯ QS - QUANTITY SURVEYOR
Nhà Và Đô Thị Idico
20 - 22 triệu
Đồng Nai
Đăng 3 ngày trước
52 - 79 triệu
Bắc Ninh
Đăng 3 ngày trước
Công ty TNHH Panel Plus Việt Nam
Kế toán kho
Panel Plus Việt Nam
1.0
9 - 11 triệu
Hưng Yên
Đăng 3 ngày trước
35 - 50 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
Công Ty TNHH Koastal Eco Industries
Kỹ sư vận hành
Koastal Eco Industries
2.5
15 - 22 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
40 - 45 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
CÔNG TY TNHH VIỆT THÁI QUỐC TẾ
[Ha Noi] Logistics Supervisor
Tập Đoàn Việt Thái Quốc Tế VTI
2.4
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 3 ngày trước
Trường Phổ Thông Liên Cấp H.a.s
Tổ trưởng Tổ Toán
Trường Phổ Thông Liên Cấp H.a.s
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 3 ngày trước
Trường Phổ Thông Liên Cấp H.a.s
Tổ trưởng Ngôn ngữ Anh
Trường Phổ Thông Liên Cấp H.a.s
Thỏa thuận
Hà Nội
Đăng 3 ngày trước
15 - 23 triệu
Hồ Chí Minh, Bình Dương
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Đồng Tháp & 2 nơi khác
Đăng 3 ngày trước
25 - 32 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
Thỏa thuận
Bắc Ninh
Đăng 3 ngày trước
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN JAPFA COMFEED VIỆT NAM
Internal Audit
Japfa Comfeed Việt Nam
2.1
7 - 9 triệu
Vĩnh Phúc
Đăng 3 ngày trước
CÔNG TY TNHH KOI CAFÉ VIỆT NAM
Nhân Viên Bảo Trì – Sửa Chữa
Koi The Recruitment
3.0
Thỏa thuận
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
7 - 10 triệu
Hồ Chí Minh
Đăng 3 ngày trước
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau tuyển dụng viên chức năm 2024
Hết hạn ứng tuyển
Thông tin cơ bản
Mức lương: Thỏa thuận
Chức vụ: Nhân viên
Ngày đăng tuyển: 15/01/2024
Hạn nộp hồ sơ: 15/01/2025
Hình thức: Toàn thời gian
Kinh nghiệm: Không yêu cầu
Số lượng: 4
Giới tính: Không yêu cầu
Nghề nghiệp
Ngành
Địa điểm làm việc
số 34 Lý Bôn, phường 2, thành phố Cà Mau, tỉnh Cà Mau.
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau tuyển dụng viên chức năm 2024, như sau:
1. Số lượng tuyển dụng: 04 chỉ tiêu
2. Hình thức tuyển dụng: Xét tuyển

3. Thời gian địa điểm nhận hồ sơ:

– Thời gian: kể từ ngày 15/01/2024 đến hết ngày 20/02/2024

– Địa điểm: Phòng Tổ chức cán bộ, Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau

*****Chi tiết cụ thể như sau:

*****Tài liệu đính kèm:

– Phụ lục 1

– Phụ lục 2

Nguồn tin: camau.baohiemxahoi.gov.vn

Khu vực
Hết hạn ứng tuyển
Báo cáo

Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau
Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau Xem trang công ty
Quy mô:
__
Địa điểm:
Số 296, đường Trần Hưng Đạo, phường Tân Thành, Cà Mau
 

Bảo hiểm xã hội tỉnh Cà Mau là đơn vị trực thuộc Bảo hiểm xã hội Việt Nam, có chức năng tổ chức thực hiện các chế độ, chính sách về bảo hiểm xã hội (BHXH), bảo hiểm y tế (BHYT), bảo hiểm thất nghiệp (BHTN); quản lý thu, chi các quỹ bảo hiểm; phát triển người tham gia; cấp sổ BHXH, thẻ BHYT; giải quyết và chi trả các chế độ bảo hiểm theo quy định của pháp luật trên địa bàn tỉnh Cà Mau.

Đơn vị có nhiệm vụ tổ chức thực hiện chính sách BHXH, BHYT, BHTN; quản lý đối tượng tham gia và thụ hưởng; hướng dẫn, kiểm tra việc chấp hành pháp luật về bảo hiểm đối với các cơ quan, doanh nghiệp và người sử dụng lao động; thực hiện cải cách thủ tục hành chính, chuyển đổi số, cung cấp dịch vụ công trực tuyến và ứng dụng cơ sở dữ liệu quốc gia về dân cư trong giải quyết thủ tục bảo hiểm, góp phần nâng cao chất lượng phục vụ người dân và doanh nghiệp


Nhắn tin Zalo